Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Roll2508 nói:
Trong các chuyến em tham gia, vui nhất là Đưng kờ nớ, vì là lần đầu em tham gia, chảng biét ai cả, nhưng lại có cảm giác như đang ở với anh em, bạn bề thân thiết vậy (em rất bất ngờ về việc này) và cũng vì hành trình rất vui và nhiều khoảnh khắc đáng nhớ..., lại được đi cùng Team của bác Mình giang ( toàn Lông lách
).
Còn lần phấn khích nhất là Lòng hồ thủy điện, nhớ lại vẫn... thấy phê (or ghê). Em nghĩ offroad kg chỉ là xe khủng, là kỹ năng lái, kỹ năng chụp hình tuyệt vời. Nó còn là những thử thách về tinh thần, thể lực và sự đoàn kết, ngoài ra, còn cần phải biết đánh giá tình hình (may là lúc đó IQ của F1 cao òi). Em vẫn hy vọng một lần nào đó lại có lại cảm giác đó. Một cảm giác rất ... OS.
Các bác bác đi lần này cũng sẽ thành công như vậy. Chúc các bác đi vui, về có nhiều chuyện để kể hơn là chỉ mỗi mấy chuyện chờ đợi, ăn uống rồi diễu hành...
Vậy là bác Roll k đi hả , tôi cũng như bác , Đưng k'nớ là chuyến hành xác kì thú nhất , nhiều cảm xúc nhất mà tôi từng gặp trong những lần off dốt ....lần này bác mà k đi là ...tiếc đấy nhé , off road đang dần quay về như thuở ban đầu , vụng dại , mơ hồ và khám ....phá ....vậy mới đúng phải k bác Roll ?

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
sao chưa cho bác đấu giá vào danh sách nhỉ, có sợ hư két nước nữa k. đi thôi cho uaz có cặp, nhớ mang theo cả 2 bộ đảm và đảm bảo liên lạc ok

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Chạy cung này cũng được, còn không em xin được mời các bác đi cung Đèo Quảng Khê. Được cái là có người nhà gần cung này, có ngủ bụi cũng ..Chả sợ mấy :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
thuybinh nói:
sao chưa cho bác đấu giá vào danh sách nhỉ, có sợ hư két nước nữa k. đi thôi cho uaz có cặp, nhớ mang theo cả 2 bộ đảm và đảm bảo liên lạc ok

Đã cập nhật bác daugia24h vào danh sách.
Bác daugia24 mau đem con Uaz làm vi sai để chuẩn bị thi với bác Muc đi nhé:)
@ Muc: đèo Quảng khê ở đâu để lên chương trình ngủ bụi luôn nhể

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Cho em đặt trước nửa cục gạch nhé.
Hy vọng đến ngày đấy rảnh để lại có dịp "sống theo bản năng" cùng các bác.
@Bác Minh Giang: Xe bác còn chỗ trống thì cho em một suất kéo tời nhé! Cảm ơn bác.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Rocket1349 nói:
Rocket1349 nói:
Thôi xong....lần này trùng lịch ăn chơi rồi

Ngồi nhà xem hình vậy:(

Đã fix được lich ăn chơi....:D
Em đặt gạch nhé! 1L

Ok!