Thảo Luận NISSAN X-TRAIL

4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn
RE: NISSAN X-TRAIL

Tui đã chạy thử máy cái này rồi. Phê lắm các bác ạ! Tui chạy thử 01 em đời 2002 - máy dầu mà cứ ngỡ là minh nhầm vì quá êm và rất bốc - kô hiểu làm sao mà gần như kô có cảm giác của máy nữa.

Nếu so sánh em XTRAIL này với quả TERRANO II máy dầu cùng đời 2002 của tui đang chạy thì đúng là 1 trời 1 vực????? - Bức xúc lắm các bác ạ!:mad::(:mad:

Hạng B2
1/6/05
204
5
18

Đây là chiếc SUV loại nhỏ hàng đầu của Nissan , đương nhiên phải hơn hẳn TERRANO .
X-TRAIL 2005 động cơ 4máy 2.5l - có đủ các lựa chọn : 2WD-AWD , số tay 5cấp hoặc số tự động
Tặng các bác vài hình

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

X-trai chạy ngoài đuòng không biết đòi bao nhiêu hả các bác ??
Thuòng là xe NN . ra biển trắng giá khỏang bao nhiêu ?
Bác nào biết hô lên nhé !!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe X-Trail chạy ngoài đường ở TP.Bác Hồ cũng hiếm lắm, thỉnh thỏang thấy 1 em mang biển số NN hoặc NG, nên tôi nghĩ ở các Salon xe họ cũng chưa nhập loại xe này do vậy hơi khó tìm hiểu về giá.
Hôm nọ tôi chỉ thấy ở 1 Salon trên đường TH Đạo bên cạnh chỗ bán xe Fiat và Ssangyoung của VMC có bán 1 em Nissan Cerfiro 3.0 đời 2004 - mới cứng, màu đen, đẹp cực kỳ ra giá 70k (chưa thương lượng). So sánh thì thấy đẳng cấp hơn hẳn xe Camry 3.0 của đội Tô ! (về nước sơn và nội thất ) tất nhiên cũng là Hàng "độc".
Tôi ngưỡng mộ lắm nhưng Giá xe cao wá, nên giới thiệu cho Sếp tôi mua, Lão xem xe thì khoái, tuy nhiên do e sợ không có phụ tùng để Bảo dưỡng-sửa chữa nên đã sắm em khác.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Bác Camel post tặng AE 2 cái hình Nissan X-Trail 2005, thèm được ngắm em này lắm, nhưng máy của tôi không tài nào mở được, không piết các bác khác có nhìn thấy 02 ảnh trên không nhỉ ?

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

hãng Kjaer&Kjaer (còn có tên là : Motorcare) chuyên nhập xe này (và xe Nissan nói chung) cho các tổ chức ngoại giao, phi chính phủ... tại Việt nam, hình như trụ sở nó ở 160 Trấn Vũ, nghe đâu giá xe này khỏang 19-20k CIF HaiPhong. Nếu nhập giá CIF + biển NN + .... ~ total 40-45k ?! còn nếu biển trắng luôn thì có lẽ phải đến 60-70k mất !!!! (em tính như thế không biết có đúng không các bác ??)

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Trích đoạn: offroader

hãng Kjaer&Kjaer (còn có tên là : Motorcare) chuyên nhập xe này (và xe Nissan nói chung) cho các tổ chức ngoại giao, phi chính phủ... tại Việt nam, hình như trụ sở nó ở 160 Trấn Vũ, nghe đâu giá xe này khỏang 19-20k CIF HaiPhong. Nếu nhập giá CIF + biển NN + .... ~ total 40-45k ?! còn nếu biển trắng luôn thì có lẽ phải đến 60-70k mất !!!! (em tính như thế không biết có đúng không các bác ??)

Con này ở HN chạy khá nhiều . mầu trắng , đen, bạc , vàng nhũ đủ cả. Cả biển trắng lẫn biển NG, NN . Đại sứ quán Anh đã 3,4 con gì đó