Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
RE: Nhựt ký tham dự OS 5

em lang thang trên các diễn đàn tin học, thấy nick hailua dichat luôn được mọi người tôn trọng và kính nể, em càng ngày càng phục bác và bác Mr Thiet

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Mặc dù chỉ ngồi trò chuyện với bác vỏn vẹn trong buổi ăn sáng.....nhưng thật cảm kích và nể phục bác!!! Tuổi trẻ tụi em bây giờ kém xa quá!

Hạng B2
2/8/05
345
2.156
93
TP HCM

Em hâm mộ bác Hailua quá. Đoạn nhật ký bác làm việc với xxx thú vị thật:D

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48

Ơ! Hết thật rồi, buồn quá. Em đang đọc hay Bác 2 ạ. Chắc phải phần II - Nhựt ký Xuyên Việt thôi Bác nhỉ?
Kỳ này ta làm cái 3B hy vọng khoẻ hơn cái 2B :D. Nhưng thú thật, giờ đây em mới hiểu vì sao Bác có thể ăn liên tục trong 1h liền ... :D

Khép lại trang nhật ký đầy ý nghĩa, em nhận ra 1 nghị lực phi thường, 1 tâm hồn quảng đại và 1 con người đôn hậu.
Chúc Bác 2 sức khoẻ, an khang, vạn sự như ý muốn.

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Bác còn chưa kể về món Sam hấp mừ. Mừ bác chiến ác thật

1 con SAM 1.5kg + 1 kg Phi ( thịt ngọt giống con chem chép nhưng bự hơn) + 3 con Hàu sống + chai Ken

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Em chỉ biết nói 1 câu : Cuộc đời thật đẹp và ý nghĩa bởi có những người như bác 2 lúa.
Rất mong có cơ hội diện kiến bác 1 ngày đẹp trời.

Bác cho em hỏi hiện giờ bác ở SG hay An Giang vậy ?

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Hay thật ! Em theo dõi từ đầu đến giờ mới dám nhào vô tám một câu ... sì pam :D:).
Rất hân hạnh được biết và bắt tay với bác đêm Gala .

Lúc nào rảnh, em sang học hỏi bác về vụ GPS nhé bác Hai .
:):)

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: haichien

Hay thật ! Em theo dõi từ đầu đến giờ mới dám nhào vô tám một câu ... sì pam :D:).

Hehe!!!
Bữa đó mọi người nhào lên bắt tay bác ấy chớ, tớ cũng có cái may mắn ấy
đã vậy cha Caravan còn bơm thêm thành ra khi đó bác Haichien nổi như cồn , hehe!!!

OK, GPS thì lúc nào cũng sẵn sàng
hay bác chơi luôn con Vietmap Pro đê
đang có khuyến mãi đó!!!

@NVT-Martiz, yes chuyện đồ ăn , món ăn các vùng miền , bữa nào thongthả tui mở topic mới và TÁM mới đã

yes, tớ chiến tốt, chính vì thế mà Vợ Thằng Đậu rất khóai lúc buổi sáng ngồi ăn ở Intourco, quan điểm của tớ là chiến tốt và họat động nhiều cho tiêu hết hơn là chống tăng cân bằng chiến ít đi, hehe

@Yeucars, tui , chánh là ở Cà Mau, thi thỏang lên SG bán cá Basa thì ghé AE OS chơi ít bữa, cám ơn bác đã quan tâm!

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: hailua_dichat

Trích đoạn: haichien

Hehe!!!
Bữa đó mọi người nhào lên bắt tay bác ấy chớ, tớ cũng có cái may mắn ấy
đã vậy cha Caravan còn bơm thêm thành ra khi đó bác Haichien nổi như cồn , hehe!!!

OK, GPS thì lúc nào cũng sẵn sàng
hay bác chơi luôn con Vietmap Pro đê
đang có khuyến mãi đó!!!

@NVT-Martiz, yes chuyện đồ ăn , món ăn các vùng miền , bữa nào thongthả tui mở topic mới và TÁM mới đã

yes, tớ chiến tốt, chính vì thế mà Vợ Thằng Đậu rất khóai lúc buổi sáng ngồi ăn ở Intourco, quan điểm của tớ là chiến tốt và họat động nhiều cho tiêu hết hơn là chống tăng cân bằng chiến ít đi, hehe

@Yeucars, tui , chánh là ở Cà Mau, thi thỏang lên SG bán cá Basa thì ghé AE OS chơi ít bữa, cám ơn bác đã quan tâm!

Bác giống gia đình em quá, cụng với bác nào
. Em gần 1m7, nặng 65kg:D:D:D, chắc cũng okie:D