Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Sai rùi chú, có con gầm cao chại cứ thấy chậm rì rì nhìn kính lái mới thấy 195 òi, may buông chân ga chứ lên nữa thì tiền đâu mà nộp cho xxx.
:3dcuoi:
Sai rùi chú, có con gầm cao chại cứ thấy chậm rì rì nhìn kính lái mới thấy 195 òi, may buông chân ga chứ lên nữa thì tiền đâu mà nộp cho xxx.
gầm bác cao kiểu gác lửng gầm ps với ft cao hơn 200mm nên nó zậy á.
với lại xe bác có thiết kế khí động học, gầm xe phẳng hơn, ground effect tốt hơn ps và ft nha bác bởi zị. tiền lào của đó kkk

24/3/10
4.364
3.876
113
gầm bác cao kiểu gác lửng gầm ps với ft cao hơn 200mm nên nó zậy á.
với lại xe bác có thiết kế khí động học, gầm xe phẳng hơn, ground effect tốt hơn ps và ft nha bác bởi zị. tiền lào của đó kkk
Từ hồi em qa mần cho Mít anh thấy em chả bít giề về các xe khác ngoài xe Nhật, cứ bi bô như mí anh đi 2B nâng bi Mít thế anh cười vỡ cả bụng. Nói thế hóa ra bảo xe Mít thiết kế khí động học kém, gầm xe tồi à, mặc dù chưa chắc con xe Mít của em rẻ hơn mấy xe khác mà, kkkk

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Từ hồi em qa mần cho Mít anh thấy em chả bít giề về các xe khác ngoài xe Nhật, cứ bi bô như mí anh đi 2B nâng bi Mít thế anh cười vỡ cả bụng. Nói thế hóa ra bảo xe Mít thiết kế khí động học kém, gầm xe tồi à, mặc dù chưa chắc con xe Mít của em rẻ hơn mấy xe khác mà, kkkk
bác đội xe mít lên xem cái gầm nó gồ ghề, ko có các tấm ốp hướng gió nha bác, ft cũng vậy mà bác. ngay cả camry và lexus es350 cũng ko bác ợ. GS từ 2014 trở lên thì có.
Em đi rửa xe hay chui gầm coi ké mấy xe sang mà bác

• Like
Reactions: thuytram_dep
24/3/10
4.364
3.876
113
bác đội xe mít lên xem cái gầm nó gồ ghề, ko có các tấm ốp hướng gió nha bác, ft cũng vậy mà bác. ngay cả camry và lexus es350 cũng ko bác ợ. GS từ 2014 trở lên thì có.
Em đi rửa xe hay chui gầm coi ké mấy xe sang mà bác
Xe em k có ốp hướng gió đâu pác, chỉ có ốp chắn bùn gầm thôi, mà có gắn hay không thấy chả ảnh hưởng giề, nó chỉ có tác dụng trong mùa mưa thôi. Xe kém đừng đổ thừa vào mấy cái ốp, tội nó. Pác so SUV với Camry, ES và GS thì vô lý đó vì nó khác loại xe rùi

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Xe em k có ốp hướng gió đâu pác, chỉ có ốp chắn bùn gầm thôi, mà có gắn hay không thấy chả ảnh hưởng giề, nó chỉ có tác dụng trong mùa mưa thôi. Xe kém đừng đổ thừa vào mấy cái ốp, tội nó. Pác so SUV với Camry, ES và GS thì vô lý đó vì nó khác loại xe rùi
bác nhìn kĩ giúp em, gầm xe BMW, Mer, Audi, Land tất cả đề làm bằng phẳng hết nha bác. gầm cao gầm thấp gì cũng thế.càng phẳng thì càng ít bị nhiễu động ạ.
:D
Em phang thử A6 với Camry 3.5, trên 100kmh thì em cam nghe gió phập phù dưới chân rồi. A6 thì ko, gầm xe làm khá là phẳng bác ợ

24/3/10
4.364
3.876
113
bác nhìn kĩ giúp em, gầm xe BMW, Mer, Audi, Land tất cả đề làm bằng phẳng hết nha bác. gầm cao gầm thấp gì cũng thế.càng phẳng thì càng ít bị nhiễu động ạ.
:D
Em phang thử A6 với Camry 3.5, trên 100kmh thì em cam nghe gió phập phù dưới chân rồi. A6 thì ko, gầm xe làm khá là phẳng bác ợ
Gầm BMW hem đệp được vậy đâu pác ui, nhìn ói hàng đó, pác nhìn mấy cái ốp nhựa che gầm chỉ có tác dụng đi mưa thôi, k ảnh hưởng đến performance như pác nghĩ đâu. Xe em lúc chưa gắn đủ ốp nhìn gầm mắc ói mà chạy vẫn vậy à, đặt ốp về gắn đủ thấy cũng k khác gì, chỉ yên tâm đi mùa mưa thôi. Gầm nó hay dở là ở thiết kế chứ xe Nhật thì nhìn hốc bánh xe thấy trống trơn, tất cả phó thác vô mấy cây phuộc xì hết nhớt thì nghỉ mà cũng chả biết tại sao xì thì sao chạy nhanh được pác???
:3dcuoi::3dcuoi:
Hình thực tế gầm xe Đức nà pác, nhìn mắc ói lun, hem gọn như PS đâu
Zoom lớn 1 phần cho thấy dây nhợ thủy lực tè le như gầm con Camry 3.5Q của pác:

Pajero Sport đi cao tốc rung lắc

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
nó xếp gọn vô trong bác, xe nhật lùn lòng thòng bên ngoài nhìu lắm :D đặc biệt là ps và ft, mấy cọng dây dầu thắng và dây điện cảm biến đi lòi ra ngoài xấu lắm bác ợ

24/3/10
4.364
3.876
113
nó xếp gọn vô trong bác, xe nhật lùn lòng thòng bên ngoài nhìu lắm :D đặc biệt là ps và ft, mấy cọng dây dầu thắng và dây điện cảm biến đi lòi ra ngoài xấu lắm bác ợ
Chả ảnh hưởng giề đến tốc độ nhanh hay chậm đâu pác, chạy nhanh mà hệ treo bồng bềnh phiêu phiêu thì mới thấy ghê pác ạ

• Like
Reactions: ongdia009