Tập Lái
31/8/16
6
2
3
39
Nơi rửa gầm xe đáng đồng tiền
Ở 277-279 đường 9a khu dân cư Trung Sơn đang có cái này hay nè mấy bác

Tập Lái
23/9/15
12
4
3
View attachment 546884 Ở 277-279 đường 9a khu dân cư Trung Sơn đang có cái này hay nè mấy bác View attachment 546884
Xác nhận chỗ bác này dịch vụ ok, hồi chiều tôi mới sử dụng thử dịch vụ rửa xe + hút bụi +xịt gầm giá 100k + khuyến mãi wax bóng nhanh miễn phí, nhân viên thân thiện, rữa và xịt gầm kỹ, hút bụi trong xe rất kỹ, thảm xe em mang ra dùng súng phun xoáy xịt sạch sẽ, lau chùi 4 cửa sạch lun, wax bóng xong tính tiền lên xe e quá hài lòng xe thơm phức mùi hương dễ chịu (e thấy ở đây trang thiết bị toàn đồ hiệu ko, sản phẩm 3M và Đức ko)
À quên xe e city 2016, quên ko để ý xe lớn thì giá ? Về gấp quên hỏi tên bác chủ, mong dịch vụ tốt thế này lâu dài chứ ko phải thời gian đầu, sẽ còn ghé ủng hộ bác lâu dài

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào các bác,

Bên em đang có chương trình Dọn Xe Đón Tết, mời các bác ghé ủng hộ và làm đẹp cho xế yêu nhé:

• Like
Reactions: vo_cong_roi_nghe
Tập Lái
27/10/16
17
25
13
39
viet nam
Có bác nào rửa xe ở cây xăng đường nơ trang long bình thạnh chưa ạ, em hay rửa đây và thấy cũng đông, em thì ko cầu kỳ nên thuận đường là quẹo vào đây, bác nào rửa rồi cho em ý kiến đây rửa thế nào để em biết so sánh ạ. Em hay rửa ngoài, hút bụi và đôi lúc xịt gầm giá khoảng 100k. Trước giờ toàn rửa đây nên ko biết thế nào để so sánh cả.
Thanks các bác