Thảo Luận Chung Niềm vui khi có xe hơi !

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Em thấy nói như vậy mới chỉ một phần của vấn đề. Khi xe đã chạy được mấy vạn km, thế nào rồi bác chủ sẽ có bài mới, cảm xúc mới.

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Em thì thấy sướng và tiện lợi rất nhiều thứ khi đi ô tô, nhất là lúc tắt đường, kẹt xe, mưa dầm, nắng gắt...Hoan hô ô tô! Còn việc hãnh diện khi ngồi trên ô to thì em ko nghĩ tới, vì như bác nào đó đã nói, bây giờ ô tô như cân đường hộp sữa. Em chỉ hãnh diện khi nào điều khiển con xe cỡ triệu đô trở lên, mà là của mình chứ ko phải mượn của ai cơ.

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
Có xe là em thấy rất sướng.
Chỉ chán 1 cái là khi chạy xe mà không có chỗ đậu thôi.
Chứ có 4B thì rất tiện lợi,ra đường tránh được nắng mưa,lúc kẹt xe thì không bị hút khói bụi ô nhiễm.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
cũng vui nhưng buồn tí là đi đâu ko được uống nhiều......haizzzz........

Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
grenade nói:
Bác Minh Phạm nói đúng, có xe tuy sướng nhưng lại là cục nợ. Hồi Innova mởi ra, cty em có mấy chiếc đậu, em hay đi gần ngó vào trông mà thèm thuồng  . Đến khi có rồi thì ngở là giấc mơ, cứ như là co camry, chừ sau 4 năm thì lại đâm ra chán, dù em nó mới đi có +26 kkm. đã đi từ Mũi cà mau đến Lăng Cô Huế
Nhưng nhiều người(trong đó có em) lại muốn(thậm chí là ước mơ) cục nợ đó bác :D. Còn nói về đi xe có sang trọng hay không thì em không biết chỉ biết là em có nhỏ bạn, đối với nó S class cũng như Toy Hiace, chiếc nào cũng như chiếc nào, có 4 cái bánh và 1 cái thùng :)