Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0
Kính các bác, em xin tường thuật lại vụ Hiếu béo vừa rồi.

Em cùng với KhoaQN đến bia Hiếu Béo theo địa chỉ của bác Phuongcuunet thì thấy đã có bác Phuongcuunet, bạn bác ấy cũng làm trong ngành giáo dục, Cửu long (9Dragon) & lão hàng Tung của đầu trọc (Quiseng) ở đấy rồi
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Vừa gọi được bia đang đợi mang đến thì bác IsaBình đến, cứ tấm tắc khen ống em hay bắn ngược sáng mà không bị Halô (là cái gì thì em cũng … chả biết) . Em lợi dụng khoe hàng một tý các bác đừng có mắng cháu nó nhá.
Offline hội Fiat Hà Nội

Đến lúc món được gọi đã mang ra, bác Phuongcuunet quả là sành ăn, toàn món ngon-bổ-rẻ. Bắt đầu từ bê thui, chan giò muối ... đến cơm với cá kho, canh hến chua ... chẹp chẹp nghĩ đến mà em vẫn thèm..
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Đang chuẩn bị chiến thì bác Thomoc ở đâu thò ra cùng với hai cậu em cùng cty, bác này canh giờ ăn uống giỏi thía cơ chứ .
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Được một lúc thì Minhquoc, bà chị nick là Dims & Kien_Tlc, Xe địa hình, đồng nghiệp bác Phuogncuunet (hình như bác này mới là tên Phương) đến …. bắt đầu dzô dzô ...
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Mấy cụ này máu măm măm quá làm đạo diễn ảnh ọt hò hét mỏi cả mồm mà có bác nào thèm để ý đâu

Mãi mới nhấc được các bác này đứng dậy để ae làm 1 kiều
Offline hội Fiat Hà Nội

Kia Vuong nhà mình thì mãi mới đến, định chơi kiểu gà khỏe đá gà say đây. Vừa đến chưa có bia trông ỉu sìu, cười gượng gạo …
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

À có bát roài
Offline hội Fiat Hà Nội

Đến khoản có tí men trông khác hẳn, tưởi tỉnh lém
Offline hội Fiat Hà Nội

Trân rung các thành viên tham dự vụ Hiếu Béo
Duyên quá đi mất ... Dims
Offline hội Fiat Hà Nội

Ơ em có khoan cắt cái dzề đâu . Kien tê lờ cờ
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Minh quốc & KhoaQn .... hôm nay không có gấu thấy khác hẳn bốc phét nhiều thế, to mồm kinh ..
Offline hội Fiat Hà Nội

Hàng tầu, đầu trọc ... Quiseng /P510Nơ8
Offline hội Fiat Hà Nội

Cửu Long ... hội Fiat hay phết nhể
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Xe địa hinh … ngon quá đi mất
Offline hội Fiat Hà Nội

Nào thì zdô nào … nhưng xin phép các bác hôm nay em uống kém ạ .. !!!!
Offline hội Fiat Hà Nội

Lão chuyên phá rừng … thợ mộc
Offline hội Fiat Hà Nội

Cứ ăn nhậu là em thích lém
Offline hội Fiat Hà Nội

Em xin đến muộn một tí thôi ạ… Kia Vuong
Offline hội Fiat Hà Nội

Ông mới là mũi to … đồng nghiệp bác Phương
Offline hội Fiat Hà Nội

Hay chốn vợ đi chơi … IsaBinh
Offline hội Fiat Hà Nội

Trông tớ thía này mà vẫn trẻ lắm đấy, đừng có mà … Phuongcuunet. Bác cười tươi quá làm em rung cả tay khi chụp … hic hic
Offline hội Fiat Hà Nội

Theo ngân hàng Fiat thông báo thì ngày hôm qua còn thừa 400K, dự định ae sẽ ổ chức đi thăm bác Ngõ Quỳnh đang bị bệnh nặng . Bác Phuongcuunet lên lịch rồi ới cho ae nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
RE: Offline hội Fiat Hà Nội

Hoành tráng và vui quá
Nhưng hình như cái máy ảnh của bác @kienPC nó thù mình hay sao mà làm phát nào trông ra phát ấy (chụp rõ từng cái râu, trông thì nhầu nát - lại giống ông anh mình vừa ở quê ra vậy). Người khác thì trong cứ như diễn viên í nhẩy
He he he...!
Các bác cho lời bình luận cho vui
Offline hội Fiat Hà Nội

Ông này "nghi" đang dấu cái bào dưới gầm bàn, khi cần là ông ấy làm phẳng lun
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Chỉ có bác @IsaBinh là trông đẹp RAI quá
Offline hội Fiat Hà Nội

Ông này mà cạo trọc đầu đi thì đúng là em lão đầu trọc Quisheng rùi
Đề nghị các bác tiếp tục nha!

