Tập Lái
11/4/07
19
0
0
Em vừa mới đặt 1 em Civic 1.8 AT, được biết em nó chỉ có CD 1 đĩa thôi, mà em quen tật đi xe là mở nhạc suốt (không thì ồn lắm - xe lắp ráp VN nó thế). Anh em nào đi Civic 2.0 AT mà không xài đến hộp CD 6 dĩa do đổi qua DVD thì báo em nhé. Em có gọi điện hỏi của bác HP stereo roi, cung chưa có.

Em mới nhập môn Civic, có gì mong các bác chỉ giáo. Em ở Tp. HCM. MB: 0903 101713

Xin cám ơn các Anh em

South Africa
4/11/06
776
10.645
93
RE: Ổ đĩa CD 6 đĩa của Civic

Bữa trước tôi có bán bộ trên xe cho Cửa Hàng Thiết Bị Ô Tô Công Thành 279 Trần Bình Trọng, Q 5, TP HCM (84.8) 8394112, bác hỏi thử coi còn không.

Tập Lái
11/4/07
19
0
0

Tôi có hỏi Công thành rồi, họ nói là không có thu lại đồ cũ của khách Bác có thể cho xin tên của người thu lai hộp CD 6 đĩa không?
Nhân tiện Bác thể cho tôi biết là bác bán lại cho họ giá bao nhiêu để tôi biết dễ thương lượng nhé.

Cám ơn Bác,

Tập Lái
11/4/07
19
0
0

Kính thưa các bác, em muốn hỏi có bác nào kết nối máy Ipod vào hê thống âm thanh của Civic chưa. em nghe nói là có 2 cách.
1. mua đầu phát FM để nối Ipod và máy FM trong xe, nhưng cách này nghe chán lắm.
2. câu dây từ 1 kênh trong ampli xe nối với đài AM (thường ít dùng) thì âm thanh sẽ trung thực hơn, nhưng sẽ đụng mỏ hàn vào dàn ampli.

Bác nào có cách gì hay hơn thì chỉ giáo cho em nhé

Cám ơn các bác.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48

Chẳng cần phải làm gì cho mắc công. Các bác ra mua CD MP3 dùng là được rồi. Mỗi CD chứa hơn 100 bài. Tha hồ nghe.

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Trích đoạn: Keydesigns

Em vừa mới đặt 1 em Civic 1.8 AT, được biết em nó chỉ có CD 1 đĩa thôi, mà em quen tật đi xe là mở nhạc suốt (không thì ồn lắm - xe lắp ráp VN nó thế). Anh em nào đi Civic 2.0 AT mà không xài đến hộp CD 6 dĩa do đổi qua DVD thì báo em nhé. Em có gọi điện hỏi của bác HP stereo roi, cung chưa có.

Em mới nhập môn Civic, có gì mong các bác chỉ giáo. Em ở Tp. HCM. MB: 0903 101713

Xin cám ơn các Anh em
Khi nào bác nhận xe ? Mình đang đi 2.0 AT cũng định thay nguyên dàn DVD nếu được thì anh em mình làm liền đi .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/9/06
416
2
18

Kính thưa các bác, em muốn hỏi có bác nào kết nối máy Ipod vào hê thống âm thanh của Civic chưa. em nghe nói là có 2 cách.
1. mua đầu phát FM để nối Ipod và máy FM trong xe, nhưng cách này nghe chán lắm.
2. câu dây từ 1 kênh trong ampli xe nối với đài AM (thường ít dùng) thì âm thanh sẽ trung thực hơn, nhưng sẽ đụng mỏ hàn vào dàn ampli.

Bác nào có cách gì hay hơn thì chỉ giáo cho em nhé

Cám ơn các bác.

nếu chịu chơi thì pác làm con này này, em chưa bít giá nhưng chắc ko rẻ :)

http://www.longthinhaudio.com/index.php?id=detail&lan=v&code=86

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: daicoviet

Xin cám ơn các Anh em
Khi nào bác nhận xe ? Mình đang đi 2.0 AT cũng định thay nguyên dàn DVD nếu được thì anh em mình làm liền đi .
Bác rổ giá ntn? Bác ở SG hay HN?

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Trích đoạn: tuanjla

Trích đoạn: daicoviet

Xin cám ơn các Anh em
Bác rổ giá ntn? Bác ở SG hay HN?
EM đang ở Đà Nẵng . Giá thì em chịu , Cuối tháng này em vào Sài Thành.