GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
366
516
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
CĐT cũng có xin mua lại phần đất lưu không phía trước để hợp thức sổ chứ có phải hứa lèo với nhà đầu tư đâu.
Khó khăn chung thôi nên mấy anh có quẫy mạnh thì chỉ bổ mấy thằng báo lá cải thôi :(.

Hạng B2
9/5/15
182
2.365
133
:D cái này đâu phải thắng thua. Do nó xl phải chỉnh nó k cho nó đẻ trứng
Nay gặp lại nó nhận thua rồi a, do bị thuốc là sẽ có sổ sớm :mad:
Roi nó cũng hỏi là chỗ này có cơ may ra được sổ ko, do nó thế căn chung cư cũ đang ở có sổ rồi để vay NH mua bên Lex, giờ mà ko ra đc sổ thì kẹt cứng

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Nay gặp lại nó nhận thua rồi a, do bị thuốc là sẽ có sổ sớm :mad:
Roi nó cũng hỏi là chỗ này có cơ may ra được sổ ko, do nó thế căn chung cư cũ đang ở có sổ rồi để vay NH mua bên Lex, giờ mà ko ra đc sổ thì kẹt cứng
Câu bao giờ có sổ kg ai trả lời đc cả! Tắc toàn tập!

Hạng B2
16/6/15
242
1.768
93
HCM
CĐT cũng có xin mua lại phần đất lưu không phía trước để hợp thức sổ chứ có phải hứa lèo với nhà đầu tư đâu.
Khó khăn chung thôi nên mấy anh có quẫy mạnh thì chỉ bổ mấy thằng báo lá cải thôi :(.
Vậy là phải thương nó hả bác? Đừng làm mạnh hả? Vậy tiền nó thu đủ rồi có chịu chia sẻ lợi nhuận v cư dân k? Nó là gì mà xin mua. Giởi thì cứ trả theo giá thị trường đi, nhà nước giao liền. Muốn bớt xén ngân sách trong khi bán nhà có giảm giá k?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Vậy là phải thương nó hả bác? Đừng làm mạnh hả? Vậy tiền nó thu đủ rồi có chịu chia sẻ lợi nhuận v cư dân k? Nó là gì mà xin mua. Giởi thì cứ trả theo giá thị trường đi, nhà nước giao liền. Muốn bớt xén ngân sách trong khi bán nhà có giảm giá k?
Bác muốn làm gì thì cứ làm bác, nếu việc đó giúp bác hạ hỏa, và Nova đúng là có lỗi, nhưng việc ra sổ sẽ kg phụ thuộc vào hành động của bác. Mình kg binh Nova, nhưng sự thực là thế.

Hạng B2
9/5/15
182
2.365
133
Tropic garden
Lexington
Lakeview city
thì cứ xác định mùa quýt
Em cũng có 1 người bạn ở Tropic garden,
mẹ, giờ đi chơi cafe nói chuyện với bạn bè cũng phải để ý nữa ko đụng chạm đến mấy bạn đtu chung cư lỗ, mua trúng nhà ko sổ, ko ra đc hđmb, rồi nó mua ccu mình mua đất giờ mình bán đất mua đc 2 căn của nó...

Tập Lái
2/6/19
2
10
1
40
Tào lao. Mới có 4 năm mà la. Không ở nữa thì nova trả tiền lại , biến đi chỗ khác mà ở.
Bình luận ngu, ko có đạo đức nghề nghiệp, có làm cò của nova ko đấy??!! Nói luôn cái room này chủ yếu cò nova.