Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Gaimap nói:
Nhóc quậy @all: theo như lời đề nghị hôm nay của bác yeuxehoi, ngày mai nhóm off ốc tiếp tục off, địa điểm tạp hợp: nhà thờ đức Bà lúc 9pm. Mong các bác tham dự đầy đủ

>> Hả, ốc nữa hả?

Đồng chí này tối qua đi off ốc xong về lập nick nè....
.... đi ăn ốc mấy bữa liền phải lập cái nick là Ốc mập chứ....

Anh em off xong báo cáo tình hình đê...anh già này ngồi chong ngóc uống bia 1 mình nà...

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Báo cáo các bác em đã về đây ạ, người lâng lâng với Dr Thanh và bò viên, cá viên, tôm viên, bánh đa nướng

Tối nay lực lượng off của chúng em gồm có: em, Nhóc, em Nhóc, heomoi, votan và dvvung.
Chúng em hẹn nhau ở cổng trường Hòa Bình khúc nhà thờ Đức Bà, sau đó đông đủ thì chọn địa điểm ốc, bỗng nhiên cảm xúc "Bỗng dưng chán ốc" trỗi dậy, Nhóc cũng hơi way way rùi (trước đó tiếp khách) nên tụi em quyết định đóng đô tại đó luôn (hên quá ko thì em lại tiếc 5k gửi xe, hehehe), gọi nước và bò-cá-tôm viên ra nhậu
, ngồi ngắm bạn of em Nhóc là model ảnh, xinh cực nhá, ực ực.
Trước khi đến em có fone Kombat và bác Rồng mà 2 bác đều ko đi được. Bác khactrung có gọi em, sau đó em gọi lại thì bác í nói gì nhỏ xíu, chắc đang khò :D
Chúng em off đến 11h5 thì về để Nhóc còn nghỉ ngơi mai đi công tác.
Tình hình là bữa nào Hội ta cứ ra khu nhà thờ Đức Bà off, tán phét đã đời, gửi xe có 5k thôi, thoáng mát, rộng rãi, ngắm người qua lại đông vui lém.
Trên đường về Nguyễn Văn Trỗi mà cũng có xxx bắn tốc độ nữa, pó tay thiệt.
Báo cáo của em đến đây là hết ạ. Hẹn các bác 1 buổi off gần đây

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Bác yeuxe lẹ thế, em chưa kịp báo cáo mà đã thấy bác rùi :D, em về nhà tính ngủ mà bị mất điện, nóng quá không ngủ được và giờ là mắt thao láo luôn.
Bác Rồng bữa nay trốn nhá
, bữa nào phải xử bác mí được, còn bác ăn tôm hôm qua hứa hẹn là thế mà hôm nay lại nhắn tin cho em thảm thiết lắm: em xỉn rồi xin cáo lỗi bác off buổi sau
... 2 bác này mê cái gì bỏ anh em rầu...

Hẹn các bác tuần sau tiếp tục off ốc hay trà sữa cho nó teen nhá

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
he he hên cho em quá , hôm qua em có dẫn bà cả ăn cá viên chiên + đủ thứ ở sương nguyệt ánh rồi he he , nhưng tiếc là hôm qua bác yeuxehoi nói có model nào thế hic hic .

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
Nhoc Quay nói:
Bác yeuxe lẹ thế, em chưa kịp báo cáo mà đã thấy bác rùi :D, em về nhà tính ngủ mà bị mất điện, nóng quá không ngủ được và giờ là mắt thao láo luôn.
Bác Rồng bữa nay trốn nhá
, bữa nào phải xử bác mí được, còn bác ăn tôm hôm qua hứa hẹn là thế mà hôm nay lại nhắn tin cho em thảm thiết lắm: em xỉn rồi xin cáo lỗi bác off buổi sau
... 2 bác này mê cái gì bỏ anh em rầu...

Hẹn các bác tuần sau tiếp tục off ốc hay trà sữa cho nó teen nhá

Em hum qua đi nhậu về nằm chờ bà cả đi học về rùi chở bả đi... ai dè bả về trễ, năm lim dim ngủ hồi nào ko biết...

Thui em xin hẹn qua tuần sau hầu các bác 8...chiện nghen...

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Hôm qua vui nếu có thêm vài anh em nữa thì cực vui,
Ngồi đó không khí trong lành, mát mẻ cảnh quan đẹp.
Bác yeuxehoi thì mải ngắm em model không chớp mắt, quả thật là quá hăng say, còn em thì nghe mác nhócquayj nói về mấy cô gái người Bắc Ấn Độ mà em thấy khát khao quá,

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Bác nhócquay tối qua ác quá, có thể nói là ác như con tê giác ấy.
Bác ấy đưa luôn cả mấy ông khách hàng người nước ngoài đi off cùng hội ốc luôn chứ,
( Hẹn anh em 21h trong khi đó 21h vẫn phải tiếp khách nên kéo cả khách ra đó, tiếp khách luôn ngoài vỉ hè ngôì được 1 lúc bị xxx đuổi chạy tóe khói các bác ah