Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Re:OFF KHẨN CẤP! XIN ĐỪNG ĐI QUA, QUÊN ĐI HAY BỎ LỠ!!!

Cập nhật tình hình sáng nay; 7:30 em có mặt đã thấy Mợ Tài và HT ngồi đồng, ý lộn ngồi chờ mọi người tại Góc phố rồi. Thổ địa Bình thanh bác Hcivic cựu HT dẫn phái đòan dùng món đặc sản miền trung Mì quảng
OFF KHẨN CẤP! XIN ĐỪNG ĐI QUA, LÃNG QUÊN HAY BỎ LỠ!!!

bác bông bụp cũng kịp có mặt đúng lúc tụi em đã cạn tô

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38

Sori, hôm nay em off bên Vios và dẫn F1 đi bơi về trễ nên ko ghé qua được. Tình hình thế nào rồi mấy bác?

Hạng C
21/7/09
991
1
18

Nhìn tô mì ngon quá
, hồi sáng bọn em off với SFC chứ không cũng được 4 tô rùi :D.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác Miumiusg đã có một buổi SN khá là vui tươi bên bè bạn. Nào là mì Q, nào là la hán đá, nào là trà sữa trân châu, rồi còn...chắc là nhiều món nữa đến khuya luôn nhỉ? Cảm ơn Mợ Tài đã khao món mì, Miumiu khao món trà sữa-kem tuyết...nha! Còn bác Toy Zace nữa, bác khao chầu cafe xon dzọt trước vì phải đi đón con. Buổi off khẩn hôm nay vui quá! Các bác chờ xem hình ảnh thời sự đang được Mợ tài chắt lọc nhé!:p

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon

BÁO CÁO NHANH NỘI DUNG CUỘC OFF KHẨN CẤP!
Quá khẩn cấp nhưng hóa ra lại không khẩn cấp, vì gần 20 thành viên già trẻ lớn bé đủng đỉnh, nhẩn nha off say sưa từ 7h sáng đến 15h chiều. Một số thông tin chính như sau:
Tăng 1:
Quán bác hcivic sau ngày chỉnh đối vỉa hè đã nồng nhiệt đón các bác, các mợ trong xóm. Mẹ smiley nghe nói rất ít khi ra khỏi nhà, thế mà trong không khí tươi vui của xóm đã cười nói rộn ràng, kể chuyện về smiley từ ngày mảnh mai như lá lúa đến bây giờ. Mọi người nâng niu chiếc bánh sn của miu, ai dè miu kiên quyết "xuống dao" vì 2 lý do: có những người (nhu nha bac toyzace) sẽ không kịp sang nhà mexe, miu mà thổi đủ hàng chục cây đèn cầy sn thì xỉu tại chỗ. Kết quả thẩm định: đồ uống quán bác hcivic chất lượng, không độ cồn, bà cả bác ấy vẫn...xinh hơn bác ấy (và các mợ đều tương tự mối tương quan,
).
Tăng 2:
Nhà mexe không dễ tìm nhưng xinh đẹp. Quán trà sữa mở ra phố nhỏ, rộn ràng người và học sinh qua lại. Bà chủ quán khéo léo, làm ăn khả quan, đến mức anh em vừa đến, đã thấy ham, tính xin bác tuong HT hùn vốn mở 1 quán trà sữa cạnh tranh phía bên kia đường. Hừm, để tiết kiệm, ta chỉ cần treo bảng: "Giá bên ni bằng nửa giá bên nớ!!!" Ui, không được rồi, giá đồ uống nhà mexe quá chừng hạ: 6.000 đ/ly cà phê. Cả xóm nhăn trán: vậy ta bán giá 5.500 nha! không được, 5.800 có khi còn lỗ... Cuộc bàn cãi chưa ngã ngũ, mexe hú vía: loại được mấy đối thủ "cùn".
Tăng 3 (tiếp theo tăng 2....về chỗ ngồi):
Đồ uống rất ngon, ấn tượng. Nhiều kẻ giật mình: từ sáng tới giờ ăn bao nhiêu thứ, sao vẫn ngon miệng thía nhỉ. Bún mắm nêm! Ôi tuyệt, lại tiếp thôi! Nhà bác mexe biến thành quán nhậu khi nào không rõ (nhưng đi theo hướng kinh doanh này, hẳn không dám tính về lời lãi).
Ngoài kia trời nắng như đổ lửa. Trong này, Xóm nhà lá mát rượi tiếng cười.
Tăng 4:
Có lẽ không có gì. Vì bác nào cũng chăm chút cho gia đình. Các mợ cười tươi như hoa, đủng đỉnh dắt các ông xã hồi cố quốc.
Chỉ có bác hcivic đơn thương độc mã. Bác đi đâu về đâu...ai mà biết!!!!

Hạng B2
9/7/08
273
33
28
45
Đồng Nai

Èo XNL vui quá, mai mốt em trúng số ráng kiếm chiếc bèo bèo xin theo XNL với, em ham zui lắm, các bác cho em đăng ký trước 1 chỗ với nhé.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Trưa nay tui có "cuốc xe ôm" từ nhà Thiếu Nhi TP về GP bác Miumiu ui! Rất tiếc đã không thể nán lại trễ hơn với các bác dù đã nán quá trễ...Các bác vui nhỉ!

hatienkg nói:
Èo XNL vui quá, mai mốt em trúng số ráng kiếm chiếc bèo bèo xin theo XNL với, em ham zui lắm, các bác cho em đăng ký trước 1 chỗ với nhé.

Welcome bác! Không cần co xe cũng vô Xóm chơi vô tư mà, biết đâu vô rồi sẽ có xe bác ah...:)

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn

Hình ảnh đâu hết rồi các bác ơi? em hóng hớt mãi mà xem được có 2 tấm thôi à :D

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

hu hu, màn hinh PC của em cũng tèo nốt rùi ! bác Hcivic show tạm it hình trươc đi ạ...
hoá ra hum qua em mất chầu bún mắm à...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

mợ tài nói:
hu hu, màn hinh PC của em cũng tèo nốt rùi ! bác Hcivic show tạm it hình trươc đi ạ...
hoá ra hum qua em mất chầu bún mắm à...

Tui đâu có mang camera bác ui, hình chụp bằng camera của bác là chính . Hay bác up chúng lên Mediafire xong tui dơn về resize và post cho bà con xem? Bác Up lên mediafire được không?

Không thấy ai khen món mỳ Q ngoài bác miumiu nhỉ? Vậy là mì chưa ngon, hôm nào kéo nhau sang nhà bác dhnam thưởng thức món mì Quảng thứ thiệt nha các bác!:p