Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Re:OTC: chiến trường Madagui - Offline tổng kết, rút kinh nghiệm

Keiko nói:
Bác xe_online ơi! hình bị tèo rồi, sao em coi không được vậy bác?:(:(:(

Vậy máy bác tèo òi:D...Em coi được!
Lỡ xì pam thì xì pam cho mạnh vào!:D

Hạng C
25/9/08
900
1
16

Cùla hồn nhiên trong sự ngạc nhiên của bác Nhut -- Thiệt tình em thấy có vẻ như focus rơi vào cái đỏ đỏ vàng vàng sau lưng bác lh_nhut thì đúng hơn, nhìn rõ ghê luôn :D

Đang cùng trình diễn nghệ ...thực với em nhưng bác Duy ta vẫn có ánh nhìn rất lạ -- Nếu từ góc nhìn này thì ánh mắt của bác còn lạ hơn nhiều nữa á :D

Em té đây :D

Hạng B2
24/3/08
263
0
0
36
otosaigon.com

Rocket1349 nói:
Keiko nói:

E không mở được luôn bác ơi! teo huyền tèo rồi! rõ là chán với mấy cái còm pu tờ này!

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

culanhotmit nói:
Cùla hồn nhiên trong sự ngạc nhiên của bác Nhut -- Thiệt tình em thấy có vẻ như focus rơi vào cái đỏ đỏ vàng vàng sau lưng bác lh_nhut thì đúng hơn, nhìn rõ ghê luôn :D Cùlà : dân pờ-rồ có khác, nhìn ra ngay cái ẩn ý của em. Bái phục Bác đấy. TTK đây là bác cùlà phanh phui chứ a ko có ý gì đâu nha.

Đang cùng trình diễn nghệ ...thực với em nhưng bác Duy ta vẫn có ánh nhìn rất lạ -- Nếu từ góc nhìn này thì ánh mắt của bác còn lạ hơn nhiều nữa á :D Em lại bị ôngcùlà phanh phui nữa. Em len lén thôi mà Bác. hĩhihxxix. Em cũng té đây ;))

Em té đây :D

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

Keiko nói:
Rocket1349 nói:
Keiko nói:

E không mở được luôn bác ơi! teo huyền tèo rồi! rõ là chán với mấy cái còm pu tờ này!

Em tắt máy rồi khởi động lại. Sau đó vào lại trang này nhưng đừng cho nó vào tự động. Nếu nó vào thắng luôn thì em logout sau đó login lại thì sẽ xem được. Thử nhé.

Hạng B2
24/3/08
263
0
0
36
otosaigon.com

xe_online nói:
Keiko nói:
Rocket1349 nói:
Keiko nói:

Em tắt máy rồi khởi động lại. Sau đó vào lại trang này nhưng đừng cho nó vào tự động. Nếu nó vào thắng luôn thì em logout sau đó login lại thì sẽ xem được. Thử nhé.

Dạ! Thks a! để e thử lại coi sao a nhé!

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

cherie nói:
thdwin nói:
civic nói:
Sao chờ hoài không thấy hình 2 bác nhiếp ảnh gia nữ bắn tỉa nhóm của em. Hôm đó đội em vào sân bắn sau đội OTC. Có 2 bác nữ cầm máy bấm mấy phát. Nếu có hình đẹp cho em xin với (bên em toàn đem máy amateur thôi).
Ghi chú: nhóm của em có 3 cô gái cũng cầm súng xông trận đó!
cũng như bác civic, bữa đó em đi chung với cty và tình cờ gặp ace OTC - OS trên đó, lúc ra sân paintball được 1 bác nữ nhiếp ảnh chuyên nghiệp của team OTC-OS hỗ trợ cho vài tấm
, nhưng nay vẫn chưa thấy hình đâu :p các bác cho xin để về khoe với đồng bọn cty cho nỡ mày nở mặt nhé :D

Hi bác thdwin! có phải ng bác nói là e đó ư? nếu phải thì bác cho e biết mặt và địa chỉ mail để e gởi hình cho bác nhé! Thân!

Đúng là bác Cherie rồi, hình như bữa đó bác cầm súng của bác Rocket. Bác có thể load hình lên đây hoặc zip lại vào load vào mediafire.com rồi gửi link cho em và thdwin. Tks bác

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

civic nói:
cherie nói:
thdwin nói:
civic nói:
Sao chờ hoài không thấy hình 2 bác nhiếp ảnh gia nữ bắn tỉa nhóm của em. Hôm đó đội em vào sân bắn sau đội OTC. Có 2 bác nữ cầm máy bấm mấy phát. Nếu có hình đẹp cho em xin với (bên em toàn đem máy amateur thôi).
Ghi chú: nhóm của em có 3 cô gái cũng cầm súng xông trận đó!
cũng như bác civic, bữa đó em đi chung với cty và tình cờ gặp ace OTC - OS trên đó, lúc ra sân paintball được 1 bác nữ nhiếp ảnh chuyên nghiệp của team OTC-OS hỗ trợ cho vài tấm
, nhưng nay vẫn chưa thấy hình đâu :p các bác cho xin để về khoe với đồng bọn cty cho nỡ mày nở mặt nhé :D

Hi bác thdwin! có phải ng bác nói là e đó ư? nếu phải thì bác cho e biết mặt và địa chỉ mail để e gởi hình cho bác nhé! Thân!

Đúng là bác Cherie rồi, hình như bữa đó bác cầm súng của bác Rocket. Bác có thể load hình lên đây hoặc zip lại vào load vào mediafire.com rồi gửi link cho em và thdwin. Tks bác

Rocket : vũ khí hạng nặng nên ai cầm cũng được hén ;)

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
Chào bạn Trâm, chào các bác!

Mình là lính mới. Thấy diễn đàn của OS và các cuộc offline của các bạn thật là vui. Hôm nào có dịp tổ chức đi đâu đó, vui lòng thông báo cho mình tham gia với nhé. Nick: LHK3102 - Captiva màu bạc - DTDD 0903 699647.

Tks các bác. Và hẹn gặp lại

Chúc các bác luôn vui, khoẻ

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
LHK3102 nói:
Chào bạn Trâm, chào các bác!

Mình là lính mới. Thấy diễn đàn của OS và các cuộc offline của các bạn thật là vui. Hôm nào có dịp tổ chức đi đâu đó, vui lòng thông báo cho mình tham gia với nhé. Nick: LHK3102 - Captiva màu bạc - DTDD 0903 699647.

Tks các bác. Và hẹn gặp lại

Chúc các bác luôn vui, khoẻ

Welcome bác! Chắc tháng 9 mới đi chơi được quá, vì tháng 8 này anh em OTC có giải rùi! :)