để em hiền
1/4/05
3.801
93.800
113
cảm thấy k ổn trc 1 tháng phải báo. làm kĩ mới đc. phải xẻ ra nữa chớ kakaka. :D
Chắc kím cái phản 2x3m dày 15-20 phân ngon hơn, cần cưa phát là xong khỏi xẻ. Mỗi tội chắc phải thuê cần cẩu di cái hàng ra khỏi nhà á.

• Haha
Reactions: azcyber84
Hạng D
11/6/14
2.410
12.175
113
Tủ e dv báo giá tủ trên 5.65tr/md tủ dưới 4.85m dài.
tát cả dung picomat ,cánh acrylic an cường gia công.Bản lề bi inox 304 hàfele giá cũng chát mà thôi chỗ thang bạn quen để nó làm cho yên tâm. Duoc ck them 5%z
Tủ dưới sao lại rẻ hơn tủ trên anh

Hạng C
3/9/14
736
21.241
103
39
Chắc kím cái phản 2x3m dày 15-20 phân ngon hơn, cần cưa phát là xong khỏi xẻ. Mỗi tội chắc phải thuê cần cẩu di cái hàng ra khỏi nhà á.
size này có sẵn nha.
hàng khô đét cả hai ba năm zồi :D

• Like
Reactions: chuongmed
Hạng B2
18/4/09
378
398
63
Giá của a là bt không cao ko thấp. Giá e dung picomat tủ bep tren 5.85tr/md do cao tới trần.
Tủ dưới 4.65tr /'md . Tat ca la Cốt picomat,cánh acrylic an cương gia công.
Giá thì ko thể có mau so chung do còn phụ thuọc vào tay nghè thợ,chất liệu vật tư và bảo hành cũng như phụ kiện.
E nói sơ them giờ đâu cung keu phu kien hafele nhưng ho xai đồ nhái thì a biết dược ko?
Mặt đá polaris của a là đá nhân tạo nhé,ko fai đá tụ nhien đâu.
E cũng nói them mdf nhiều khi họ làm bằng mdf của cac nha may san xuat nho le cua Viet nam,Trung quốc đầy ra đó,cũng màu xanh chống ẩm như của an cường a có biét duoc ko?
Do đó cái báo giá mà cứ lôi ra chê cao chê thấp e thấy rất hài hước vì ko thể đánh gía dc tổng thể các thong tin . trừ khi nó quá cao bất hợp lý thì mới nên đánh dấu hỏi.

Trên mỗi tấm vách, cánh cửa, lưng tủ nếu làm chính hảng, em thấy nó có tem với mã QR, mỗi khi hư tấm nào, quét mã, hãng sẽ cho làm tấm đó để thay, mã QR này gồm thông tin chất liệu, tên khách hàng, màu sắc,...

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
Giá của a là bt không cao ko thấp. Giá e dung picomat tủ bep tren 5.85tr/md do cao tới trần.
Tủ dưới 4.65tr /'md . Tat ca la Cốt picomat,cánh acrylic an cương gia công.
Giá thì ko thể có mau so chung do còn phụ thuọc vào tay nghè thợ,chất liệu vật tư và bảo hành cũng như phụ kiện.
E nói sơ them giờ đâu cung keu phu kien hafele nhưng ho xai đồ nhái thì a biết dược ko?
Mặt đá polaris của a là đá nhân tạo nhé,ko fai đá tụ nhien đâu.
E cũng nói them mdf nhiều khi họ làm bằng mdf của cac nha may san xuat nho le cua Viet nam,Trung quốc đầy ra đó,cũng màu xanh chống ẩm như của an cường a có biét duoc ko?
Do đó cái báo giá mà cứ lôi ra chê cao chê thấp e thấy rất hài hước vì ko thể đánh gía dc tổng thể các thong tin . trừ khi nó quá cao bất hợp lý thì mới nên đánh dấu hỏi.

Anh đặt bếp ở đâu vậy? Mấy năm trước em sửa nhà có nghiên kíu vụ tủ bếp picomat nhưng cảm thấy 0 đủ tin tưởng nên đặt ván An cường toàn bộ. Năm tới em lại sửa nên muốn tìm hiểu từ bg.

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Tủ trên của e full đến trần 2700. Tủ cao cỡ 1.05m
Tủ dưới thùng em định làm gỗ tự nhiên sơn (sồi, tần bì), cánh MDF sơn hoặc acrylic thay vì thùng picomat được không bác? Theo bác ưu nhược điểm hai thằng thế nào bác?