Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Phải viết chính xác là nó đang lái trên cao tốc ... Thái Nguyên mà .... Luật vua thua lệ làng ... Thân !

Hạng C
3/12/19
723
2.015
93
Đồng nai
Đi lùi trên cao tốc có mẹ j mà sợ, thằng nào đâm vào Bố đi tù ccmn luôn.
Tài ngu chán sống chia sẻ!

Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Chỉ tội ông nào vô tình đâm phải. Lại bị đi tù vì k làm chủ được tốc độ, k chú ý quan sát, k giảm tốc độ về mức k xảy ra tai nạn.
Thắng gấp lại, thằng sau đâm đít --> Tù vì dừng đột ngột gây chết người. Lách qua 1 bên, táng thằng bên cạnh chổng vó --> Tù vì đột ngột chuyển hướng không signal gây hậu quả nghiêm trọng... Kiểu gì cũng chết với mấy con Bò Bồi thẩm đoàn....
Trời ơi ..! Hỏi con phải lái sao !

• Like
  • Haha
Reactions: dolice777 and Osin
Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Thắng gấp lại, thằng sau đâm đít --> Tù vì dừng đột ngột gây chết người. Lách qua 1 bên, táng thằng bên cạnh chổng vó --> Tù vì đột ngột chuyển hướng không signal gây hậu quả nghiêm trọng... Kiểu gì cũng chết với mấy con Bò Bồi thẩm đoàn....
Trời ơi ..! Hỏi con phải lái sao !
Bác Tủn Cali à
  • Không thắng, chơi luôn thì mình đở vụ dừng đột ngột, có gì mình thoát vụ dừng đột ngột, vậy là xong câu 1
  • Lủi vào đít nó thì bác Tủn đừng lo, nó kh giử khoảng cách an toàn vì nó phải tăng ga chạy tiếp và phải xem phía sao có lủi tới không, xong câu 2
  • Lách ra lane kiểu nào cũng được, thậm chí được quyền chạy ở lane khản cấp ... luật ở VN là được ưu tiên khi quẹo, bẽ lái thậm chí đi lùi , thằng nào tán vào thằng đó mang hoạ. xong câu 3
3 câu trả lời khi bác Tủn cầm lái ở VN rùi đó nha ...

Do đó bác Tủn cầm lái ở VN là phải biết như thế ... đừng bửa nào hứng qua tây âu lái là ... kh phải lỗi của em nha ... em chỉ dẩn lái ở .... VN thui:):):):) ....

Nhớ xuống xe khi có tai nạn là dùng ngay câu "biết bố mầy là ai không ?"

Em xem bản án thái nguyên cho nên lái xe ở VN phải thế ....

Thể lái Việt thế nào thể lái
Thế lái thế, thế thời phải thế

Thân !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Bác Tủn Cali à
  • Không thắng, chơi luôn thì mình đở vụ dừng đột ngột, có gì mình thoát vụ dừng đột ngột, vậy là xong câu 1
  • Lủi vào đít nó thì bác Tủn đừng lo, nó kh giử khoảng cách an toàn vì nó phải tăng ga chạy tiếp và phải xem phía sao có lủi tới không, xong câu 2
  • Lách ra lane kiểu nào cũng được, thậm chí được quyền chạy ở lane khản cấp ... luật ở VN là được ưu tiên khi quẹo, bẽ lái thậm chí đi lùi , thằng nào tán vào thằng đó mang hoạ. xong câu 3
3 câu trả lời khi bác Tủn cầm lái ở VN rùi đó nha ...

Do đó bác Tủn cầm lái ở VN là phải biết như thế ... đừng bửa nào hứng qua tây âu lái là ... kh phải lỗi của em nha ... em chỉ dẩn lái ở .... VN thui:):):):) ....

Nhớ xuống xe khi có tai nạn là dùng ngay câu "biết bố mầy là ai không ?"

Em xem bản án thái nguyên cho nên lái xe ở VN phải thế ....

