Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
thằng tài này sai, sai sâu nữa kìa.
COn nhỏ này cũng chả vừa,chọi đá mấy lần, tán thằng này bốp bốp, rồi cầm bảo hiệm đập. May là đá ko vô bể kiếng xe.chứ cũng đền ốm đòn. Các bác bớt tranh cãi cảm tính,sai là chuyện ủi xe,là sai rành rành, nhưng chọi đá hư hại tài sản thì sẽ bị chuyển qua 1 dạng khác nữa nhé. tóm lại BỚT CẢM TÍNH
Gặp em em cũng đập nó và đập xe cho bõ ghét. Xét đúng sai nguyên nhân thì ông oto sai, rồi dẫn đến các sự việc sai. Thằng tx nó có tôn trọng ai đâu nó phi cả cái xe máy ra đụng người đi đường rồi de xe muốn đụng người, cũng may cô gái và người đi đường đi chậm không bị gì, chứ chẳng may tai nạn nữa thì sao. Với cái kiểu đẩy xe máy văng ra mà đụng em thì em cho nó mềm xương với cái thái độ đó.

Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Con đó du côn mà anh. Anh tài muốn đi mấy lần mà nó chửi cho điên phải quay lại. Nó cũng lột nón quơ trước, lúc sau tài muốn đi nó cũng phang đá theo.

Có ông muốn bảo vệ phụ nữ ra can, sau đó chán quá cũng kệ luôn.
hoàn toàn không đồng tình với bác. thằng tài xế 4b này vừa ngu, vừa hèn, vừa du côn. tất cả những gì xấu nhất của con người hội tụ đầy đủ ở trong nó

Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
Con đó du côn mà anh. Anh tài muốn đi mấy lần mà nó chửi cho điên phải quay lại. Nó cũng lột nón quơ trước, lúc sau tài muốn đi nó cũng phang đá theo.

Bạn nghĩ sao mà nói người ta du côn 4 bánh sai rồi xuống nói xin lỗi đằng này ăn thua với phụ nữ có đáng mặt đàn ông không?

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Mời em gái lên xe thương lượng hả bác ?
Thực ra mời lên xe thì giờ này cũng sắp sáng :rolleyes: với lại có thể thằng tài giới tính #, nhìn PN nó gai mắt! :D
Bữa em cũng vô tình húc đích một em gái băng ngang đầu rồi thắng lại, ngã ngang xuống, mình xuống dựng xe, nổ máy giúp em ấy còn "em cảm ơn anh" nữa đới. Cho gì nhận nấy mà!

Con này thì chơi 1-2 phát rồi thôi. Rước về nhà vài bữa nó cắt trim.
Thấy thích thì ra tay tương trợ thôi, chứ rước thì bít cửa òi! :oops:

Hạng C
19/12/14
760
917
93

Bác ơi, không nói thế được.
Tài xế sai trước rõ ràng, cô gái mới có phản ứng sau. Tài xế (qua cử chỉ) không thể hiện việc xin lỗi, có thể còn đổ lỗi cho cô gái mới khiến cô gái phản ứng dữ hơn.
Suy xét theo tiến trình sự việc từ nguyên nhân đến kết quả theo từng chuỗi thì bác không thể trách cô gái này bất kỳ điều gì. Cô ta phản ứng, chửi bới cũng chỉ là hành vi tự vệ và bị kích động trong tình huống người khác gây ra cái sai trước.