Thảo Luận NISSAN X-TRAIL

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
Chào các Bác, tôi làm bên Đại diện Hàng hải nên có biết tin vào chiều mai có chiếc tàu hàng từ Nhật về, sẽ dỡ khỏang 15 chiếc Nissan X-trail mới tinh tại Cảng Hải phòng, với lượng hàng nhập đều đều hàng tháng ;
Đơn vị nhận hàng là Vietrans Hải phòng, tôi không rõ nguồn hàng này sau này có được bán ra Thị trường hay không nên đang cố tìm hiểu để thông tin cho AE ta cùng biết và xem mẫu mã xe mới nhập nó như thế nào ?!.
Các Bác thấy không, các loại xe của Nissan cũng sẽ có mặt nhiều hơn trên đường phố ở Việt nam ta rùi.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: NISSAN X-TRAIL

@nissan : Along side berth số mấy bác ơi ? Mai em ra em chọp.

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

@Bác bmw: Hòanh tráng và Tư bản đến thế là cùng.
Nhưng Bác chop được ở đâu hình ảnh như 1 bộ sưu tập với nhiều màu xe thế? Em thì thích màu của tấm ảnh đầu tiên nhất.

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

@bmw: X-Trail này đẹp thật, tui cũng mê em này từ lâu rùi.
Nhưng không phải là đẳng cấp so sánh với Lancruiser đâu bác à.
Em này là 4x2, mâm đĩa bốn bánh!

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Chiếc X-Trail mới này quá đẹp, nó tương đương với Toyota RAV4 và Honda CRV, nhưng tôi khoái thằng Nissan nhất vì dáng đàn ông của nó :):):):)

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Chào Bác CaKhoai, ngày mai tàu Cập cảng chính ở Cầu số 4 hoặc là số 5 ; tối nay tàu sẽ đến trạm hoa tiêu Hải phòng khỏang 17h nhưng phải neo chờ con nước ;
Ngày mai thủy triều tốt thì tàu đến Cảng và khỏang 13 - 14 giờ mới bắt đầu dỡ hàng. Bác cố gắng trực chiến chụp ảnh rùi post lên cho AE ta cùng xem nhá. Biết đâu AE ta sẽ có loại Nissan mới X-TRAIL 2005.
PS: Tên tàu là KARANA đi từ Yokohama zề.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

@nissan : Mai em phải nhớ đi săn mới được ,đến sớm hơn 2,3 hrs là được nước rồi không , chiều nay là commence dicharging tối nay là có ảnh hehe. Lần trước em thấy mấy chú honda civic cũ nhưng ứ mang máy ảnh , hôm sau thì đã dọn hết rồi .

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe bác Bmw post ành lên đẹp wá !!
xe này mà được sản xuất và bán hàng loạt ở Việt nam với giá ngang Ếch kẹp thì có nước mấy iem Ford Escape về quê ăn giỗ mất !

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@CAKHOAI : Thông tin mới là khỏang 15 Hrs ngày mai tàu sẽ CMMC DISCHG và ưu tiên dỡ hàng xe mới trước nên Bác kiên nhẫn phục kích nhá;
Nghe đâu loạt xe X-Trail này là dành cho Dự án nào đó, Hy vọng sớm có ảnh của BÁc. Tks