Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/9/11
9
1
8
Em có dịp sang nước "lạ" chơi thấy họ bán nhiều các sản phẩm này. Nhìn thấy rất tiện lợi nếu dùng trong các ngôi nhà nhỏ hoặc chung cư. Các bác có kinh nghiệm chia sẽ chút ý kiến nhé : Ở nước mình có phổ biến chưa các bác, đối với loại sản phẩm này các bác quan tâm đầu tiên là yếu tố gì nhất ? . Tí hình em copy paste trên mạng :p
riqkng

riqkny

riqkdh

riqkdn

riqkdv

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Chưa Bác ạ! Như cái giường trong hình của Bác hàng Hafele, đóng mở bằng điện là 130 triệu :D, dân mình nghèo thì trải chiếu nằm cho nhanh, sáng dậy đem chiếu đi cất, còn giàu thì xài loại cố định nó rẻ hơn nhiều.

Tập Lái
3/9/11
9
1
8
vivan nói:
Chưa Bác ạ! Như cái giường trong hình của Bác hàng Hafele, đóng mở bằng điện là 130 triệu :D, dân mình nghèo thì trải chiếu nằm cho nhanh, sáng dậy đem chiếu đi cất, còn giàu thì xài loại cố định nó rẻ hơn nhiều.
Gì mà cao kinh thế bác ?? Em thấy có cái gì phức tạp lắm đâu ?

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
buiminhnhut nói:
vivan nói:
Gì mà cao kinh thế bác ?? Em thấy có cái gì phức tạp lắm đâu ?
Phụ kiện Hafele giá rất đắt, nhưng xài cực
.

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
E bên nội thất gỗ, và cty e có luôn bộ phận thiết kế. Nếu bác nói về tính công năng cho một sản phẩm nào đó thì nếu như là bên em thì bên e sẽ vẽ lên cho bác sau khi báo giá cho bác mà bác ok.

Đa số bây h là đều hướng tới sản phẩm công năng hữu ích nhiều, tiện lợi và thẩm mỹ :) hàng helefe ở VN phụ kiện thì thuộc hạng sang và tốt chứ e thấy khách hàng nước ngoài về họ xài blum ko :cool:

Có gì thiếu xót mấy bác bổ sung dùm e hihi

Tập Lái
3/9/11
9
1
8
Chất lượng tốt nhưng mà giá thì sợ thật ! Em thấy bên nước lạ họ bán giá tham khảo thì chỉ dưới 1 con số thôi, chẳng biết chất lượng ra sao nhưng theo em thì thấy rất hợp lí. :D:D

Hạng B2
11/7/13
147
1.509
93
chivas06082013 nói:
E bên nội thất gỗ, và cty e có luôn bộ phận thiết kế. Nếu bác nói về tính công năng cho một sản phẩm nào đó thì nếu như là bên em thì bên e sẽ vẽ lên cho bác sau khi báo giá cho bác mà bác ok.

Đa số bây h là đều hướng tới sản phẩm công năng hữu ích nhiều, tiện lợi và thẩm mỹ :) hàng helefe ở VN phụ kiện thì thuộc hạng sang và tốt chứ e thấy khách hàng nước ngoài về họ xài blum ko :cool:

Có gì thiếu xót mấy bác bổ sung dùm e hihi

Blum chỉ có bản lề, tay nâng, ray trượt cho cánh và hộc tủ, làm gì có loại phụ kiện này Bác?
Chỉ có Hafele mới có mấy cái phụ kiện tiện ích đa năng này, hàng Hồ Cẩm Đào như well max, Grass bắt chước theo, mà Bác cứ lên showroom kéo thử, nhìn mẫu mã thì giống y hệt nhưng kéo ra rất nặng và khó khăn, không được trơn tru như hàng Hafele đâu.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
HAFELEbyAnhBanMai nói:
chivas06082013 nói:
E bên nội thất gỗ, và cty e có luôn bộ phận thiết kế. Nếu bác nói về tính công năng cho một sản phẩm nào đó thì nếu như là bên em thì bên e sẽ vẽ lên cho bác sau khi báo giá cho bác mà bác ok. Đa số bây h là đều hướng tới sản phẩm công năng hữu ích nhiều, tiện lợi và thẩm mỹ :) hàng helefe ở VN phụ kiện thì thuộc hạng sang và tốt chứ e thấy khách hàng nước ngoài về họ xài blum ko :cool: Có gì thiếu xót mấy bác bổ sung dùm e hihi
Blum chỉ có bản lề, tay nâng, ray trượt cho cánh và hộc tủ, làm gì có loại phụ kiện này Bác?Chỉ có Hafele mới có mấy cái phụ kiện tiện ích đa năng này, hàng Hồ Cẩm Đào như well max, Grass bắt chước theo, mà Bác cứ lên showroom kéo thử, nhìn mẫu mã thì giống y hệt nhưng kéo ra rất nặng và khó khăn, không được trơn tru như hàng Hafele đâu.

Chưa kể kéo 1 thời gian là nó kẽo kẹt, đang kéo kẹt giữa đường bực mình lắm.

Tập Lái
16/6/12
2
0
1
69
giatrisong nói:
Lúc trước em chuyên bán mấy cái dòng này. Các bác biết cty nội thất ZIP hok? Bên đó chuyên sản xuất mấy dòng này đó.

Show một số sản phẩm mà ngày xưa e làm emarketing! Link youtube các bác nhé!
Giá cả thế nào bác ? Có bán được nhiều không bác

Status
Không mở trả lời sau này.