Hạng B2
8/4/13
212
256
63
mấy ông chạy bán tải hay tưởng xe họ là siêu xe

Tập Lái
21/12/12
2
2
3
Hồ Chí Minh Ci ty
Có lý do hết cả, mình đi du lịch xa gặp mấy ông bán tải chạy hổn, cúp đầu vượt ẩu ép xe khác là bình thường. Ko vơ đũa cả nắm nhưng cực kỳ dị ứng với mấy ông bán tải chạy ẩu.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
bác chạy howo hay peterbildt ?:D:D:D:D
Má ơi Peterbilt có phải là những chiếc xe tải có đầu kéo khổng lồ như trong Terminator không bác.
Ở VN có nhiều Peterbilt không nhỉ.
Ôi cái xe khổng lồ!

CKG confirmed
Hạng B2
18/12/19
364
263
63
43
Thì cũng giống Khối phân lớn, được mấy người tử tế chớ.
Đêm nổ cứ phành phành phi ào ào không bị ghét mới lạ :p.

Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
bác tính xây chung cư cao cấp hay sao mà xúi tụi em gom vlxd cho bác vậy?:eek::eek::eek:

Dạ, tại em thấy mấy ba, mấy má chạy con xe moto Su bắt chó: E xít tơ, hay đại loại mấy con phân khối lớn pê đê (<175 cc), máy nổ phùm phùm,..nghe cũng hay hay, nên nghĩ chắc sẽ phun châu phọt ngọc được vài lời hay ho cho anh Chủ Topic cái chủ đề này, nên em cung kính thỉnh vào xin ý kiến thôi hà...chứ em thì ngồi lót dép hóng kịch tính...trên tinh thần bỏ của chạy lấy người :D :D :D

Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Hôm 27/12 (nhớ rõ vì bữa đó thứ hai sau Noel) tui đi mua cơm sườn trên đường Đặng Văn Ngữ, gặp một trẻ trai choai choai tầm U30, chạy con F150 đắp đắp dán dán như cải lương, vừa chạy vừa nẹt bô ầm ĩ. Hai bên hạ kiếng, mắt láo liên, mặt câng câng kiểu "thấy t đi xe to mà ý thức nhỏ không nè"...

Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
Bán tải mua đúng mục đích kiếm cơm thì lành như đất ( như em chẳng hạn keke) còn lại là toàn dân chơi. Mà dân chơi thì ngổ ngáo là bình thường
Thôi đi pa, chứ ko phải pa chất gạch xệ đít nhổng đầu nên xào chẻ ko lại mới chạy điềm đạm à, ông full tải đạp có mà xì khói đen đít :D :D :D Nói dzồi, cái xe nó làm hư con người, haha

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Thì cũng giống Khối phân lớn, được mấy người tử tế chớ.
Đêm nổ cứ phành phành phi ào ào không bị ghét mới lạ :p.
Mẹ nó tởm nhất cái bọn Khối Phân Lớn.
Chạy thì không chạy.
Cứ đứng nổ máy rồi lâu lâu địt 1 cái, lâu lâu địt 1 cái.
Trong đời chưa từng nhìn thấy một thằng Khối Phân Lớn nào mà coi được cả.
Mặt mũi của mấy thằng đi Khối Phân Lớn cũng rất xấu trai nhé.
Nhà em gần ngay cái hội quán moto mở năm 2006 của Công Motors hồi đó.
15 năm qua chưa thấy 1 thằng nào ko xấu trai mà ghi tên cái hội quán đó.

Hạng B2
24/11/18
478
406
63
HCM
Nghe nói muốn bán luôn cái xe haha, mình cũng đi bán tải, kệ họ bác ơi, ra đường giờ xe biển màu vàng chạy còn bố đời hơn, nhất là Xpander Wigo Accent Fortuner Ỉn haiz, gặp là né ra chút, xe to còn phải sợ các bố ấy hic