Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
giờ là giá tốt nhất rồi đó anh, nhà máy thông báo ngừng sản xuất xe xtrail và sunny rồi, hiện chỉ bán hàng tồn kho thôi, giá này là giá giảm đợt cuối, tháng sau khang hàng các đại lý lại ép giá các bác thôi, cũng như navara ai mua đợt tháng 10 lại hên. mua sau đợt đó giờ toàn mua mắc hơn trước không hà
ép giá thì khỏi mua thôi em.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
giờ là giá tốt nhất rồi đó anh, nhà máy thông báo ngừng sản xuất xe xtrail và sunny rồi, hiện chỉ bán hàng tồn kho thôi, giá này là giá giảm đợt cuối, tháng sau khang hàng các đại lý lại ép giá các bác thôi, cũng như navara ai mua đợt tháng 10 lại hên. mua sau đợt đó giờ toàn mua mắc hơn trước không hà

Trên thị trường đâu chỉ có mình NISSAN?

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
A thấy e nên rút kinh nghiệm làm sale mà nói chuyện với khách hàng vậy là ko ổn nhe em. Cũng 1 cách đặt vấn đề mà k.h có quay lưng với hãng hay ko.

• Like
Reactions: Tungwin
Hạng B2
2/12/05
133
6
18
Anh đã khg hài lòng với cái xe thì có khuyến mãi thêm anh cũng khg mua. Nói gì đến chuyện ép giá, em? Anh đang nói về "cái xe" , em lại nói với anh về "cái giá"!

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Sale bán hàng mà nói ép giá người mua thì......, bộ thằng mua nó có tiền mà ko có não hở e, a cũng đang đi xtrail mà thấy e tư vấn vầy nếu chưa mua a cũng ko mua

Tập Lái
30/12/17
1
0
1
35
Sale bán hàng mà nói ép giá người mua thì......, bộ thằng mua nó có tiền mà ko có não hở e, a cũng đang đi xtrail mà thấy e tư vấn vầy nếu chưa mua a cũng ko mua
Hạ hỏa đi đại ca, giá cả một phần cũng từ áp lực của ông boss nữa, nhân viên bình thường hầu như không quyết đinh được nhiều. Khách hàng chọn Nissan đa số biết chơi xe và thông minh nên mình nghĩ không bên nào thiệt đâu