Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
RE: Nộp thuế trước bạ xe SF của HDai VN

35,5 + mấy lít < 36,2 mà Bác nhh1128

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: hunguyen123

35,5 + mấy lít < 36,2 mà Bác nhh1128

Bác nhầm bác Chevol cũng 36,2 + mấy lít mua sự ân cần của CB thuế đấy bác ạ!

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: nhh2811

Trích đoạn: Hoang

Thông tin mới nhận được, bác nhh2811 bị nó củ hành, bảo trong khung nộp thuế trước bạ chả có cái xe nào tên là SANTA FE SLX cả, nó căn cứ vào tờ đăng kiểm các bác ạ!

Chán lắm các bác ạ! Đang định làm một phóng sự về chuyện Trước bạ thì các bác đã cho lên đây rùi! . Chờ đợi xong lại còn bị Củ hành cú lắm! Hôm trước tôi xếp hàng cả buổi sáng mới đến lượt. Vào nộp Thuế ở Thanh xuân ( Chỗ bác Hoàng nộp). Hết giải thích, tranh luận nhưng Chị Trưởng phòng Trước bạ ở đấy nói: " chúng tôi được nhà nước trả lương để so chính chữ "( Mịa mình hơi giật mình nghĩ ngay đến chắn cạ :D) Rồi chị giở quyển biểu thuế cho mình xem chỉ có SANTA FE 2007 Chứ không có SANTA FE SLX 2007.( như giấy hải quan).Nói thế nào cũng không được đành về .. Thế là cả sáng chả được tích sự gì:mad::mad:
Chiều ra Nguyên Hồng cho cò mấy lít nó vào nộp. 35,5tr trong vòng 2 phút ( Nghĩ bụng Giờ cái gì cũng chuyên nghiệp hóa rồi đây). Các bác giải thích giúp là tại sao nhé! Bác nào đi ĐK nhớ kinh nghiệm của tôi mờ làm cho nhanh. Trừ mấy bác mua xe của HMV chắc là chính chữ luôn![:-][:-]
Bác muốn chính chữ CHI nhưng lại thừa chắn mất rồi, luật ở TX là phải 5 chắn mới được ù, còn ra ĐĐ nó cho bác ù rộng :D

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Ha ha, chắc vụ "chính chữ" không phải là sự khác biệt giữa TX và ĐĐ mà em đoán chị trưởng phòng chờ Bạch Thủ cả đêm hôm trước không được vì toàn bị cửa dưới nó chờ rộng hớt mất :D BÁc Hoàng nhể. Tuy nhiên, để chắc ăn, em cứ xin vợ cả thêm mấy trăm cho dỡ phải chính chữ. Cảm ơn các bác.

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

Em gỗ được biển rùi: 7028.
Lưu ý các bác, kinh nghiệm đáng tiền đây nè.

Khi gõ enter, hày gõ phím enter bên chữ, đùng gõ bên số, xác xuất được biển đẹp cao hơn.
E đc thằng ban dạy, nhưng khi gõ quên mịa nó mất. Có 1 bà chị gỗ cùng em, bà gỗ bên chữ được biển 30F 7799.

Các bác thử xem như thế nào nhé.

Hạng D
7/3/07
2.224
52.521
113

Trích đoạn: mrbvn

Khi gõ enter, hày gõ phím enter bên chữ, đùng gõ bên số, xác xuất được biển đẹp cao hơn.
E đc thằng ban dạy, nhưng khi gõ quên mịa nó mất. Có 1 bà chị gỗ cùng em, bà gỗ bên chữ được biển 30F 7799.

hic ôt tô em chưa đi lấy số không biết, chứ xe máy đố bác nhìn thấy con trỏ chuột nó nằm đâu luôn đó, xxx thì liên tục hối ấn đi ấn đi làm gì mà chậm thế, còn người khác nữa chứ. Mình chẳng thấy con trỏ nó nằm chỗ nào, ấn chuột trái đại 1 phát tự nhiên số nhảy ra. Mà em thấy tự xxx nó bấm số luôn rối. Nó làm hồ sơ cho người quen hay sao ấy, thấy tư nhiên 4, năm loạt số nhảy liên tục trên màn hình mà chẳng thấy ai đứng ở đó bấm cả

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: mrbvn

Chắc tại phím Enter bên chữ nó TO hơn bên số bác nhỉ :D

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

kaka, nghe bác mrbvn nói về kỹ thuật bốc biển em lại nhớ đến chuyện này. Thằng bạn em nó bảo rằng khi đi bấm thì nháy Enter thật nhanh xác suất sẽ được biển đẹp cao hơn, đấy là kinh nghiệm do thằng bạn nó làm công an bảo thế và nó chỉ cho mấy người rồi, bốc toàn biển ngon. Hôm vừa rồi nó đi đăng ký 1 con Cam LD cho Giám đốc Cty em, tự tay nó bấm luôn. Được biển gì các bác biết ko 30F 8463 ==>quá đẹp:D. Vậy bác nào thích bốc được biển đẹp như thế thì nhớ giữ lấy bí quyết này nhé:D

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Em còn enter cho chú Innova ra biển 29Z-5969, ở địa điểm Đăng ký đường Láng. Bác thấy có ổn ko?

Hạng B2
13/9/06
140
0
16

Trích đoạn: sonicR

kaka, nghe bác mrbvn nói về kỹ thuật bốc biển em lại nhớ đến chuyện này. Thằng bạn em nó bảo rằng khi đi bấm thì nháy Enter thật nhanh xác suất sẽ được biển đẹp cao hơn, đấy là kinh nghiệm do thằng bạn nó làm công an bảo thế và nó chỉ cho mấy người rồi, bốc toàn biển ngon. Hôm vừa rồi nó đi đăng ký 1 con Cam LD cho Giám đốc Cty em, tự tay nó bấm luôn. Được biển gì các bác biết ko 30F 8463 ==>quá đẹp:D. Vậy bác nào thích bốc được biển đẹp như thế thì nhớ giữ lấy bí quyết này nhé:D

Hix, bí quyết này em thấy thế nào ý. Phím Enter thì chỉ 1 nhát là xong, không phụ thuộc vào tốc độ nhanh chậm (Mà nhanh chậm so với cái gì?) . Tuy nhiên , vụ Enter bên số khác với Enter bên chữ thì có thể (Mã hai phím khác nhau, có thể lập trình để ra hai loại biển khác nhau được), vụ này phải nhớ để khi nào có điều kiện thử xem sao