Thảo Luận Nissan TEANA (VIP)

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô
Chào các bác , bên đường phố TQ em thấy nó chạy khá nhìu, không biết các đại lý nhà ta có định nhập loại này về bán không, xe nhìn rất VIP, (dòng xe to bằng CAMRY bên ta) em nghỉ nếu nhập về có thể cạnh tranh ngang với Camry và Mondeo đấy! Ở VN các pác đã thấy nó chạy chưa?

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô
RE: Nissan TEANA (VIP)

Anh em trong Forum OS nhà ta đã có ai chạy thử chú này chưa! cho em bít ít cảm nhận về em này với!:)

Con trong ảnh chỉ là model 2003 thôi bác ạ,nhìn con 2006 mới phê vãi,bên hông xe còn có chữ VIP nữa(original ko phải là dán thêm vào),con này là hàng vip của NIS bên tàu khựa.

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Con này về VN rồi, có một con trước đây bán ở Gara Bảo "dâu" trên Nghi Tàm cỡ gần $60K. Trông rất đẹp và VIP, nội thất da, rộng rãi, có màn hình navigation,...Giờ không còn em nào hết.. :D

Hạng B2
17/3/05
179
11
18

Con này lần em sang bên Thai đã được đi thử. Phải nói là con này em thích hơn Cam của To nhiều, hình thức đẹp hơn, nội thất cũng đẹp, chạy cũng ngon, em thì thấy đầm hơn Cam. So với Cam 2007 nhập thì em không biết vì em chưa được ngồi vào em đấy lần nào chỉ so với em 3.0 lắp tại VN thôi. Nếu VN con này 60K mới thì quá được.

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Con TEANA này sản xuất nhiều nhất ở Trung quốc bởi liên doanh giữa NIS và FAW. Em cũng đã được ngồi em này mấy lần bên TQ. Con này đúng là đi sướng hơn em Camry VN, xe đi đầm, nội thất sang trọng, hiện đại, nhưng vỏ vẫn có cảm giác hơi mỏng, tiếng đóng cửa không trầm đục