Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re:OFF KHẨN CẤP! XIN ĐỪNG ĐI QUA, QUÊN ĐI HAY BỎ LỠ!!!

Khộ! cái quán đó mà mún eng là phải dậy sớm khong được nướng đâu hoa hồng xanh à! mà bác Hcivic nỡ nòng nào lôi kưng ra khỏi k/s vào cái giờ đó...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Jubi nói:
hcivic nói:
Chết toi dồi! ... Tui lỡ dại ca ngợi quá mức về món mỳ Quảng ở khu phố tui, bây giờ các bác sành ăn quyết định tới nếm thử mà thấy nó chẳng như lời văn miêu tả của tui thì rõ là ngáo luôn...! Các bác nè, thực ra quán mỳ ấy chỉ là cái quán nhỏ bình dân thôi, nhưng vì tui cảm nhận bà ấy nấu rất vừa miệng so với tất cả những quán mình đã được nếm nên kết luận là chỗ này ngon! Có điều, vì là quán nhỏ-chỉ có 4 bàn với 8 ghế, khi cần có thể kê thêm 1 bàn với 4 ghế nữa. Vậy thì nếu các bác nào muốn thưởng thức thì hãy cố gắng đến thật sớm và cùng nhau kéo sang khi bà ấy mở hàng để ta chiếm hết số bàn của bà ấy không cho khách khu vực nhào vô. Thời gian lý tưởng là cùng có mặt đúng 7gio00 nhé các bác. Đến trễ có thể sẽ phải đứng chờ thì thèm chết mất...!
Bác Kittyharry đến thưởng thức luôn nhé!:p

Có người muốn "bắt đền" bác Hải nhé! Quán đó là quán nào mà sao bao lần ghé GP em ko được dẫn qua đó vậy? :( :(

Ơ, hóa ra cũng có nhiều người thích ăn món nì nhỉ! OK, lần sau bác vào tui sẽ đãi nhé! Mà nếu tui có lẩm cẩm quên đi thì bác nhớ nhắc, hì hì không nhắc là mất quyền lợi đó!:p

@ALL: tại vì là chủ nhật nên cũng hy vọng thiên hạ ngủ nướng nên chị em đến tầm 7h30 cũng vẫn còn hàng. Tuy nhiên cũng đừng trễ quá, thiên hạ vô đông, mỗi ông 1 bàn coi như các bác phải "ghép hộ" đấy!:cool:

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM

Ăn 3 tô , trả tiềèn 1 tô thì kg có món gì bằng...
Chẹp chẹp,

Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56

- Thân mời các Bác đã đăng ký đi off chuyến Miền Tây nên tham gia để anh , chị em cùng trao đổi và chia sức cùng nhau để chuyến đi thành công và tốt đẹp .

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com

Ngày mai em đưa bé đi thi bên Q4, sẽ tranh thủ tham gia

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

MinhTuan Lawyer nói:
- Thân mời các Bác đã đăng ký đi off chuyến Miền Tây nên tham gia để anh , chị em cùng trao đổi và chia sức cùng nhau để chuyến đi thành công và tốt đẹp .

Ngày mai em bận việc gia đình nên không thể tham gia... các bác có việc gì khó khăn trong chuyến đi moền Tây mà không ai đảm nhận thì giao phó cho em

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

mai nhất định em có mẹc
bác sơn Trịnh ơi, chở bà cả lên góc phố cafe với bọn em nhé! có thêm 1 mợ nữa cùng trang lứa với bà cả và vui tính đáng yêu nè...

Hạng B2
31/5/07
116
0
16

Giờ này e mới bt tin này. Các bác of vui nhé, xong rùi bốt hình lên nhé các bác.