Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
RE: Nơi AE OTC tha hồ giao lưu với nhau..

Trích đoạn: TuanRULO

Mình sẽ sắp xếp lên giao lưu với các bác !
Các bác cho mình hỏi , giải đơn sắp tới sẽ tổ chức vào ngày vào , ở đâu sao bây giờ chưa có chương trình gì cả ?
Bên mình sẽ tổ chức giải đôi nam + đôi nữ vào ngày 15/06 , mong rằng sẽ không trùng ngày với giải đơn bên này !

bác Rulo cho biết thêm cách tổ chức để anh em OS sắp xếp nhé. A đứng với A hay A với B. Bốc thăm hay cho chọn cặp trước, đánh trực tiếp hay vòng bảng...thanks

Hạng B2
1/11/05
468
10
18
57
SG

Trích đoạn: vinh

Các bác có biết hội nào trình kha khá 1 chút mà có thể giao lưu từ 13, 14h đến chiều tối (có thể đánh độ chút chút được) thì các bác hú giùm e 1 tiếng nhé, cám ơn các bác:)

À, mà sân nào vòng vòng Q.PN thôi nhé, xa hơn chút cũng OK, quan trọng là hợp với e[8D]
hơ, bác này quên mất partner của mình gòi, bác ghé 200 Hoàng Văn Thụ chiều thứ 7 , 14 - 19giờ, ở đây có đủ trình cho bác tập và đặc biệt có độ mới chịu đánh, hehe wéo cằm bác:D

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Cám ơn bác Sagit nhiều;) Thì ra ngay sát bên mình mà kg biết ha[8D] vậy bữa nào e sẽ ghé học hỏi nha bác:)

Hạng B2
21/11/05
169
68
28

Cho em xin 1 cho bac nhe. Sorry ko type duoc dau....

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Khi nào bên TTVNOL có giải đôi bác Tuấn cho anh em biết thêm chi tiết để OS mang đội quân áo vàng thiện chiến qua giao lưu,ngày 15 thì ko trùng giải đâu ạ .

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/1/08
54
1
6
TP Vũng Tàu
Visit Site

Trích đoạn: vinh

Các bác có biết hội nào trình kha khá 1 chút mà có thể giao lưu từ 13, 14h đến chiều tối (có thể đánh độ chút chút được) thì các bác hú giùm e 1 tiếng nhé, cám ơn các bác:)

À, mà sân nào vòng vòng Q.PN thôi nhé, xa hơn chút cũng OK, quan trọng là hợp với e[8D]
Bác Vinh hôm nào xuống VT giao lưu tiếp nhé.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Chắc chắn là thế:)

So rì hôm bữa xuống đó bị đau chân nên đánh dở tệ:([&:] Chắc chắn lần sau e sẽ trả thù các bác đã đánh... bại e[8D]

E cũng xin 1 vài cái single nhé;)

Hạng B2
2/11/07
111
0
0

Trích đoạn: tonyhai20

Mai thứ 6 (9-5) em với bác CK_Tran qua sân bác bobcuong giao lưu, Bác nào rảnh thì tham gia cùng tụi em cho vui...
Hai bác cho mình leo cây nhé !
Chủ nhật mình có giờ từ 12g đến 16g (Sân Cầu kho - trong chợ Nancy- ngã tư Trần Hưng Đạo và Nguyễn Văm Cừ) bác nào thích giao lưu thì đến nhé!
Số DT của mình đây : 0908279558

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: bobocuong

Trích đoạn: tonyhai20

Mai thứ 6 (9-5) em với bác CK_Tran qua sân bác bobcuong giao lưu, Bác nào rảnh thì tham gia cùng tụi em cho vui...
Hai bác cho mình leo cây nhé !
Chủ nhật mình có giờ từ 12g đến 16g (Sân Cầu kho - trong chợ Nancy- ngã tư Trần Hưng Đạo và Nguyễn Văm Cừ) bác nào thích giao lưu thì đến nhé!
Số DT của mình đây : 0908279558
Ái chà, OTC đã có qui định phạt 1 thùng beer cho trường hợp này. 02 Bác tonyhai và ck_tran có lý do chính đáng không nhé:D:D:D:D

Hạng B2
3/8/07
246
0
0

Trích đoạn: dawmgoodman

bác Rulo cho biết thêm cách tổ chức để anh em OS sắp xếp nhé. A đứng với A hay A với B. Bốc thăm hay cho chọn cặp trước, đánh trực tiếp hay vòng bảng...thanks

Xin thông báo cho các bác biết , đây là giải mở rộng nên không phân biệt trình độ , đẳng cấp , ai đứng với ai cũng được . Tuy nhiên vẫn phải hạn chế các vđv bán chuyên tham gia , sân chơi chỉ dành cho các anh em văn phòng .Không phân biệt hạng A họăc hạng B chỉ phân biệt nhóm . ví dụ nhóm Đào duy Anh , Nhóm OS .....rồi chia đếu cho các bảng .Mổi bảng 3 đôi , lấy nhất bảng vào vòng sau .
Đây là sân chơi giao lưu cho các anh em ! Xin mời các anh em thiện chíên Áo Vàng tham gia . Kinh nghiệm cho thấy các 3 giải đội lần trước anh em bên TTVNOL chưa bao giờ đứng trên bục cao Nhất hoặt Nhì chỉ hạng 3 là cao nhất . Anh em bên này chỉ thiên về đánh đơn . xin nói thêm , giải đôi năm nay nhất và nhì giải đơn vừa rồi là Kuersten và Xipo sẽ đứng 1 đội . Hai người này đánh đơn thì rất hay nhưng đứng cặp thì chưa chắc vì cả 2 đều không có lưới . kinh nghiệm cho thấy đôi vô địch ở giải này mấy lần trước đều có 2 lưới . Vì vậy đề nghị các anh em áo vàng phải chuẩn bị cho mình 1 parner hợp ý và chuẩn bị 2 lưới cho thật tốt .
Veo com các bác