Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Đến hẹn lại lên, SFC khu vực Hà Nội lại tiến hành off thường kì tháng 6. Trong không khí có phần chìm lắng cùa SFC 2 miền Nam- Bắc, kính đề nghị các thành viên phát huy tinh thần trách nhiệm, có mặt đông đủ, đúng giờ ;)).
- Nội dung quan trọng:
+ Các thành viên đăng kí mới ra mắt trước khi được chấp thuận chính thức vào SFC.
+ Chốt chương trình, danh sách tham gia off 3 miền.
+ Mỗi phòng deposit 3 tr., các bác nhớ đăng kí cụ thể phòng Ocean View hay Garden View (giá thấp hơn khoảng 10USD). Trên cơ sở này, BTC sẽ làm thủ tục đăng kí phòng với Hương Giang Resort. (Nhân đây, ae cũng Thank bác Superfox v.v đàm phán giá tốt cho ae.)
+ Thời gian: 9h sáng chủ nhật, 12/06/2011.
+ Địa điểm: Tòa nhà ThànhCông, đường Đồng Bông (cùng khu với tòa nhà FPT, CMC..., các bác xem sơ đồ ở dưới). Đây cũng sẽ là nhà tài trợ Kim cương cho đoàn ta trong cuộc đại off tới đây.
Off thường kì tháng 6, chuẩn bị cho "Hội tụ 3 miền SFC" tại Lăng Cô (7-2011)

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Em xin có mặt

Các bác nào đi được thì đăng ký cho khí thế và để chủ nhà tiếp đón cho chu đáo nhỉ :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Bổ sung thông tin điểm đến để các bác hình dung:
- Quán cafe mang tên Equus Cafe (Equus là thương hiệu sedan số 1 của Hyundai, nhắm tới việc cạnh tranh với các dòng S của Merc ;)). Bên cạnh cafe là phòng trưng bày, các bác có thể chiêm ngưỡng các dòng xe do TCA cung cấp.

Tầng 1...

Tầng 2 dã được book riêng cho SFC ngày chủ nhật. Đang đề nghị với Hyundai TC có mức giảm tối thiểu 15% hóa đơn cho ae SFC ;))

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Giảm có 15% thôi hả anh , mấy chục con SF đến đó thì TC phải free 100% chứ..
Chỗ này duyệt , gần nhà .:D:D

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Mrpinocio nói:
Giảm có 15% thôi hả anh , mấy chục con SF đến đó thì TC phải free 100% chứ..
Chỗ này duyệt , gần nhà .:D:D

Mũi dài vừa phải thôi. Mấy chục con xe có con nao gắn mác TC đâu.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Em thấy Pinocio có lý đấy chứ. Chỉ vì Santafe mà em mua luôn cả i20. Rõ ràng người Việt thích kim chi lai củ kiệu là có phần đóng góp của ae mình mà.

Bac Kien negotiate đi không mai vài chục con stf được ra bán là TC ốm đấy :))

18/7/07
670
3
18
Cho em tham gia buổi ọp sáng mai nhé. Nhưng với tư cách là kẻ lỡ đường để giao lưu thôi ạ.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Em xin phép xin nghỉ buổi ôff ngày Mai Bác Kiên nhé,!