Tập Lái
29/11/18
15
4
6
33
Linh Đông, Thủ Đức
Chào các anh chị, em là thành viên mới của group ạ. Hiện nay em thấy Đất Canh Group đang rục rịch mở bán dự án Opal Boulevard trên đường Phạm Văn Đồng, tuy nhiên địa giới lại thuộc tỉnh Bình Dương. Theo các anh chị có nên đầu tư dự án này không ạ?

Attachments

Hạng B1
25/12/13
71
96
33
Khuyên bác cái nào của thằng Đất Xanh thì chớ có dại mà đụng vào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/3/19
139
220
86
31
Dự án này gần Flora Novia của Nam Long. Mà Novia lại gần trung tâm hơn và thuộc Thủ Đức, xây rất nhanh và đã sắp cất nóc mặc dù cũng mới chỉ đóng 30%. Các bác mua ở hoặc đầu tư nên tham khảo thêm dự án này. Em nghĩ đầu tư Novia tốt hơn Opal

Tập Lái
14/8/15
44
49
18
34
Đất Xanh nên bỏ qa đi bác. Chưa bít lời lãi bao nhiêu mà thấp thỏm lắm.

Hạng B2
21/2/19
155
83
28
31
Đất Xanh sau vụ Gold Hill có lẽ làm mất lòng tin của bà con quá. Kể cũng khổ, đó giờ chơi chung cư thôi, mới tập tễnh chuyển qua đất nền cái dính phốt ngay, quá là bi hài.
Cơ mà có người quen mua cái Opal Riverside hồi mới xây 1 nửa giá cỡ 1,8 tỷ, giờ dọn vô ở một thời gian có hàng xóm mới kế bên mua lại của người khác giá 2,4 tỷ rồi. Nghe bảo sau này có cầu Thanh An nối qua Bình Quới nữa chắc giá còn tăng dữ, mà coi bộ cũng hơi lâu à nha !

Hạng B2
21/3/19
139
220
86
31
Đất Xanh sau vụ Gold Hill có lẽ làm mất lòng tin của bà con quá. Kể cũng khổ, đó giờ chơi chung cư thôi, mới tập tễnh chuyển qua đất nền cái dính phốt ngay, quá là bi hài.
Cơ mà có người quen mua cái Opal Riverside hồi mới xây 1 nửa giá cỡ 1,8 tỷ, giờ dọn vô ở một thời gian có hàng xóm mới kế bên mua lại của người khác giá 2,4 tỷ rồi. Nghe bảo sau này có cầu Thanh An nối qua Bình Quới nữa chắc giá còn tăng dữ, mà coi bộ cũng hơi lâu à nha !
Đất Xanh nhiều vụ lắm đấy bác, nếu chỉ 1 vụ thì cũng ko đến nỗi làm khách hàng mất niềm tin đến vậy đâu :)

Hạng B2
5/10/17
417
887
93
Thèng nào chả có vụ này vụ nọ các bác, từ Nổ và La đến thèng tai to mặt lớn, nếu bới ra hết thì mấy thèng khác còn kinh thiên đôngk địa hơn nữa chứ. Em thấy mấy người mua Opal riverside cũng kiếm ăn được đó chứ, mấy người chốt lời trước giờ lại tiếc.

Hạng D
23/5/12
1.943
77.726
113
Chào các anh chị, em là thành viên mới của group ạ. Hiện nay em thấy Đất Canh Group đang rục rịch mở bán dự án Opal Boulevard trên đường Phạm Văn Đồng, tuy nhiên địa giới lại thuộc tỉnh Bình Dương. Theo các anh chị có nên đầu tư dự án này không ạ?
Vào đây mở thớt, mọi người tư vấn nhiệt tình cho
https://www.otosaigon.com/forums/chuyen-ngoai-le.63/