Hạng B2
9/12/19
461
475
63
đọc tối đoạn so sánh mấy cái option lặt vặt như ghế điện là thấy sặc mùi PR rồi :D
mới có 4 trang, mà em muốn "tẩu hỏa nhập ma" luôn ạ.
thời đi xe máy, thì trông cho có cái che nắng che mưa.
mà có cái che nắng che mưa thì lại đưa ra tiêu chí "ngon, bổ rẻ", máy vừa bốc, bứt tốc lẹ mà phải tiết kiệm xăng, option thì phải miên man, tính năng "an tòn" thì phải good (biết phân biệt đâu là tình huống nguy hiểm thật, đâu là nguy hiểm giả)...

quay lại câu hỏi, trong tầm 1 tỷ, thì xe "gầm cao máy thoáng" nào là ok nhất vậy mấy bác?

Hạng C
21/7/20
861
10.098
93
mới có 4 trang, mà em muốn "tẩu hỏa nhập ma" luôn ạ.
thời đi xe máy, thì trông cho có cái che nắng che mưa.
mà có cái che nắng che mưa thì lại đưa ra tiêu chí "ngon, bổ rẻ", máy vừa bốc, bứt tốc lẹ mà phải tiết kiệm xăng, option thì phải miên man, tính năng "an tòn" thì phải good (biết phân biệt đâu là tình huống nguy hiểm thật, đâu là nguy hiểm giả)...

quay lại câu hỏi, trong tầm 1 tỷ, thì xe "gầm cao máy thoáng" nào là ok nhất vậy mấy bác?
Subaru như thường lệ
Chọn thì tucson, sportage
:3dcuoigif:

• Sad
Reactions: thythy2019
Hạng B2
20/1/11
386
673
93
4,9l/100km quả thật rất tiết kiệm. Xe ghẻ em chắc phải đi xuống dốc mới đạt được con số mơ ước trên, bình thường 6,8-7l đường trường là giỏi lắm. Ko lẻ công nghệ máy dầu Hyundai đỉnh vậy?
Dù gì cũng chúc mừng bác chủ đã cưới được vợ 2 ưng ý.

Hạng D
24/2/20
4.484
7.408
113
37
Màn hình to nhìn nó sướng cái mắt. Nhiều người chỉ cần sướng là được. Cái túi cũng chỉ để đựng đồ linh tinh sao có cái bạc tỉ. Ai đời xe hơn tỏi cái màn hình bé ti hi nhìn phát tụt hứng. Mỗi người 1 ý. Còn anh nói người ta dùng xem youtube? Sao anh biết
8inch so với 10 inch thì chênh lệch nhau cũng ko nhiều, nói chung tùy quan điểm của mỗi người thôi.

Hạng D
24/2/20
4.484
7.408
113
37
Dăm ba cái option rẻ tiền ko cái nào ra hồn ! dc cái máy dầu của KIA lại êm, ko biết chạy lâu dài nó có ồn hơn ko !
Khổ nỗi rất nhiều anh thích opption chứ ko quan tâm đến khung gầm hay động cơ. Máy dầu của Kia hay Hyundai thì ngon rồi nhưng em vẫn ko chịu được cái mùi đặc trưng của máy dầu.

• Like
Reactions: paganizonda
Tập Lái
24/9/15
34
18
8
36
4,9l/100km quả thật rất tiết kiệm. Xe ghẻ em chắc phải đi xuống dốc mới đạt được con số mơ ước trên, bình thường 6,8-7l đường trường là giỏi lắm. Ko lẻ công nghệ máy dầu Hyundai đỉnh vậy?
Dù gì cũng chúc mừng bác chủ đã cưới được vợ 2 ưng ý.
Oser kỳ cựu chia sẻ lý do chọn Kia Sorento 2021: “Nhiều tính năng an toàn, phù hợp cho cả chồng và vợ”

Máy xăng mà còn có 6,5l/100km đấy bác :))