Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Chiều lòng Hoan Lạc đi bác Phan, anh em thu xếp tầm cuối tháng đi cho có đồng bọn.
Phần em, các Bác tính sao em vậy. Xe thì em đi xe lào cũng được, nhưng lần này chắc sẽ đi Dép vì từ ngày cưới em ló tới giờ chưa đi xa chuyến lào :D:D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@CBXV: dạo này ít thấy bác online quá vậy :cool:
Đường "tử tế" quá, cung này để dành mùa mưa thì phê như tê tê nhỉ.

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
@ TOY: em vẫn cập nhật liên tục đấy chứ, có điều thấy anh em tụ họp chuẩn bị cho chuyến PQ... với em xa quá nên không "nói" gì vì lỡ lên cơn nghiện thì thì :confused:....
Cung này nếu UAZ chơi được em chạy lên Đà Lạt đợi các bác, CBXV em có độ ống thở "nội soi" nên lội không ngại lắm, chỉ ngại đường không hợp với UAZ (đường hẹp quá?)

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
bác nào muốn đi mùa mưa đợi em đi về sẽ lên kế hoạch.
dự kiến cuối tháng 3 mới đi dc vì còn phải gia công Cầu công vụ

Tập Lái
2/1/11
38
0
0
chuyen nay phai chuan bi that ky.Ke ca sung dan de chien dau voi Funro.Phai bau Tong tu lenh chien dich ngay tu bay gio de lap phuong an tac chien ke ca rut lui.De nghi anh em bau Phanl lam Tong tu lenh va phong Tuong ngay vi Phanl co nhieu nam phuc vu trong quan doi nhan VietNam.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Re:Offroad cung đường khủng nhất từ trước tới nay.

chiênbinhxoviet nói:
@ TOY: em vẫn cập nhật liên tục đấy chứ, có điều thấy anh em tụ họp chuẩn bị cho chuyến PQ... với em xa quá nên không "nói" gì vì lỡ lên cơn nghiện thì thì :confused:....
Cung này nếu UAZ chơi được em chạy lên Đà Lạt đợi các bác, CBXV em có độ ống thở "nội soi" nên lội không ngại lắm, chỉ ngại đường không hợp với UAZ (đường hẹp quá?)
Xe Ford mẫu mực của bác Đào đi được em nghĩ UAZ của anh em mình cũng chiến theo được mà anh. Hẹn gặp tại Đà Lạt mơ mộng.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

Em đang nghien cứu tình hình...he eh

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

Đường 722 là nó như vậy hả các bác? Vậy mà lên Vietbando search đường từ Đà Lạt đi BMT thì nó chỉ đi đường này, nghe lời Vietbando lái sedan đi đường này chắc đi = niềm tin :D