Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
thuybinh nói:
xong. đặt cuc gạch để xử đẹp con VA chuyến này. mong bác múc gật đầu cho đi ké ra điểm tập kết. ai có nhu cầu test xe chơi luôn đi.

Ok bác . Chuyến này cho bác làm nài chính, em làm lơ nhé ... nhìn mấy cái dốc ghê quá. Hy vọng trời không mưa thì xuống được dốc, trời mưa thì phải thả tời rồi xuống từ từ.
P/S: hôm em đi thử 1km đường này trời nắng, để 2 cầu chậm, đường không ổ gà, chỉ có dốc >45 độ, đạp gần hết ga mà xe vẫn bị xoay ngang ...xe lên không nổi. Mưa thì tèo toàn tập.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
Emdangtaplai nói:
Bác F1 và bác máy dầu mà kiếm được cho em một quả niva sớm để em qua viện nhà bác máy dầu sớm thì em sẽ đu theo (chở thực phẩm) ngay. Đố bác làm được đấy

E có nghe tây nó đồn có 1 e mà chưa bít thế nào đẻ mai E xem thử rồi sẻ cho bác thong tin ngay khi thấy dung nhan của e nó..

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Nếu lão Châu hông đi thì em qua làm "Chả lụa" cho lão Máy dầu vậy, hic đừng ăn hiếp em tội nghiệp, em nó bé và ngây ngô lắm.......
Cám ơn lão máy Dầu trước nhá :D
Dưng mà chuyến này Trai tân hông đi à, vùng này theo em biết đâu có nhiều...bò đâu mà bác Hải hông chịu đi nhỉ :D

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
@Toy: bác kg thấy mấy chữ "ăn bờ -ở bụi" hả?
Nai đỏ chỉ ở Dì sọt thôi (chỗ có mấy dì mặc quần sọc á)
Em dọt.
cơ mà chắc là dọt kg được roài, mùng một mình chạy, thì mùng 2 bác Lơ lấy GLK để ruợt theo Jeep, chắc chạy kg thoát roài.

Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Hi các bác , lại " hì hụi lái xe , ăn bờ ngủ bụi hả ? "
Em đặt một cục gạch nhé , F1 ui , nhất thiết phải mỗi xe một bộ đàm nhé ! lại được "..lúp xúp trời mưa , tơi tả những cung đường rùi ...." ,,,,sướng !

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
seabreaz nói:
Hi các bác , lại " hì hụi lái xe , ăn bờ ngủ bụi hả ? "
Em đặt một cục gạch nhé , F1 ui , nhất thiết phải mỗi xe một bộ đàm nhé ! lại được "..lúp xúp trời mưa , tơi tả những cung đường rùi ...." ,,,,sướng !

Em thì có bộ đàm cũng như không, trước đây em đi caravan sử dụng ok, còn gần đây thì chỉ em nói và em nghe (em có 2 cái) và các bác nói thỉ em không nghe được, có bác nào tư vấn chỉnh tần số ở đâu giúp em.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ Seabreaz: Lâu lâu ăn bờ ngủ bụi tìm cảm giác bác nhể?? Chuyến này thì Vitara có dịp thử sức rồi, đường dốc đứng nên lợi thế cho Vịt đây

@ daugia24h: Lúc trước bác dùng chung tần số với FFC, giờ chỉ cần chuyển qua kênh 3 là ok, hoặc anh em chuyển qua kênh 3, bác giữ kênh 1 thì được. Vẫn dùng được nhé bác, đừng vất đi lại phí:)

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
bác qua vientin , nói cài tần số OS là họ làm ngay. miễn phí 100%. địa chỉ đường trần hưng đạo, ngay gần khúc cắt nguyễn văn cừ

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Thành phần máu lửa đã đăng ký Tham gia:
1. F1racer: VA
2. Máy dầu: Sáo đen
3. Bác Vũ Vũng tàu: Lancruiser
4. KVL: Triton
5. Mucachai: Uaz
6. Huy Dmax: Dmax
7. Minh Giang: Hilux
8. Ma ní:
9. Juanle: Jeep A2
10. Seabreaz: Vitara
11. Toy
12. thuybinh
........................ Mời các bác bóng bàn và tham gia

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
F1racer nói:
@ Seabreaz: Lâu lâu ăn bờ ngủ bụi tìm cảm giác bác nhể?? Chuyến này thì Vitara có dịp thử sức rồi, đường dốc đứng nên lợi thế cho Vịt đây

@ daugia24h: Lúc trước bác dùng chung tần số với FFC, giờ chỉ cần chuyển qua kênh 3 là ok, hoặc anh em chuyển qua kênh 3, bác giữ kênh 1 thì được. Vẫn dùng được nhé bác, đừng vất đi lại phí:)

cảm ơn F1, em sẽ thử chủ nhật này.