Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Tiếp tục khám phá phần bên trong, nơi mà hôm nhà bác Ngocdds và gia đình bác gianua ko chơi tennis mà đi riêng :

Khung cảnh rừng thiêng với các tượng đá được tạc từ các tảng đá, trông cũng hay hay

Vào bên trong tí

và chút tình tứ

Tức cảnh sinh tình, thôi thì quyết ở lại chốn này

phát hiện ra cái hồ

lại chút hoa cỏ

đặc biệt nhất cho Madagui : bảng báo hiệu WC. Hình phụ nữ thì ổn rồi- nhưng phụ nam thì kỳ quá. Xúm vào lý giải hoài mà coi cũng hổng đặng. Giống như tư thế của chàng treo lên và dòm qua...

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
dawmgoodman nói:
bác xe_online đi chơi đã hén, hình chụp đẹp lắm. Lúc gặp nhìn bác phong độ như cướp biển Carribean vậy...

Navigation

Bác đi rồi em mới nhớ ra là ko chụp 1 tấm hình hội ngộ kỳ duyên ở Madagui với cả bác và bác Hingis dù trước đó đã nghĩ rồi. Kể ra thì mừng quá nên quên. Lạ thế, gặp ông Đâm là mừng ;)).

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net
Re:OTC: chiến trường Madagui - Offline tổng kết, rút kinh nghiệm

Em có đi Madagui 1 lần và cũng tham gia chèo thuyền hơi + bắn súng sơn vào khoản tháng 6 . Chèo thuyền thì do em đi vào đầu mùa mưa nên nước sông chảy rất xiếc, ngồi chèo mà muốn vãi ra quần. Thuyền vướng vào những chỗ xoáy nước xoay 360 độ vòng vòng, hết va bên phải rồi va bên trái vô những tảng đá bự, rồi bị quánh văng lên những tảng đá to giữa dòng, mắc kẹt trên đó, loai hoay 1 hồi mới chèo ra được. Ông hướng dẫn chèo có gần chục năm kinh nghiệm mà còn cảm thấy rất là phê nữa.

Còn bắn súng hơi thì em chơi 150 viên luôn, bắn đã đời. Tuy nhiên, do mặc xà lỏn, mang dép lào nên chạy bị trượt té hoài. Đồ bảo hộ chạy 1 hồi thị bị trượt ra, nên toàn dính đạn ở đùi, với bắp tay. Các bác nữ nào chơi thì cẩn thận, bị bắn trúng là đau lắm đo, có đồ bảo hộ nhưng vẫn bị bầm. Em bị 9 vết bầm (3 vết ở tay trái, 2 vết tay phải, 1 vết ở lưng, 2 vết bắp đùi, 2 vết ở bụng), về nhà tưởng đi quýnh lộn mới về

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

Chit nói:
Em có đi Madagui 1 lần và cũng tham gia chèo thuyền hơi + bắn súng sơn vào khoản tháng 6 . Chèo thuyền thì do em đi vào đầu mùa mưa nên nước sông chảy rất xiếc, ngồi chèo mà muốn vãi ra quần. Thuyền vướng vào những chỗ xoáy nước xoay 360 độ vòng vòng, hết va bên phải rồi va bên trái vô những tảng đá bự, rồi bị quánh văng lên những tảng đá to giữa dòng, mắc kẹt trên đó, loai hoay 1 hồi mới chèo ra được. Ông hướng dẫn chèo có gần chục năm kinh nghiệm mà còn cảm thấy rất là phê nữa.

