Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Hi Các bác xe số 6 đã hạ cánh an toàn ,Cám ơn BTC và các Thành Viên trong đoàn đã hỗ trợ em trong mọi tình huống khó khăn ,Hẹn gặp lại tại buổi tổng kết 18.00 14/5/2010 tại ( địa điểm 3A hoặc Vườn Phố cạnh Sân QK7 các bác biểu quyết hộ )

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Cám ơn các bác và BTC ! Xe số 7 chạy over night nên đã về SG lúc 6h sáng hôm qua, tiếp khách HN chu đáo cùng 3dogs và đã tiễn khách về HN an toàn 10h tối qua , riêng em đến giờ mới thấy lại hồn (hồn đã về với xác sau 5 ngày ăn chơi quần quật :D) . Cám ơn tất cả các bác lần nữa , em hứa,em thề ,em đảm bảo là em sẽ rèn luyện thêm sức khỏe để lần sau các bác có tổ chức đi đâu là em xin theo dù rằng chẳng còn thanh niên trai tráng được như đại ca Phong Lưu :D

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
dongtahdsu nói:
Cám ơn các bác và BTC ! Xe số 7 chạy over night nên đã về SG lúc 6h sáng hôm qua, tiếp khách HN chu đáo cùng 3dogs và đã tiễn khách về HN an toàn 10h tối qua , riêng em đến giờ mới thấy lại hồn (hồn đã về với xác sau 5 ngày ăn chơi quần quật :D) . Cám ơn tất cả các bác lần nữa , em hứa,em thề ,em đảm bảo là em sẽ rèn luyện thêm sức khỏe để lần sau các bác có tổ chức đi đâu là em xin theo dù rằng chẳng còn thanh niên trai tráng được như đại ca Phong Lưu :D

Sao 6g sáng hôm qua em thấy xe số 7 ở KS Biệt Điện ta ;)

Tập Lái
12/4/10
8
0
0
Tp.HCM
Sáng nay mới 6g kém, mà e vùng dậy mới sực nhớ ra là ở nhà roài, ko cần phải cập rập tập trung ăn sáng rồi lên xe đi nữa, hehe!

Vui quá các bác ạ! Cám ơn 2 chú cho con đi chơi nha!

Công nhận đi vui thiệt vui áh! Cám ơn tất cả mọi người, cám ơn BTC cho em biết đi Caravan là vui cỡ nào. Em đặc biệt gởi lời cám ơn đến vợ chồng chị Sapa thật nhiều ạh! Và cả bác HưngHK nữa.

Em cũng cố gắng giống bác dongta sẽ đu theo mọi người nếu có dip đi đâu xa giống như vầy nè.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
havivian nói:
Sáng nay mới 6g kém, mà e vùng dậy mới sực nhớ ra là ở nhà roài, ko cần phải cập rập tập trung ăn sáng rồi lên xe đi nữa, hehe!

Vui quá các bác ạ! Cám ơn 2 chú cho con đi chơi nha!

Công nhận đi vui thiệt vui áh! Cám ơn tất cả mọi người, cám ơn BTC cho em biết đi Caravan là vui cỡ nào. Em đặc biệt gởi lời cám ơn đến vợ chồng chị Sapa thật nhiều ạh! Và cả bác HưngHK nữa.

Em cũng cố gắng giống bác dongta sẽ đu theo mọi người nếu có dip đi đâu xa giống như vầy nè.

Con về tới nhà là ổn rồi ,chỉ sợ chú nào bắt mất thì chú lo lém ....:D
Chuẩn bị sức khoẻ để sắp tới off tổng kết chú mời mấy chai chivas nha:)

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Diem Huynh nói:
dongtahdsu nói:

Sao 6g sáng hôm qua em thấy xe số 7 ở KS Biệt Điện ta ;)

Hôm qua mà không "trần văn đua" luôn là hội HN trễ giờ bay là cái chắc DH ơi ! Nói chung anh em SG luôn đề cao tinh thần là tiễn các bác OSHN sớm ngày nào thì mình khoẻ ngày đó mà ...

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
Rocket1349 nói:
Hic....Mệt quá! Ngủ giờ mới dậy!
Hic....Hình ảnh hư hết rồi:(
Bác chụp nhiều hình lắm mà hư hết là sao? Cố gắng tìm đủ mọi cách cứu đi bác

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó
Báo cáo các bác đoàn OSHN đã về tới nhà an toàn sau 6 ngày tung tăng hơn 3200km với nhiều trải nghiệm mới, trên đất Việt và đất Lào, cám ơn tất cả các bác đã cho em được chung vui.

Đêm qua cả đoàn OSHN được nếm tí lành lạnh sống lưng khi vắt vẻo, xoắn quẩy băng ngang 1/2 dãy Trường Sơn cùng chút băn khoăn không biết giờ này phỉ có đi tuần không nhỉ? Mấy chú buôn thuốc phiện có gửi vài nắm không? Khi nào thì được ăn và đêm nay sẽ ngủ ở đâu, trong nhà hay trên xe?? Phê, 1 cảm giác phê lòi khó có được lần nữa (vì lần sau chắc dek dám đi như thế)

Status
Không mở trả lời sau này.