Tập Lái
11/12/17
11
25
3
Bác sales nào có thông tin bản này không ? Quý 2/2018 không biết đã bán chưa ? Đang quan tâm mà ít thông tin quá.

24/8/17
18
2
3
31
Sáng hôm qua có 1 bạn sale Nissan bảo là "khoảng THÁNG 2 năm sau" sẽ có bản mới 2018 muh!???
dự kiến thôi bác, nhưng theo kinh nghiệm làm 3 năm ở nissan thì thường phải tới tháng 3 mới có bản 2018 vì đa phần những tháng kia dành cho đẩy hàng tồn kho rồi mới nhập xe mới.... nissan ăn chắc mặc bền lắm các bác ạ, không có xe 2018 sớm vậy đâu

Hạng B2
2/12/05
133
6
18
dự kiến thôi bác, nhưng theo kinh nghiệm làm 3 năm ở nissan thì thường phải tới tháng 3 mới có bản 2018 vì đa phần những tháng kia dành cho đẩy hàng tồn kho rồi mới nhập xe mới.... nissan ăn chắc mặc bền lắm các bác ạ, không có xe 2018 sớm vậy đâu
Uh, cũng không biết nữa! Bạn sale kia nhắn tin bảo cuối năm có giá tốt, mình bảo khi nào có version mới mới quyết định thì bạn bảo "tháng 2 sang năm sẽ có, nhưng thuế trước bạ sẽ bị tăng khoảng 15%". Để xem sao!
Nhưng mà ra mắt tháng 02 có vẻ như không hợp lý nhỉ!?

24/8/17
18
2
3
31
Uh, cũng không biết nữa! Bạn sale kia nhắn tin bảo cuối năm có giá tốt, mình bảo khi nào có version mới mới quyết định thì bạn bảo "tháng 2 sang năm sẽ có, nhưng thuế trước bạ sẽ bị tăng khoảng 15%". Để xem sao!
Nhưng mà ra mắt tháng 02 có vẻ như không hợp lý nhỉ!?
giờ là giá tốt nhất rồi đó anh, nhà máy thông báo ngừng sản xuất xe xtrail và sunny rồi, hiện chỉ bán hàng tồn kho thôi, giá này là giá giảm đợt cuối, tháng sau khang hàng các đại lý lại ép giá các bác thôi, cũng như navara ai mua đợt tháng 10 lại hên. mua sau đợt đó giờ toàn mua mắc hơn trước không hà

Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Bản cũ nội thất quá xấu, nên chờ ra bản mới. Thông tin tăng thuế trước bạ cũng chỉ là đồn thổi, chưa có gì xác nhận cả.
Con XTrail cũ em chạy thử, nhà em ngồi hàng ghế sau ồn chịu không nổi. Ban đầu cũng thích, sau không thèm quan tâm luôn.