Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/9/10
1.937
11.064
113
Cần ji gặp, chụp hình pót lên ae xem chơi
Nhảm shit quá, tôi cần phải khoe ah? Thích thì cứ đặt 50tr ra cá độ rồi hẹn nhau tôi cho xem có hay k. Tôi hứa lấy tiền này mời mấy anh em ở đây 1 bữa, thiều tôi bù thêm, chơi ko?

Có ngần ấy tiền mặt như bác mà để bị lỡ chuyến đò, giờ cứ phải ngấp nghé nhà người ta rồi hi vọng thị trường bùm để vào hốt xác, thế mà cũng tự tin vào đây phân tích với chỉ dẫn dân OS đầu tư :) Chả cần cái metro nào hết, tiền cũng ít hơn bác mà người ta đã ăn ngập mặt mấy năm nay rồi, chứ ko ôm sổ tiết kiệm để khoe như bác đâu !
đọc có kỹ ko anh bạn, tôi nhấn mạnh là tiền nhàn rỗi rồi mà. Sao anh biết tôi ko có miếng đất hay căn nhà nào?
tôi chăng có ý gì cả, nhưng ko nói mấy anh cứ cho là mấy người comment ngược với định kiến là ko có tiền mua, rồi dìm hàng quận 2 hoa lệ của mấy anh, đụng vào cái là giảy nảy như nhảy đực vậy

Hạng D
29/11/16
2.073
2.423
113
42
Thôi lỡ rồi, show cái cmnd luôn. Nhà ko xẹt, phường chữ quận số nha, mất công mấy anh nghĩ tôi ở Bình Tân, Thủ Đức hay Nhà Bè... mà vào đây dìm giá để mua đc quận 2 hoa lệ của mấy anh
View attachment 619498
Phường Đa Kao? Có khi nào em với bác uống cafe, ăn chơi cùng mà không biết nhau nhỉ.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Thôi lỡ rồi, show cái cmnd luôn. Nhà ko xẹt, phường chữ quận số nha, mất công mấy anh nghĩ tôi ở Bình Tân, Thủ Đức hay Nhà Bè... mà vào đây dìm giá để mua đc quận 2 hoa lệ của mấy anh
View attachment 619498
Ko biết ai đang nhảy đực hehe Thường thì khi sợ người khác nghĩ mình ko có tiền thì hay show off này nọ :) Còn gì ghê gớm hơn show luôn cho ae biết luôn bác, mà chơi ko che chứ mượn của bạn rồi bôi đen hết thế thì còn thấy cm gì nữa ;)

Hạng D
21/9/10
1.937
11.064
113
Ko biết ai đang nhảy đực hehe Thường thì khi sợ người khác nghĩ mình ko có tiền thì hay show off này nọ :) Còn gì ghê gớm hơn show luôn cho ae biết luôn bác, mà chơi ko che chứ mượn của bạn rồi bôi đen hết thế thì còn thấy cm gì nữa ;)
chú em, thích thì cầm 50tr gặp mặt tôi cho xem, nếu cái cmnd đó ko phải của tôi thì tôi tặng 100tr cho chú em, còn nếu phải thì chú chỉ mất 50tr thôi, chơi ko? Ko nói nhiều
Ở đây ko phải là nơi show thông tin cá nhân lên nhé.

Hạng D
13/1/11
1.103
26.498
113
chú em, thích thì cầm 50tr gặp mặt tôi cho xem, nếu cái cmnd đó ko phải của tôi thì tôi tặng 100tr cho chú em, còn nếu phải thì chú chỉ mất 50tr thôi, chơi ko? Ko nói nhiều
Bác @Nickel2012 là đàn ông thì chơi liền nha, còn không dám thì đừng nên bi bô nữa :), kèo thơm quá mà (đầu tư 200%).

• Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Hình như quy định diễn đàn cấm cá độ đó các anh :)
Đề nghị quay lại chủ đề chính. Anh nào xúi giục cá độ là mềnh report mod bem nick nhen.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Cũng biết là chốn ảo cơ đấy, thế mà cứ hùng hục đòi khoe sổ khoe tiền khoe dái tùm lum

Status
Không mở trả lời sau này.