Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Kính mời anh chị em SFC đến tham gia buổi off tháng 5 vào lúc 8h30, chủ nhật, 10-05-2009 tại 2F Cafe, đường Lê Văn Lương. Một trong các nội dung chính của buổi off là tổng kết chuyến đi Thiên Cầm thành công, hoành tráng và ấn tượng của SFC !
Thông báo này thay cho giấy mời!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác lưu ý là hôm nay bác Vũ Chevol sẽ chuyển logo Crom ra cho tôi, chủ nhật này anh em sẽ tổ chức dán logo mới nhé. Đề nghị bác Vũ hướng dẫn kỹ thuật dán cho anh em ngoài này luôn nhé. Vì là Crom nên chắc anh em SG, HN cùng thống nhất dán trên logo Hyundai ở mông trái của em SF nhé?
Bác Meoluoi và Cosboy sẽ đảm trách việc dán cho anh em SFC HN.

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
Em lại bận về quê ngoại roài không off với các bác được.

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Capat ơi, lần sau có đi đâu thì nên tránh từ (Ngoại) nhé! Hình như Bác Love San ta rất dị ứng với mấy từ (Nhạc với Ngoại) lắm đấy.

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
em đi Hà giang thăm khu nội trú cho học sinh dân tộc do OS tài trợ kinh phí ko bít có kịp về trưa CN để
với các bác ko.

Chi hội phó SFC
songthu nói:
Capat ơi, lần sau có đi đâu thì nên tránh từ (Ngoại) nhé! Hình như Bác Love San ta rất dị ứng với mấy từ (Nhạc với Ngoại) lắm đấy.

Capat này phải cho chuyển hội với mấy ông " nguyến năm mười hai " Sắp tới tạm dừng sinh hoạt với anh em ở đây về địa phương công tác nhé

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
LOVE SANTA nói:
songthu nói:

Capat này phải cho chuyển hội với mấy ông " nguyến năm mười hai " Sắp tới tạm dừng sinh hoạt với anh em ở đây về địa phương công tác nhé

Bá cáo Bí thư tình hình là CAPAT hứa và có làm nên đề nghị Bí thư không điều chuyển cán bộ xuống cơ sở, để ở đây sinh hoạt với anh em cho vui. Bí thư chỉ điều chuyển những cán bộ nào hứa mà không làm thôi. Mong Bí thư xem xét !

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Em cũng không off đựoc vì hôm đó ở Thượng hải để mở rộng SFC chi nhánh Hàng Châu ...:D:D
Các bác uống hộ em 1 ly nhé ...