Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Thể theo nguyện vọng của vài mem Q9-TĐ, em lập topic này thân mời anh em E46 nếu bác nào rảnh 17g chiều thứ 5 (03/10) thì ghé Quán Lá (tên cũ Hội Quán bia tươi SG) trên đường Nguyễn Văn Bá (song song XLHN) leng keng vài chai để bình lựng các vấn đề về đặt hàng, chăm sóc, bảo dưỡng xe cũng như lập lịch giao lưu, cà fe, cà fáo hàng tuần.....

Hiện tại có:
1. Em 325i
2. Catforest
3. Tinnt
4. Beemdubejlu
5. Mariner E46
6. Quoc quynh

Còn bác nào hôm đó ghé được thì vào xác nhận cho xôm tụ nha :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/9/13
132
6
16
15
Re: Off nhẹ anh em E46 Q9-TĐ chiều thứ 5 tuần này

Hoan hô, Bác HT đã cho phép

em cần phỏm luôn. cho địa chỉ sơ đồ kỹ kỹ nha, em không biết quán đó nằm hướng nào từ cầu SG chạy ra vậy bác???

'p/S: Nếu được mời bác Moon HT ghé 'lì 1 lam"

Hạng C
26/12/12
739
467
63

Hội quán bia tươi Sài Gòn, 19 Nguyễn Văn Bá (góc Khổng Tử - Nguyễn Văn Bá) đúng không bác 325i?
Nếu đúng thế thì bác Beem chạy từ cầu SG xuống, qua khỏi trạm thu phí tới ngã tư đèn đỏ đầu tiên (ngã tư RMK) chạy thẳng, tới ngã tư đèn đỏ thứ 2 (ngã tư Bình Thái) bác qua làn trái, chờ đèn quẹo để rẽ vào đường Nguyễn Văn Bá (song song XLHN) cứ thế chạy thẳng là tới.

Hạng B2
18/9/12
209
61
28

Do có việc nên ko off được với mấy bác đợt này.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com

quoc_quynh nói:
Hội quán bia tươi Sài Gòn, 19 Nguyễn Văn Bá (góc Khổng Tử - Nguyễn Văn Bá) đúng không bác 325i?Nếu đúng thế thì bác Beem chạy từ cầu SG xuống, qua khỏi trạm thu phí tới ngã tư đèn đỏ đầu tiên (ngã tư RMK) chạy thẳng, tới ngã tư đèn đỏ thứ 2 (ngã tư Bình Thái) bác qua làn trái, chờ đèn quẹo để rẽ vào đường Nguyễn Văn Bá (song song XLHN) cứ thế chạy thẳng là tới.
Đường NVB đang sửa nên cấm 4B (trừ xe khu dân cư) nên các bác nên đi vào Thống Nhất trc, rẽ qua đường nhánh Khổng tử là đến quán luôn.
Sáng nay em mới chạy ngang thì thấy quán mới đổi tên thành "Quán Lá" rùi các bác nhé

Bác Quoc-quynh có ghé đc k

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Em nghĩ các bác nên làm cái off nhẹ cho E46 nguyên hội BFC tại trung tâm thành phố hơn là Q9-TĐ!
Em đi Thủ Đức 2h chiều còn kẹt tơi bời, tâm trí đâu mà off ẹp!
Lỡ off thì làm luôn cái off nhẹ E46 thứ 7 cuối tuần luôn đi! Chọn đại café 30/4 dinh Độc lập chẳng hạn, café xong ra nhà thờ Đức Bà dàn hàng ngang chụp choẹt cho đẹp và xôm!
just my 2 cents :D

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com

caubasg nói:
Em nghĩ các bác nên làm cái off nhẹ cho E46 nguyên hội BFC tại trung tâm thành phố hơn là Q9-TĐ!Em đi Thủ Đức 2h chiều còn kẹt tơi bời, tâm trí đâu mà off ẹp!Lỡ off thì làm luôn cái off nhẹ E46  thứ 7 cuối tuần luôn đi! Chọn đại café 30/4 dinh Độc lập chẳng hạn, café xong ra nhà thờ Đức Bà dàn hàng ngang chụp choẹt cho đẹp và xôm!just my 2 cents :D
Thanks cậu ba đã góp ý, tụi em off ở đây chủ yếu là gặp gỡ làm quen các mem nhà ở TD, Q9 (tất nhiên welcome các mem ở kv lân cận như Q2, BD,DN...) để hàng tuần gặp nhau cfe tán dóc bàn chuyện xe cộ, đằng nào cũng phải lái về nhà nên kẹt xe hay k không quan trọng hihi... còn off nguyên hội E46 em nghĩ nên để mem kỳ cựu đang còn chạy E46 như bác Anniehoang đứng ra tổ chức sẽ hay hơn, khi đó tụi em sẽ tham gia.

Tập Lái
12/4/13
18
0
1

@ 325iE46: cho em đặt 1 vé tham gia nhé (Bia thì được chứ cafe uống buổi tối sót ruột lắm :D). Khoảng 5h45 PM em mới ghé được (vì làm tại Q1, đi ra bãi lấy xe, rồi chạy về cũng mất 45')