Còn bắn súng hơi thì em chơi 150 viên luôn, bắn đã đời. Tuy nhiên, do mặc xà lỏn, mang dép lào nên chạy bị trượt té hoài. Đồ bảo hộ chạy 1 hồi thị bị trượt ra, nên toàn dính đạn ở đùi, với bắp tay. Các bác nữ nào chơi thì cẩn thận, bị bắn trúng là đau lắm đo, có đồ bảo hộ nhưng vẫn bị bầm. Em bị 9 vết bầm (3 vết ở tay trái, 2 vết tay phải, 1 vết ở lưng, 2 vết bắp đùi, 2 vết ở bụng), về nhà tưởng đi quýnh lộn mới về

Cảm giác từ sự cảm nhận sẽ được lưu giữ mãi khi mình thích thú điều gì, bác Chit nhỉ. Em lần vừa rồi cũng thế. Lần trước, cách 1 tháng hơn đi cùng OTC có chèo thuyền nhưng nước hơi cạn nên ko ép phê mấy. Vừa rồi thì gần đúng như cảnh của Bác. Nước chảy xiết, đục ngầu màu đỏ cũng núi lở. Đến đoạn xoáy thì mr.thuyền trưởng ko thể nào khống chế cùng với các tay chèo ...chiên nghịp ;), thế là ập, ùhm phát văng từ bên này sang bên kia, tất cả đều ướt như chuột lột may mà ko văng xuống dòng sông í. Cảm giác thiệt đã.
Súng sơn lần đi OTC em chơi rồi, lần này mưa to quá mà đoàn thì mỏng người nên thôi, chỉ đòm đòm vài chục viên bắn bia thôi. Coi như đỡ ghiền. Tàm tạm vậy.

Cheri : ôi ta buồn, ta đi lang thang ...thế thôi ;)))
Mợ còn nợ cái gì nhớ ko??????? Biệt tăm hen ;)

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48

xe_online nói:

dạ dạ, bác game_online! hình như hôm đó e đi off với mọi ng ở Red House đến màng đóng phí thì ...thì.... e quên mất là đã .....bỏ quên cái ví ở nhà, lúc đó nghe .... nghe nói bác là Đại Gia ở đây nên e đã có vay bác 1 chai ah. e cũng muốn trả nhưng ko biết tìm bác ở đâu, hôm nay để bác nhắc đến thiệt ngại ......ngại ....quá đi, hôm nào đi off gặp bác e xin trả vốn lẫn lời ah! Cám ơn bác nhiều!

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

cherie nói:
xe_online nói:

dạ dạ, bác game_online! hình như hôm đó e đi off với mọi ng ở Red House đến màng đóng phí thì ...thì.... e quên mất là đã .....bỏ quên cái ví ở nhà, lúc đó nghe .... nghe nói bác là Đại Gia ở đây nên e đã có vay bác 1 chai ah. e cũng muốn trả nhưng ko biết tìm bác ở đâu, hôm nay để bác nhắc đến thiệt ngại ......ngại ....quá đi, hôm nào đi off gặp bác e xin trả vốn lẫn lời ah! Cám ơn bác nhiều!

Íh ....chời ơi; một mũi tên mà có được 2 đích lận. Lại có vụ chai lọ gì đó hả. Anh quên bẵng đi, may mà có em, đời còn dễ thương ;)))).
Nhắc mợ nhớ món nợ là quả chụp hình chân dung mợ hứa với anh đó, nhớ ko? Anh nhớ hoài mà ko thấy mợ PM, alo.
Lên lịch đi nha ;)

Hạng C
25/9/08
900
1
16

Hai bác này vô đây chai lọ om sòm quá nha. Có mời em không vậy? :D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48

xe_online nói:
cherie nói:
xe_online nói:

Íh ....chời ơi; một mũi tên mà có được 2 đích lận. Lại có vụ chai lọ gì đó hả. Anh quên bẵng đi, may mà có em, đời còn dễ thương ;)))).
Nhắc mợ nhớ món nợ là quả chụp hình chân dung mợ hứa với anh đó, nhớ ko? Anh nhớ hoài mà ko thấy mợ PM, alo.
Lên lịch đi nha ;)

hix, mình nói thía rùi mà sao bác í vẫn ko quên vậy ta?? bác có trí nhớ tốt thiệt
......bác xe_online cứ chuẩn bị nhiều quần áo, giày dép, làm tóc cho đẹp vào nhé rùi sau đó pm cho e,..... e.. e chuẩn bị máy móc và ý tưởng .. để có hình tặng bác!