Hạng B2
8/3/12
318
30
28
Re:Off Phan Thiết nhân ngày giỗ Tổ

heeeeeee trên cả tuyệt vời các bác ơi. Hội Su phát triển đoàn kết nè thể hiện là đây.heeeeeee

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

Em về tới nhà lúc 21h45' kết thúc chuyến hành trình 1050 km...
Chuyến đi hết sức tốt đẹp và để lại nhiều ki niệm cho gia đình em.
Em xin trân thành cảm ơn toàn đoàn gồm 8 xe đã nhiệt tình giúp đỡ em để quảng cáo tới tận đất mũi ...inoxvietha.com...cho công ty của em.
Chúc các bác ngủ ngon!

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn

Báo cáo các bác em về nhà lúc 23h. Kết thúc hành trình khám phá miền tây tốt đẹp.
Cám ơn mọi người đã cho em và gia đình một kỳ nghĩ thật vui!
Mai em post hình Su đi OffRoad ở chùa Bà Om.
Chúc các bác một đêm ngon giấc

Hạng B2
19/2/10
182
112
43

Báo cáo là em chẳng còn sức để báo cáo chuyện gì nữa hết. Em đi ngủ đây. Mai báo cáo.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Em tạm ngưng post hình, chờ các bác khác post cho hết hình đến Năm Căn rồi post tiếp cho đỡ loãng nội dung nhe...

Nhân đây, Fiatsaigon xin chân thành cảm ơn toàn thể hội Su đã cho phép Fiatsaigon và gia đình tham gia chuyến off Miền Tây với hội Su với rất nhiều kỷ niệm đẹp, nhiều ấn tượng khó quên. Fiatsaigon gởi lời cảm ơn đặc biệt đến với bác Hungbia, Zinger, Tuan Teo & bà cả Tuấn Teo đã chu đáo lo cho đoàn từng bữa ăn, chỗ ngủ, thậm chí từng chỗ đậu xe. Các bác luôn là người đến trước, về sau; order thức ăn cho mọi người trước, ăn sau...

F1s và bà cả Fiatsaigon rất thích phong cách của hội mình và rất nhớ mọi người. Choufleur mở mắt ra thì hỏi liền :"bạn Búp đâu ồi?"

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn

fiatsaigon nói:
Em tạm ngưng post hình, chờ các bác khác post cho hết hình đến Năm Căn rồi post tiếp cho đỡ loãng nội dung nhe...

Nhân đây, Fiatsaigon xin chân thành cảm ơn toàn thể hội Su đã cho phép Fiatsaigon và gia đình tham gia chuyến off Miền Tây với hội Su với rất nhiều kỷ niệm đẹp, nhiều ấn tượng khó quên. Fiatsaigon gởi lời cảm ơn đặc biệt đến với bác Hungbia, Zinger, Tuan Teo & bà cả Tuấn Teo đã chu đáo lo cho đoàn từng bữa ăn, chỗ ngủ, thậm chí từng chỗ đậu xe. Các bác luôn là người đến trước, về sau; order thức ăn cho mọi người trước, ăn sau...

F1s và bà cả Fiatsaigon rất thích phong cách của hội mình và rất nhớ mọi người. Choufleur mở mắt ra thì hỏi liền :"bạn Búp đâu ồi?"
Báo cáo bác: bạn Búp sáng nay ngủ dậy hỏi mẹ: " Hôm nay mình đi đâu vậy mẹ?"

Hạng B2
19/2/10
182
112
43

Tại ao Bà Om, ngoài màn offroad của mấy anh 2 cầu ra, thì còn có cuộc đua xe thể thức 1 (F1) cũng không kém phần hấp dẫn. Film em se post sau, gio chưa rãnh.

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn

Hình như bác 2luatdk có làm nhật ký hành trình. lúc nào rảnh bác đưa lên cho anh em tham khảo.

Hạng B2
4/3/07
261
27
28

Chào cả nhà,

Như vậy là chuyến đi của chúng ta đã kết thúc một cách vui vẻ, tố đẹp. Già đình em xin chân thành cảm ơn mọi người đã cùng góp phần tạo nên chuyến đi lý thú này.

Hẹn gặp lại mọi người trong thời gian sớm nhất.

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn

Chuyến này đi có mấy tiểu bi kịch.
Đầu tiên là em. Đoàn chạy tới chổ ăn sáng, mừng quá, ra khỏi xe quên rút chìa khóa. vậy là phải nhờ trợ giúp, thiệt hại 300k, nhưng bù lại học đươc chiêu mở khóa cửa trong vòng 1 nốt nhạc.:D
Sự cố thứ 2: không có tàu cao tốc to để đi như đã hợp đồng, đoàn phải ngồi đợi, rồi ăn trưa tại thị trấn Năm Căn, không được ăn tại Đất Mũi. trể hết 2h so với dự kiến.
Sự cố thứ 3: Phà Cổ Chiên kẹt cứng, không thể đi theo lộ trình lượt về. đành ngậm ngùi chia tay cung đường ngắn & đẹp để về SG.
Nhìn chung chuyến đi thành công tốt đẹp. một chuyến đi thật ý nghĩa, một chuyến đi chan đầy tình cảm và yêu thương.