Hạng F
3/10/15
9.845
12.121
113
Gần nhà em có ông hàng xóm lái bán tải , tính cũng lịch sự, cũng hay nói mình là bán tải chân chính, chỉ lái đàng hoàng làm ăn mà toàn bị mấy trẻ ranh lái bán tải làm xấu mặt.
Cái kết là tận mắt em thấy ổng tăng tốc vượt hẳn cái đèn đỏ ngay ngã tư, làm con xe khác đạp thắng cắm cả mặt.
Chung quy là mọi tội lỗi là tại con xe, chứ con người ta sinh ra ai cũng đàng hoàng cả. :D
Đúng rồi bác.
Ai ngồi lên xe bán tải thì 100% sẽ hoá thành người xấu, người láo ngay.
Khi đưa họ trở về sedan hoặc đi vào nhà đá thì họ lại...bình thường!
Con xe mà ra cả.
Từ cái gậy mà nó sinh ra láo.
Tôn Ngộ Không trước khi cầm cây Gậy Vàng rất là đàng hoàng nhe các bác!
Hẳn hoi đấy :-D

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Nếu quy chụp vậy thì có lẻ ko đúng, trước đây a lái xe biển 60 thì cũng bị ghét, vì chạy láo, nay đến bán tải. Lái xe có người này người kia, tính chạy láo thì lái xe nào cũng vậy. Còn bán tải e thích raptor nên cũng sẽ mua kakka nên raptor chạy ko láo, Còn bán tải khác đều chạy láo kakakak

Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Thể theo ý kiến bác @Phước.OS ta sẽ cho bọn xấu hay ngồi trên các xe sau vào danh sách nhé:
Exciter
Lead (Lead đỏ là số 1)
Suzuki FX (hồi đó)
Moto Ducati
Moto Honda CBR
Moto Kawasaki
Bán tải (Ranger số 1, Hi-Lux số 2)
Mercedes C-Class (C300 “AMG” số 1)
Toyota Vios biển vàng.
Honda Civic sơn tá lả, dán decal, đuôi gió.
Các xe SUV có dán Discovery trên mũi.
Các xe sedan có dán Sportmind trên rìa mũi.
Đấy. Nhiêu đấy.

Ô mai gót!
Danh sách đa chủng loại,..chúng nó đông như quân Nguyên-Thanh thế này thì ae chạy xe đàng hoàng chạy đâu cho thoát? Thế thì phải chấp nhận sống chung với lũ dzồi! :D :D :D Ae nhớ bảo trọng!

Hạng D
25/10/20
1.545
14.823
98
56
túm lại đi bán tải không phải ai cũng bị ghét .nhưng đa số ai cũng ghét mấy thằng đi bán tải .
- vì 1001 lí do nhựng tui gét vì 1 số lí do sau .
1. Nó đi xe chở phân mà làm như nó xì-tai ,xì teen hổ báo lắm .
2. Đa số dân đi bán tải là cá tính . thích độc lạ . nên mua về là độ 101 thứ . mình thích là được .chứ nhiều khi ra đường nhìn thấy góm ko ra gì .quê mùa ko ra quê mùa .sang trọng không ra sang trọng
3 Độ 101 món nhìu khi ảnh hưởng người khác .nhất là gắn tùm lum đèn .rồi lều Rooftop .Thanh che bạc , ống hút gió, bánh xe khủng . thùng độ . dán decal mắc ói .vvv
-Có lần bắt gặp thằng đi xe có 1 cầu mà nó gắn cái ống hút gió lên tới nóc kính . chỉ biết cười thầm .
4. Đi bán tải đi hội nhóm .người khác gặp cảm giác tụi nó bầy đàn .nên tâm lý 1 thấy đông hơn là sợ, là ko thích
bọn chạy howo nó không thích lí do thứ 4 của bác!không đúng đẳng cấp thực tế của chúng.tụi seo lốt[tiếng anh bồi]dám cương tụi này không?:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
25/10/20
1.545
14.823
98
56
Nếu quy chụp vậy thì có lẻ ko đúng, trước đây a lái xe biển 60 thì cũng bị ghét, vì chạy láo, nay đến bán tải. Lái xe có người này người kia, tính chạy láo thì lái xe nào cũng vậy. Còn bán tải e thích raptor nên cũng sẽ mua kakka nên raptor chạy ko láo, Còn bán tải khác đều chạy láo kakakak
bác mua raptor đời F22 hả bác?móa!cái này bác thách tụi nó độ tính năng tàng hình ,thằng nào độ được ae ao hồ OS phong làm BỐ CÁI BÁN TẢI ,khỏi che biển số,khỏi tốn 6 củ!:D:D:D:D

Hạng B1
31/12/17
55
31
18
32
k có lửa làm sao có khói, k đánh đồng tất cả nhưng rất nhiều bác 1/2 tải chuyên lấn làn, ép xe nhỏ quá thể đáng

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Bán tải mua đúng mục đích kiếm cơm thì lành như đất ( như em chẳng hạn keke) còn lại là toàn dân chơi. Mà dân chơi thì ngổ ngáo là bình thường

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa