Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
Re:Ôi cái máy lạnh Mẹc

Quang HLV nói:
Cáo phó!!!
Sau chuyến miền Trung dài ngày. Con E cùi bắp của em đã về tới SG và được Haxaco chăm sóc. Nhưng có 1 hung tin là bơm áp lực cho giàn lạnh của em nó thì sắp tèo. 54 củ đã được báo để cho giàn lạnh hoạt động trở lại. Buồn. Không biết có hãng xe nào triệu hồi xe do bị lỗi ... máy lạnh chưa các bác nhỉ?
:(:(:(
chờ qua 2013 hãy mua bác ơi bảo hành 2 năm , giờ chỉ có 1 năm , chia buồn ;)
máy lạnh mer chuối lắm em chạy 15k km thôi mà đã tèo rồi

Hạng C
20/11/09
678
60
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương

năm trước em cũng bị vụ giống bác chủ, đi BMT vừa đi vừa bò giữa đường, máy lạnh cũng không chịu chạy luôn. Vô Haxaco kiểm tra thì tèo cái lọc, thay mất 12 chai, may là đi đường ngắn nên chưa hư bơm :D
Lý do là xăng VN dỏm quá mà em lại thiếu hiểu biết, đổ lung tung cả A92 lẫn A95 (đểu)........

Hạng C
16/3/12
722
399
63
Xì Gòn

Cho em hỏi ké vụ máy lạnh chút mấy bác....
máy lạnh xe em bị tình trạng khi lấy gió ngòai thì có mùi khét hăng hăng rất khó chịu... lấy gió trong thì ko vấn đề gì ... Bác nào biết tư vấn giúp em.... cảm ơn mấy bác ợ...

Hạng B2
11/6/07
230
13.181
93

Quang HLV nói:
Cáo phó!!!
Sau chuyến miền Trung dài ngày. Con E cùi bắp của em đã về tới SG và được Haxaco chăm sóc. Nhưng có 1 hung tin là bơm áp lực cho giàn lạnh của em nó thì sắp tèo. 54 củ đã được báo để cho giàn lạnh hoạt động trở lại. Buồn. Không biết có hãng xe nào triệu hồi xe do bị lỗi ... máy lạnh chưa các bác nhỉ?
:(:(:(
Nghe báo cái giá máy bơm áp lực mà muốn xỉu :(, cái món này ko được bảo hành hả bác chủ

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM

Xe em mới vừa hết bảo hành hồi tháng 5 rồi bác ạ. Đang nản wá chưa biết xử lý sao nữa. Bác nào rành tư vấn em nên mua lại lốc của mer hay xài lốc toy cho nó bền. Giá 2 thằng em thấy nhập về là ngang nhau. Khoảng 10t là có rồi. Thiệt là chán wá đi