Hạng C
15/6/04
821
12
0
...sài CD5 ko?

Tập Lái
11/5/06
11
1
3
ford.com.vn
RE: ở HN có bác nào đang...

Hay đấy bán CD5 mua Canival.Xe này ở HN có vẻ hiếm lắm.Tui mới nhìn thấy 1 cái biển xanh ko bít của Bộ nào.

Hạng B1
17/5/06
60
0
0

em không biết chất lượng của Canival ở Việt Nam minh thế nào chư,nhưng ở bên TQ xe này chạy êm lắm,tốc độ thử lên đến 180km ma xe không hề bị rung,em nghĩ xe này rất thích hợp cho gia đình,ghế ngồi rộng rãi.

Tập Lái
14/3/06
44
0
6
53
HA NOI

CARNI giá bao nhiu hả pác ?
Xe này em thấy chạy ít lắm,ko biết nội thất có hơn PRE ?

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: tungford

CARNI giá bao nhiu hả pác ?
Xe này em thấy chạy ít lắm,ko biết nội thất có hơn PRE ?

Giá trên 30k, nội thất thì miễn chê, chỉ mỗi tội có tên à KIA

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Em đánh giá Canival ăn đứt Pre, nhưng mà nó đắt hơn 6K mà.. và có tên KIA nữa...

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn

Trích đoạn: songlam

Em đánh giá Canival ăn đứt Pre, nhưng mà nó đắt hơn 6K mà.. và có tên KIA nữa...
Em chưa được hân hạnh lái Pre nhưng đã ngồi băng sau cùng,cảm giác hơi khó chịu.Em cũng chưa leo lên con Canival bao giờ nhưng nhìn bên ngoài trông có vẻ bề thế hơn,nội thất chắc rộng rãi và dễ chịu hơn.
PS: em cứ tường mấy hôm nay bác lui vào ở ẩn rùi :D:D:D.Đại ca Gấu nghe đồn bị ban nick,rồi lại thấy xuất hiện, rồi em lại mới đọc bên kia thấy hình như bị ban nick ?????? Hoang mang quá, chẳng biết thực hư thế nào? Chỉ mong lại được như xưa, em kg quên những góp ý chân thành và đáng quý của bác và bác Gấu để người mong ước cưới được con CD5 như em có cơ hội thu thập kiến thức cần thiết về nó mà lựa được chiếc xe vừa ý mà kg bị cắt cổ
Thân

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: X5_06

em không biết chất lượng của Canival ở Việt Nam minh thế nào chư,nhưng ở bên TQ xe này chạy êm lắm,tốc độ thử lên đến 180km ma xe không hề bị rung,em nghĩ xe này rất thích hợp cho gia đình,ghế ngồi rộng rãi.
Bác cũng máu dữ he, bữa đó chắc bồ xù hay bị vợ lên mặt hả bác?