Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
E xin thông báo tình hình hiện nay của sân Bình Hòa đang khá ít hội viên thường trực, hiện chỉ còn 5-6 bác thường xuyên SH tại BH. Một số bác vài tháng trước vẫn còn SH với OTC BH hiện nay cũng vắng không lý do nên hiện TTK và các members còn lại gặp khó khăn khi cân đối thu chi. Các bác vui lòng xác nhận sớm cho bọn em biết vì hiện nay do không đủ chi phí, bọn em đang dự định rút bớt thời gian thuê sân lại vì thiếu hội viên. Việc duy trì sân chơi cho ae OTC là trách nhiệm chung của các thành viên đã và đang tham gia OTC nên mong các bác chung tay duy trì sân chơi cho OTC. Nếu ít thời gian quá thì khi đến gần giải lại không có sân cho ae luyện tập.
Việc gia nhập làm thành viên thường trực chắc chắn sẽ có một số lợi ích khi OTC tổ chức giải thi đấu ( hiện bọn em đang nghiên cứu ;)) vì sẽ không công bằng cho ae cố gắng duy trì hội mà lại không được hưởng quyền lợi gì trong hệ thống giải OTC.
Danh sách hội viên chính thức của OTC Bình Hòa:

1. Architechcm
2. Hongle
3. Tarzan arc
4. Thành Inax
5. Tuyetbanl
6. Nquynh
7. Thangle
8. IV4705
9. Nobita
10. Longwin18

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Em ủng hộ việc duy trì sân BH để AE OTC gặp nhau mỗi tuần.
Em đăng ký thành viên thường trực nhé.
Các Bác OTC ơi, nhanh chóng xác nhận và đóng tiền sân tháng này nhé vì lý do ở trên.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Em đăng ký danh sách thường trực từ lâu rồi, dù giải vừa rồi bị chấn thương phải nghỉ ít nhất 3 tháng không ra sân được (vậy em vắng mặt chắc chắn là có lí do hén bác ;)) nhưng em vẫn duy trì tên trong danh sách đó (khi nào gặp TTK em sẽ chuyển đủ hội phí nhé).

Bác nói đúng, số thành viên thường trực ít ỏi kia nghiễm nhiên phải được hưởng chút quyền lợi gì đó so với các thành viên khác. Em nêu một số ví dụ như tham gia giải OTC được giảm 1/2 hoặc miễn trừ lệ phí, được quyền ưu tiên chọn cặp :) (đánh đôi) hoặc vào thẳng vòng 2 (đánh đơn), có quyền biểu quyết / quyết định chọn thời gian / địa điểm tổ chức giải... Đó chỉ là thiển ý của em, đề nghị các bác góp ý thêm.

Kính mong tất cả các bác hãy vì sân chơi chung mà sắp xếp thời gian và mạnh dạn đăng ký tham gia thường xuyên hơn.

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Cho em 1 vé thường trực luôn nha! Gặp chị Trâm đóng tiền tháng 1 sau nha..

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Em cũng đang dự tính như ý bác YV đề xuất, như vậy các bác tham gia thường trực mới tích cực được. Việc khuyến khích như vậy rất nên làm. Các member khác có ý kiến gì xin đóng góp thêm cho OTC ạ. Vậy TTk vui lòng úp giúp anh danh sách thường trực nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
IV4705 nói:
Bác nói đúng, số thành viên thường trực ít ỏi kia nghiễm nhiên phải được hưởng chút quyền lợi gì đó so với các thành viên khác. Em nêu một số ví dụ như tham gia giải OTC được giảm 1/2 hoặc miễn trừ lệ phí, được quyền ưu tiên chọn cặp :) (đánh đôi) hoặc vào thẳng vòng 2 (đánh đơn), có quyền biểu quyết / quyết định chọn thời gian / địa điểm tổ chức giải... Đó chỉ là thiển ý của em, đề nghị các bác góp ý thêm.

Kính mong tất cả các bác hãy vì sân chơi chung mà sắp xếp thời gian và mạnh dạn đăng ký tham gia thường xuyên hơn.
Dzụ này hay nè, hi vọng với những chính sách mới sẽ chiêu dụ được các thành viên mới cũng như cũ. E cũng rất ủng hộ chuyện duy trì 1 sân chơi cho các AE ở đây.
Tiếc là lúc này e bận rộn quá, kg thể lên giao lưu được. Hi vọng sẽ lên tham gia giao lưu 1 ngày gần đây.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
Panda là thành viên thường trực nhưng 2 tuần rồi bận quá chưa ra sân được. TTK ứng trước phí tháng 1 dùm anh nhé?

Thanks nhiều

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
Dạo này em cũng bận rộn quá! tới 6h chiều mới rãnh mà lúc đó thì muộn rồi, vậy sorry các bác tạm thời em vắng mặt OTC BH một thời gian. Em sẽ cố gắng 1 tháng 1 lần ra phục vụ 2 hội phó đầy hén.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Em thấy cũng đơn giản mà, các bác chủ trì của hội Bình hoà cứ tính thử chi phí cho mỗi giờ hết bao nhiêu. Rồi lấy thớt này cho bà con đăng ký xem có bao nhiêu bác thường trực, mỗi bác chừng 300k xem được bi nhiêu giờ thì thuê bấy nhiêu thôi.

Còn các bác vãng lai thì chịu khó ra sân thì phí 150%, 200% so với bình thường.

Mí dụ có 8 thường trực, 300k/tháng, thu 2tr4 thuê được 16 tiếng/4 tuần, tức tuần được 4 giờ, thì chỉ thuê 4g thôi.

Bình quân mỗi ngày các bác thường trực là 75k. Vậy ai ra vãng lai cứ 100k-150k mà thu thôi.

Nếu lượng vãng lai cũng khá thường xuyên, lúc bác này lúc bác khác, nhưng tháng nào cũng thu được khoảng 1t-1tr2 thì lại có thể thuê thành 5-6 tiếng. Hoặc các bác thường xuyên lấy phần 1tr-1tr2 này trừ vào phí tháng sau, còn lại chia đều cho các bác thường trực sẽ giảm xuống dưới 300k nhưng các bác vãng lai cứ 100-150k mà thu.

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT
vãng lai 100k - 150k... mùh thời gian uýnh ít quá thì em nghĩ chắc cũng ít người ra... với lại cái vị trí địa lý của BH xa so với nhiều anh em quá nên cũng khó...