Thảo Luận NISSAN QUEST ...!! help

Hạng B2
6/3/07
147
2
18
42
cac bac thong cam, e online nho may cua thang ban kg co bo go tieng viet.

cac bac nao da su dung hoac biet qua ve loai xe tren xin vui long tu van ho em ve chat luong cung nhu gia ca...

chan thanh cam on truoc !

Hạng B1
8/8/05
82
0
0
RE: NISSAN QUEST ...!! help

Bác muốn hỏi về đời nào ? , cũ từ 93-98 : có nhiều thứ để nói lắm , hay xe mới > 2000 : chất lượng thì khỏi bàn , nhưng giá thì ... còn tùy ở bác !!

Hạng B2
6/3/07
147
2
18
42

Quest đời cuối 2004.giữa cái quest này và toyota siena cùng đời thì con nào chiến hơn vậy bác Tecate?.

Hạng B1
19/6/07
50
0
0

Nếu các bác quan tâm thì các bác sẽ biết ngay. NissQuest đứng trong top3 xe minivan về chất lượng đó, chỉ sau mỗi Hyundai Entourage và Kia Sedona

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: lvinhthinh

Quest đời cuối 2004.giữa cái quest này và toyota siena cùng đời thì con nào chiến hơn vậy bác Tecate?.
Sienna hơn hẳn bác ơi,Toyota bao giờ cũng hơn Nissan về chất lượng cũng như ops nếu giá tương đưong nhau.Nếu bác kg tin thì vô Yahoo hoặc MSN tham khảo là biết ngay:D

Hạng B2
6/3/07
147
2
18
42

Sienna trông có vẻ hiền hơn các bác ah. dàn âm thanh cua quest 10 loa Bose cực chắc_ấm. riêng cái khỏan sunroof cho khoang sau cũng hòanh tráng hơn Sienna cùng đời rồi..e nghĩ vậy., nhưng còn lo về cái máy, mặc dù cả hai đều là hàng made in japan