Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
thuytram nói:
LHK3102 nói:
Chào bạn Trâm, chào các bác!

Mình là lính mới. Thấy diễn đàn của OS và các cuộc offline của các bạn thật là vui. Hôm nào có dịp tổ chức đi đâu đó, vui lòng thông báo cho mình tham gia với nhé. Nick: LHK3102 - Captiva màu bạc - DTDD 0903 699647.

Tks các bác. Và hẹn gặp lại

Chúc các bác luôn vui, khoẻ

Welcome bác! Chắc tháng 9 mới đi chơi được quá, vì tháng 8 này anh em OTC có giải rùi! :)

Cụ thể đi TTK ui.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Tháng 9 mà đi biển thì có kì ko bác xe_online nhỉ??? Em thèm đi biển, thèm tắm biển quá! Đang tính cuối tuần này đi Vũng Tàu ăn món ngon các nước nà!

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
thuytram nói:
LHK3102 nói:
Chào bạn Trâm, chào các bác!

Mình là lính mới. Thấy diễn đàn của OS và các cuộc offline của các bạn thật là vui. Hôm nào có dịp tổ chức đi đâu đó, vui lòng thông báo cho mình tham gia với nhé. Nick: LHK3102 - Captiva màu bạc - DTDD 0903 699647.

Tks các bác. Và hẹn gặp lại

Chúc các bác luôn vui, khoẻ

Welcome bác! Chắc tháng 9 mới đi chơi được quá, vì tháng 8 này anh em OTC có giải rùi! :)

Tks Pác. Mong rằng sẽ có dịp offline sớm hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
thuytram nói:
Tháng 9 mà đi biển thì có kì ko bác xe_online nhỉ??? Em thèm đi biển, thèm tắm biển quá! Đang tính cuối tuần này đi Vũng Tàu ăn món ngon các nước nà!

Cuối tuần này là 24/7/2010 đó hả bác. Có mấy Mem tham gia vậy. Vũng Tàu cũng gần. Mình vote cho chuyến đi này. Có ít đi ít, nhiều thì đi nhiều. Ý các pác thế nào ạh.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Em chưa rủ, nên chưa có mem nào hết bác ơi! Mà giờ ko kiếm ra chỗ mà ngủ đâu... Vũng Tàu đông kịt người...

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
LHK3102 nói:
thuytram nói:

Cuối tuần này là 24/7/2010 đó hả bác. Có mấy Mem tham gia vậy. Vũng Tàu cũng gần. Mình vote cho chuyến đi này. Có ít đi ít, nhiều thì đi nhiều. Ý các pác thế nào ạh.

TTK ui, sang mai- 24/7 anh lại đi Madagui cũng nhóm AE bên công việc. Ít người thôi. Vừa về rồi lại đi cũng ko khoái lắm nhưng vì cùng AE nên phải chiều.
Việc tháng 9- em cứ lên chương trình đi. Tháng 10 nhà anh đi Cửu Trại Câu- có lẽ cuối tháng 10. Tháng 9 là bận nhất trong năm nhưng cứ lên lịch xem sao.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
@xe_online: em bị ngộ độc thức ăn.... nên tình hình là ko đi Vũng tàu được rồi. Hix...

@All: em sẽ lên chương trình tháng 9, hy vọng các bác ủng hộ như trước giờ :)

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
theo điệp viên ở VT báo thì TTK bị ngộ độc thức ăn thì nên đi VT. Festival ẩm thực do đông quá ---> giành giật rồi chả có gi ăn cả ---> đói thì hết trúng thực thôi

Hi hi, chúc TTK mau khỏi bệnh còn lo "việc lớn" nhé

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
xe_online nói:
LHK3102 nói:
thuytram nói:

TTK ui, sang mai- 24/7 anh lại đi Madagui cũng nhóm AE bên công việc. Ít người thôi. Vừa về rồi lại đi cũng ko khoái lắm nhưng vì cùng AE nên phải chiều.
Việc tháng 9- em cứ lên chương trình đi. Tháng 10 nhà anh đi Cửu Trại Câu- có lẽ cuối tháng 10. Tháng 9 là bận nhất trong năm nhưng cứ lên lịch xem sao.

em đang đi Bảo Lộc tennis đây, tiện ghé làm séc chứ?

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chuyến Madagui lần 2, em cố gắng để khám phá những thứ mà lần 1- cùng OTC ko chơi.
Khoe vài tấm hình lên để các Bác nhà ta ngắm hộ nhé.

Món đầu tiên, khi vừa đến và chờ dọn phòng :
Khu bắn súng hơi :

Em cũng làm vài bịch đạn để được thế này

Nhưng vị trí bia thì phải dịch lại 2/3 so với quy định. Chứ để tít ngoài kia thì ko dính được phát nào.

Đây là thao trường

Mùa này cỏ cây, sản vật đất nước luôn ê hề

Món măng tre rừng tươi bán ngay tại Madagui, loại này dùng để nấu vài loại lẩu cũng lý thú lắm. Tuy nhiên đừng nên ăn nếu người ko khoẻ hoặc bị nhức mỏi, ôm sô đấy

Những này này, mừa nhiều nên nước từ thượng nguồn đổ về to hơn, đất lở tạo một màu mới cho dòng nước thác ở M.

Nước to nên các xoáy ngầm cũng quyết liệt hơn

Dạo chơi với tâm hồn nhẹ nhàng, cảm xúc lâng lâng khi thoát khỏi chốn thị thành.
...và hoa

một chút nữa