Last edited by a moderator:
Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Ơ hơ mới phát hiện ra là không có hình em ... hu hu các bác máu măm măm qúa chả bác lào bắn cho nhà em một phát .. hu hu

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Trích đoạn: trongkiet

Bác Kiên PC : Seo em chẳng thấy bác đâu cả :mad:
Bác thấy thương em chửa ạ, các bác khác mải măm quá tại món bác Phuongcuunet gọi quá hay nên quên mất phó nháy nhà vườn ... hic hic

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Cái bác Kiên phi công là vùa to mồm nói lại to mồm ăn nên không nhào vô ảnh ọt các bác thông cảm hộ bác ấy nha

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Chết thật nhẩy, bi giờ mới nhớ đến là không làm vài phát cho bác Kiên Phi Công các bác nhẩy
Thương hiệu Kiên Phi Công ở chỗ Quán Hiếu Béo hơi bị "Nhớn" đấy nha

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

Trích đoạn: KienPC

Ơ hơ mới phát hiện ra là không có hình em ... hu hu các bác máu măm măm qúa chả bác lào bắn cho nhà em một phát .. hu hu

Không có thằng em này thì làm sao có mặt bác được !!! Vui mà vẫn thấy thiếu mà .... Hê hê, nhìn anh em vui mà thèm quá đi !!!

Hạng C
20/2/06
683
3
18
50
HCM - HN

Thế đấy, photographer nó thế đấy, hay chưa, tớ chạy được mấy năm nay rồi...ha ha

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Kính các bác, em xin tường thuật lại vụ Hiếu béo vừa rồi.

Em cùng với KhoaQN đến bia Hiếu Béo theo địa chỉ của bác Phuongcuunet thì thấy đã có bác Phuongcuunet, bạn bác ấy cũng làm trong ngành giáo dục, Cửu long (9Dragon) & lão hàng Tung của đầu trọc (Quiseng) ở đấy rồi
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Vừa gọi được bia đang đợi mang đến thì bác IsaBình đến, cứ tấm tắc khen ống em hay bắn ngược sáng mà không bị Halô (là cái gì thì em cũng … chả biết) . Em lợi dụng khoe hàng một tý các bác đừng có mắng cháu nó nhá.
Offline hội Fiat Hà Nội

Đến lúc món được gọi đã mang ra, bác Phuongcuunet quả là sành ăn, toàn món ngon-bổ-rẻ. Bắt đầu từ bê thui, chan giò muối ... đến cơm với cá kho, canh hến chua ... chẹp chẹp nghĩ đến mà em vẫn thèm..
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Đang chuẩn bị chiến thì bác Thomoc ở đâu thò ra cùng với hai cậu em cùng cty, bác này canh giờ ăn uống giỏi thía cơ chứ .
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Được một lúc thì Minhquoc, bà chị nick là Dims & Kien_Tlc, Xe địa hình, đồng nghiệp bác Phuogncuunet (hình như bác này mới là tên Phương) đến …. bắt đầu dzô dzô ...
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Mấy cụ này máu măm măm quá làm đạo diễn ảnh ọt hò hét mỏi cả mồm mà có bác nào thèm để ý đâu

Mãi mới nhấc được các bác này đứng dậy để ae làm 1 kiều
Offline hội Fiat Hà Nội

Kia Vuong nhà mình thì mãi mới đến, định chơi kiểu gà khỏe đá gà say đây. Vừa đến chưa có bia trông ỉu sìu, cười gượng gạo …
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

À có bát roài
Offline hội Fiat Hà Nội

Đến khoản có tí men trông khác hẳn, tưởi tỉnh lém
Offline hội Fiat Hà Nội

Trân rung các thành viên tham dự vụ Hiếu Béo
Duyên quá đi mất ... Dims
Offline hội Fiat Hà Nội

Ơ em có khoan cắt cái dzề đâu . Kien tê lờ cờ
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Minh quốc & KhoaQn .... hôm nay không có gấu thấy khác hẳn bốc phét nhiều thế, to mồm kinh ..
Offline hội Fiat Hà Nội

Hàng tầu, đầu trọc ... Quiseng /P510Nơ8
Offline hội Fiat Hà Nội

Cửu Long ... hội Fiat hay phết nhể
Offline hội Fiat Hà Nội

Offline hội Fiat Hà Nội

Xe địa hinh … ngon quá đi mất
Offline hội Fiat Hà Nội

Nào thì zdô nào … nhưng xin phép các bác hôm nay em uống kém ạ .. !!!!
Offline hội Fiat Hà Nội

Lão chuyên phá rừng … thợ mộc
Offline hội Fiat Hà Nội

Cứ ăn nhậu là em thích lém
Offline hội Fiat Hà Nội

Em xin đến muộn một tí thôi ạ… Kia Vuong
Offline hội Fiat Hà Nội

Ông mới là mũi to … đồng nghiệp bác Phương
Offline hội Fiat Hà Nội

Hay chốn vợ đi chơi … IsaBinh
Offline hội Fiat Hà Nội

Trông tớ thía này mà vẫn trẻ lắm đấy, đừng có mà … Phuongcuunet. Bác cười tươi quá làm em rung cả tay khi chụp … hic hic
Offline hội Fiat Hà Nội

Theo ngân hàng Fiat thông báo thì ngày hôm qua còn thừa 400K, dự định ae sẽ ổ chức đi thăm bác Ngõ Quỳnh đang bị bệnh nặng . Bác Phuongcuunet lên lịch rồi ới cho ae nhé.
Vui qua qua....