Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Clip này bị cắt mất khúc đầu, thằng 4b de vô cái lỗ chà bá cả mấy phút mà không xong. Chạy tới rồi de tiếp thiếu quan sát đụng người ta rồi không xin lỗi mà còn tỏ ra nguy hiểm, có lúc cố tình de lại để ủi vô cô kia luôn :mad:
Thằng tx lái yếu mà còn ngabg ngược, de vào không hết lấy lái ra thì, người đi sau họ hiểu là xe đi tơi họ không vượt là đủng rồi; chay tới dừng lại không quan sát rồi lùi ngay dụng người ta mà còn cư xử kiểu đó. Nó đập xe cho là phải rồi. Cuối clip nó de xe kiêu tấn công ủi người cô gái mà bi gì thi thằng đó vướng tội hình sự

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/2/15
1.489
7.164
113
40
Con đó du côn mà anh. Anh tài muốn đi mấy lần mà nó chửi cho điên phải quay lại. Nó cũng lột nón quơ trước, lúc sau tài muốn đi nó cũng phang đá theo.

Có ông muốn bảo vệ phụ nữ ra can, sau đó chán quá cũng kệ luôn.
Cái này thằng tài sai. Mà ta đi xe oto chắc giàu hơn đi xe máy. Thì xuống dựng xe xin lỗi, hỏi han chị/em có bị gì hok. Nếu xe bị thì ít tiền sữa chữa. ( nói thật đụng chị em tới ngày, máu nóng nổi lên là mấy chị chơi luôn) Nói chung đàn bà thì chỉ thích vuốt thôi.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Con đó du côn mà anh. Anh tài muốn đi mấy lần mà nó chửi cho điên phải quay lại. Nó cũng lột nón quơ trước, lúc sau tài muốn đi nó cũng phang đá theo.

Có ông muốn bảo vệ phụ nữ ra can, sau đó chán quá cũng kệ luôn.
Bác bạn thằng tài láo này ah?
Con gái ra đường 5h30 sáng thì theo bác bắt đầu đi làm hay bắt đầu về? Chắc cuộc sống không êm đềm đâu!
Chạy xe đã yếu còn cáo với chồn, còn có cả hành vi định chèn người ta, nhiều người không hốt thằng này là vì không thấy rõ vần đề từ đầu thôi!

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Em coi cái clip này trên fb mấy bửa nay rồi. Em tưởng bên Tung của chứ :D nhỏ này đâu có vừa đâu :(

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
là đàn ông, chưa cần biết đúng sai nhưng trường hợp này xuống xe không dựng xe dùm cho người ta lên, hỏi han vài câu... thì là đồ bỏ.

• Like
Reactions: sufam and nta139
Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
thằng tài này sai, sai sâu nữa kìa.
COn nhỏ này cũng chả vừa,chọi đá mấy lần, tán thằng này bốp bốp, rồi cầm bảo hiệm đập. May là đá ko vô bể kiếng xe.chứ cũng đền ốm đòn. Các bác bớt tranh cãi cảm tính,sai là chuyện ủi xe,là sai rành rành, nhưng chọi đá hư hại tài sản thì sẽ bị chuyển qua 1 dạng khác nữa nhé. tóm lại BỚT CẢM TÍNH

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Em coi cái clip này trên fb mấy bửa nay rồi. Em tưởng bên Tung của chứ :D nhỏ này đâu có vừa đâu :(
Tung của đâu có đi xe máy đẹp vậy bác. Ai biểu thằng tài cà chớn thì ai cũng nổi xung với nó thôi

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
COn nhỏ này cũng chả vừa,chọi đá mấy lần, tán thằng này bốp bốp, rồi cầm bảo hiệm đập. May là đá ko vô bể kiếng xe.chứ cũng đền ốm đòn. Các bác bớt tranh cãi cảm tính,sai là chuyện ủi xe,là sai rành rành, nhưng chọi đá hư hại tài sản thì sẽ bị chuyển qua 1 dạng khác nữa nhé. tóm lại BỚT CẢM TÍNH
Khi nóng máu, điên lên thì có ai làm chủ bản thân được?

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Em lại khoái em gái này :D xe có hư hỏng gì em lo luôn!