Thảo Luận Chung Nước hoa trên xe

Tập Lái
18/11/17
7
3
0
44
Trên xe các cụ hay dùng nước hoa gì ? Cho em tham khảo với. Cũng mua mấy loại mà không được ưng ý.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Bác phải chọn mùi Bác thích chứ sao phải chọn mùi người khác thích, người khác thích chưa chắc Bác thích và ngược lại.
Theo Em thì mỗi ngày Bác chở 1 con Em khác nhau, đến khi gặp con Em xức nước hoa mùi Bác thích thì Bác hỏi Em nó dùng loại gì? và Bác múc loại đó cho Em, và múc con Em đó luôn.

• Like
Reactions: cafesaigon
Hạng C
3/12/19
723
2.026
93
Đồng nai
xe mình để tinh dầu chanh xả, kèm 1 bức tượng phật than hoạt tính, vừa không gây say xe vừa khử mùi da khá ok. sợ nhất lên xe bác nào bỏ chai nước hoa rẻ tiền vô, nghe mùi là nôn nao luôn :))

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Em mua cái loại quảng cáo là của Hàn Quốc. Có cây hoa trắng bằng mút cắm vào, nó sẽ hút dầu thơm trong bình ở dưới tỏa lên. Khá thơm nhưng mau hết, tầm nữa tháng là phải thay 1 bình 150k. Bù lại thì cây hoa kia sau khi hút dầu thơm lên thì cũng lên màu hoa. Nếu như dùng lại hoa cũ thì cắm vài bình dầu thơm khác màu các bác sẽ có dc 1 cây hoa sặc sỡ.

• Like
Reactions: Hungpm.bpc
Tập Lái
18/11/17
7
3
0
44
Em mua cái loại quảng cáo là của Hàn Quốc. Có cây hoa trắng bằng mút cắm vào, nó sẽ hút dầu thơm trong bình ở dưới tỏa lên. Khá thơm nhưng mau hết, tầm nữa tháng là phải thay 1 bình 150k. Bù lại thì cây hoa kia sau khi hút dầu thơm lên thì cũng lên màu hoa. Nếu như dùng lại hoa cũ thì cắm vài bình dầu thơm khác màu các bác sẽ có dc 1 cây hoa sặc sỡ.
Loại nhãn hiệu gì vậy bác

Hạng D
2/5/16
1.926
1.875
143
Toàn hoá chất của Tàu, tốt nhất vệ sinh xe sạch sẽ, không để nước hoa gì hết.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: volvo960
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Loại nhãn hiệu gì vậy bác
Nó hao quá em bỏ lâu rồi nên giờ cũng k còn nhớ tên bác. Nhưng em mua trong siêu thị Aeon Mall, còn tấm hình bác xem rồi mua thử ^^!
Nước hoa trên xe

Tập Lái
Nước hoa trên xe

T đang dùng loại kẹp cửa gió này nè bác. Khi chạy mới tỏa hương, khi đậu xe thì không tỏa hương, khá là tiết kiệm. Hương thơm rất nhẹ và dễ chịu.