Hạng B2
3/10/08
136
2
18
Sao hoả
Tình hình "phố phường chật hẹp người đông đúc" nên vợ hai hay bị va quẹt, trầy xướt da.
Mấy lần em đi sửa sắc đẹp cho vợ hai nhưng thật sự không ưng ý lắm dù là mấy garage lớn. Chổ thì dặm màu không khớp, chổ thì sử dụng sơn không tốt nên rất nhanh bị phai màu, thợ đánh bóng cẩu thả...
Bác nào có kinh nghiệm về những garage ở Sài Gòn chuyên dặm tút "siêu đẹp", kỹ lưỡng, giá cả phải chăng vui lòng chia sẻ với anh em với.
Rất mong các bác tham gia.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/12/07
74
1
8
47
Re:Nơi chuyên dặm, tút xe bị trầy.

Em ủng hộ bác nav1508, có bác nào biết thông tin về vụ tút này thì chia sẻ cho anh em với, vợ cả em chạy cũng trầy tùm lum luôn

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

:p Híc, ai mà chả thích "ngon + bổ + rẻ"
Dưng mờ cái vụ chỉnh đốn sắc đẹp ngoại hình cho em 2 thì không thể làm thế được. Hậu quả Bác thấy rùi đó, garage lớn mà làm cũng ko đảm bảo theo nhu cầu của các Pác chẳng qua cũng chỉ vì theo nhu cầu "Ngon + Bổ + Rẻ" của các Pác thui chứ không phải không làm "tốt + bền + đẹp" được. Miễn sao ở mức độ chấp nhận được thôi các Pak ơi. Đầu tư em 2 để chơi thì cũng phải chịu chi nhé.
Em có biết cái địa chỉ: Ô-tô Hoàng gia, 1374A, QL 1A, q.12 (gần ủy ban ND q12) Garage này mới mở nhưng được đầu tư khá tốt, đang trong giai đoạn lấy uy tín với khách hàng nên phục vụ nhiệt tình, cẩn thận, chu đáo. Có anh thợ sơn người Huế cực hay luôn, họ dùng sơn Dupont, giá không đắt cũng không rẻ, kiểm soát chất lượng rất tốt. Vậy các Pak thử xem sao. Hy vọng các Pak thỏa mãn!

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63

Hay cho câu "phố phường chật hẹp người đông đúc" của bác mà xe mình vài tháng đi sơn 1 lần bây giờ chỉ còn mui xe là sơn zin

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13

muốn chất lượng và đẹp như zin thì vô gara quê hương đi bác , nếu là xe tốt , còn lòng vòng gara nào củng vậy , bác củng có thể tới tam tiến

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

garage Phi Long ở Phạm Hùng thì chất lượng thế nào hả các bác

Hạng B1
8/4/10
66
10
8

Bac Sport3.5 cho em xin địa chỉ Gara Quê Hương và Tam Tiến với nhé. Thanks Bác!

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

sơn thì xem giá trung bình là được , sơn cả con thì có giá thị trường rồi , tăng giảm chút là bình thường , quan trọng là thử màu cho mình xem trước khi sơn . sơn dặm thì vô chừng , củng từng ấy mà có thể chổ thì vài trăm chổ thì chai mấy . cái nửa là thợ kinh nghiệm sơn ko bị 2 màu hoặc ít ra củng ko quá khác biệt với tổng thể do sơn zin bị ngả màu .

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13

doccolangdang nói:
Bac Sport3.5 cho em xin địa chỉ Gara Quê Hương và Tam Tiến với nhé. Thanks Bác!

Gara tam tiến do bác sỉ automatic làm giám đốc , 67 phan huy ích quân tân bình DT 08.54271948 . Còn gara quê hương 253 hoàng văn thụ quận tân bình 08.39974361

Tập Lái
31/5/10
23
0
1

em đi dậm vá mấy lần, lần nào cũng được khuyến mãi. VD: dậm cái vè khuyến mãi luôn cửa trước vì thợ không dậm vô màu. hehehhe hên xui thôi hà các bác.