O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Mình có người bạn đang làm khách sạn muốn hợp tác với OYO . Cần hiểu về hệ thống KS này , những cái được và mất khi hợp tác với họ .
Xin các Bác cho lời khuyên và những cảnh báo .Cám ơn các Bác .

• Like
Reactions: American Standard
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.370
113
Mình có người bạn đang làm khách sạn muốn hợp tác với OYO . Cần hiểu về hệ thống KS này , những cái được và mất khi hợp tác với họ .
Xin các Bác cho lời khuyên và những cảnh báo .Cám ơn các Bác .
Hệ thống này sắp tèo rồi mà anh phongluu?

• Like
Reactions: phongluu
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Chắc vậy nên anh muốn tìm hiểu thêm về nó .
Ví dụ : giao pass liên kết với các hệ thong booking online cho họ sau này có dễ lấy lại không ..v.v..

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
Chắc vậy nên anh muốn tìm hiểu thêm về nó .
Ví dụ : giao pass liên kết với các hệ thong booking online cho họ sau này có dễ lấy lại không ..v.v..

em nghĩ cách hay nhất trước mắt trong thời điểm này mà lấy pass lại để kiểm soát thì khó và chưa chắc lấy lại rồi làm tốt hơn.

bắt chước đám CNLer này là ta reg nick mới là xong.

• Like
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Vấn đề là OYO không muốn trả lại pass ... thì phải làm sao giờ Các Bác .
Lập Nick mới thì dễ nhưng tất cả các review tốt lại phải cày từ đầu và còn dính cái HĐ thì nó cứ chặt tiền mình đều , thế mới bực .!
Hay là mình viết thư cồn khai gửi đến OYO gốc nhỉ . Có nên công khai các điều khoản và các nội dung trao đổi không các bác ?

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
thằng này sắp giải tán rồi a còn vô chi. Ngày trước chắc chạy PR trên các báo quốc tế nhiều lắm. Viết bài lăng xê thấy sợ luôn. Đúng là lều báo Tây cũng phải kiếm cơm.
Như vụ Wirecard cũng lăng xê lắm, giờ kiểm toán lòi ra mất mẹ đâu mất 1.9 tỷ tiền mặt USD

• Like
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.240
113
www.phindeli.com
Vấn đề là OYO không muốn trả lại pass ... thì phải làm sao giờ Các Bác .
Lập Nick mới thì dễ nhưng tất cả các review tốt lại phải cày từ đầu và còn dính cái HĐ thì nó cứ chặt tiền mình đều , thế mới bực .!
Hay là mình viết thư cồn khai gửi đến OYO gốc nhỉ . Có nên công khai các điều khoản và các nội dung trao đổi không các bác ?
Họ có nói lý do gì mà không trả lại pass không anh?

• Like
Trước có góp ý bác vụ tài khoản oyo, aha.... rồi mà chắc bác kg để ý. Thời điểm này , doanh thu ks buivien còn dưới 5%, bên đó ks trả nhà, bỏ tài khoản , bùng tiền booking.com . bác làm rốt ráo vào, không sau này muốn mở ks lại ở địa chỉ cũ mà bên kia giải tán ,còn nợ tiền là k làm dc.

• Like
Reactions: bravia and phongluu