Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Mời anh chị em thành viên SFC tham gia buổi off thường niên của chi hội.
Thời gian: 9h00, chủ nhật, 13-09-2009.
Địa điểm: cafe Climax ở trong cung Văn hoá Hữu Nghị
.

Một tin vui là bác Namkhanh, vị chủ tịch đầu tiên của SFC sau một thời gian bận rộn với công việc đã có thời gian off với anh em!

Thông báo này thay cho giấy mời!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội
Re:SFC off thường kì tháng 9-2009!

Bác Kiến ơi ? Đổi địa điểm đi, ra quán cafe Climax ở trong cung Văn hoá Hữu Nghị. Quán này em đã đưa bác Hongha ra rồi rất ok. Có thể hạ cánh mấy chục em Santa fe một lúc, giá cả cũng phải chăng. Bác hongha đã chuọ lại ảnh rồi đấy

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Re:SFC off thường kì tháng 9-2009!

Lịch mời off mà bác KV cũng đưa lên tin VIP nhỉ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
hungtq nói:
Bác Kiến ơi ? Đổi địa điểm đi, ra quán cafe Climax ở trong cung Văn hoá Hữu Nghị. Quán này em đã đưa bác Hongha ra rồi rất ok. Có thể hạ cánh mấy chục em Santa fe một lúc, giá cả cũng phải chăng. Bác hongha đã chuọ lại ảnh rồi đấy
Sau khi xem xét, ban chủ nhiệm quyết định chuyển địa điểm off như tư vấn của bác Hungtq! Ngoài chuyện chất lượng, giá cả, địa điểm này cũng rất lí tưởng cho các F1 vui đùa (an toàn)!
Đề nghị Hongha post thêm ảnh minh họa nhé!
hunguyen123 nói:
Lịch mời off mà bác KV cũng đưa lên tin VIP nhỉ?

Để anh em chú ý mà bác, các tin off miền Nam tôi vẫn làm như vậy trừ có đợt mới nhất do bận nên chưa kịp đưa. Mà event trong đó tổ chức xôm tụ quá nên bản thân nó cũng hot. Nhân tiện tôi cũng đã nâng level cho thớt off trong SG, muộn còn hơn không, bác nhỉ?!?

Hạng B2
30/10/08
121
0
16
Hà Nội
Lại chuyển nhà mới hả các bác.

Hôm đó em lại đang công tác ở trong Hội An mất rồi, chán quá.

Hẹn các bác lần sau vậy. !!!

Tập Lái
13/4/09
18
0
0
Chào các bác,
E là thành viên mới muốn tham dự thì phải làm thủ tục ra mắt thế nào mong các bác chỉ giáo.

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
hungtq nói:

He...he... bác hungtq...xuất hiện rồi!
Bác khỏe hả?!... em nghe mấy bác í bảo rằng Bố kg cho bác chơi với bọn em nữa?! vì đi chơi với bọn em bác lái xe... nhanh quá!!! lần sau đi Off bác chạy chậm thôi đừng làm Bố mình sợ nữa nghe bác Hưng!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
webzy nói:
Chào các bác,
E là thành viên mới muốn tham dự thì phải làm thủ tục ra mắt thế nào mong các bác chỉ giáo.

Bác cứ đúng giờ đến điểm hẹn .Mặt các bác SFC thì chăc bác nhìn thấy trên mạng rồi . Nhảy vô xin chào các bác em là X,Y,z cho em hội ngộ
Thế là xong bác ạ , mà bác vào lâu chưa giờ chưa off lần nào vậy . AE trong này chưa vào hội đã đi Off tiền trạm rồi

Bác Kienvang ơi bác gọi điện cho lính mới không bác Webzy đang thẹn thùng kìa