Thể lái Việt thế nào thể lái
Thế lái thế, thế thời phải thế

Thân !
Câu 1 nó là "không giữ kc an toàn" tòa mới xử đó chứ ở đó mà ủi lun. Nói chung cao tốc gặp xe ngược chiều thì chạy kiểu gì cũng chết.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Câu 1 nó là "không giữ kc an toàn" tòa mới xử đó chứ ở đó mà ủi lun. Nói chung cao tốc gặp xe ngược chiều thì chạy kiểu gì cũng chết.
vậy bác dùng hummer đối đầu với Vios ,
Bên bác mỹ xe nào xe nấy toàn 2 tấn V6 trở đi máy cũng dở nhất là từ 2L, em thú thật như cục sắt di động, đầu capot thì dài, lên xe là nó ... tự động cài dây cho mình (.... cái nì VN kh bít đâu :):):):)).. nó mà tán một cái đừng nói Mer cũng bay đừng nói đến Wigo. Bác Tủn đừng lo .... Em lái ở VN gùi, từ SG đến HN đến phố cổ , cao tốc chơi ráo

Nhưng kh sao, bác Tủn thử lái ít nhất ... một lần người trong đời ở VN nha, để biết cảm giác mạnh.... Thân!

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
vậy bác dùng hummer đối đầu với Vios ,
Bên bác mỹ xe nào xe nấy toàn 2 tấn V6 trở đi máy cũng dở nhất là từ 2L, em thú thật như cục sắt di động, đầu capot thì dài, lên xe là nó ... tự động cài dây cho mình (.... cái nì VN kh bít đâu :):):):)).. nó mà tán một cái đừng nói Mer cũng bay đừng nói đến Wigo. Bác Tủn đừng lo .... Em lái ở VN gùi, từ SG đến HN đến phố cổ , cao tốc chơi ráo

Nhưng kh sao, bác Tủn thử lái ít nhất ... một lần người trong đời ở VN nha, để biết cảm giác mạnh.... Thân!
Lái đc ở Vn là quá giỏi! Tớ là lái lụa ở đây đấy, có lần còn phụ CS bắt cướp nhưng thú thật về Vn ko dám cầm lái, hoàn toàn chả có tí feeling muốn cầm lái...Tớ sợ đụng người khác vì quá nhiều cái mình ko thể làm chủ đc. Tài 4b đã chinh chiến đường Vn thì lái ở đây chỉ là...muỗi!

• Like
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Lái đc ở Vn là quá giỏi! Tớ là lái lụa ở đây đấy, có lần còn phụ CS bắt cướp nhưng thú thật về Vn ko dám cầm lái, hoàn toàn chả có tí feeling muốn cầm lái...Tớ sợ đụng người khác vì quá nhiều cái mình ko thể làm chủ đc. Tài 4b đã chinh chiến đường Vn thì lái ở đây chỉ là...muỗi!
Bác Cali cho e hỏi ngoài lề là thấy bác hay cmt vào lúc chiều theo giờ VN,, mà ở Mẽo thì khuya rồi,, thế bác ko ngủ sao :D

• Like
Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Bác Cali cho e hỏi ngoài lề là thấy bác hay cmt vào lúc chiều theo giờ VN,, mà ở Mẽo thì khuya rồi,, thế bác ko ngủ sao :D
Yes Bro, bị bệnh nghề nghiệp ngủ rất tỉnh, có lúc 3h sáng nghe động chút là thức, không ngủ lại liền đc, ra ngoài quất 2 chai Corona xem Os 1 chút đến 5h sáng vào ngủ lại, 8h30 dậy. Ngày xưa còn kinh hơn, ôm PC có khi tới sáng, có khi có việc thức mấy ngày mệt quá chỉ chợp mắt 1 chút là dậy.
Mình đang ở FL, bây giờ là chính xác 9:10 pm, bằng giờ Vn nhưng đổi ngày sang đêm, trước ở CA thì đi sau 3h CA giờ này là 6:10pm.

Chỉnh sửa cuối: