Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Bác @Nickel2012 là đàn ông thì chơi liền nha, còn không dám thì đừng nên bi bô nữa :), kèo thơm quá mà (đầu tư 200%).
Bác thích thì dây với tt, mình ko ham. Chỗ diễn đàn mà cứ 50 với 100 như thật, mở mồm là cứ cá với độ như phường chợ búa. Muốn thuyết phục người khác thì nên dùng lý lẽ. Còn đàn ông thì tự chơi chứ đừng đứng ngoài đốc như đàn bà!

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng D
13/1/11
1.100
26.459
113
Bác thích thì dây với tt, mình ko ham. Chỗ diễn đàn mà cứ 50 với 100 như thật, mở mồm là cứ cá với độ như phường chợ búa. Muốn thuyết phục người khác thì nên dùng lý lẽ. Còn đàn ông thì tự chơi chứ đừng đứng ngoài đốc như đàn bà!
Vậy giờ em với bác chơi gì nè? Trước khi bị khoá nick thì em mời bác :)

Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
Cũng biết là chốn ảo cơ đấy, thế mà cứ hùng hục đòi khoe sổ khoe tiền khoe dái tùm lum
vừa ăn cướp vừa la làng haizzzz, thiếu bãn lĩnh quá chú em.
Khi đã đưa ra nhận định gì public thì chắc chắc có những ý kiến thuận chiều và trái chiều. Đừng bao giờ hy vọng ai cũng comment thuận ý mình để rồi khi có những phản bác lại ko dám chấp nhận đón nhận nó.

D4T confirmed
Hạng B2
7/7/08
415
2.153
93
Nói công bằng nè các anh, cãi hoài. Có tường chắn cao tốc cũng ồn ah! trước em ở Cali nhà gần freeway, mở cửa sổ ra là nghe tiếng gió vèo vèo, đóng cửa lại thì im ru. Còn khoảng cách từ Palm Residence ra cao tốc không xa đâu, vài trăm mét thôi. Nhưng khúc này đầu cao tốc nên tốc độ xe chạy ko nhanh, đỡ ồn tiếng gió xe xíu, với lại còn 2 lớp nhà phía trước nên....chắc cũng không ồn. :3dcuoi:

Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
Nói công bằng nè các anh, cãi hoài. Có tường chắn cao tốc cũng ồn ah! trước em ở Cali nhà gần freeway, mở cửa sổ ra là nghe tiếng gió vèo vèo, đóng cửa lại thì im ru. Còn khoảng cách từ Palm Residence ra cao tốc không xa đâu, vài trăm mét thôi. Nhưng khúc này đầu cao tốc nên tốc độ xe chạy ko nhanh, đỡ ồn tiếng gió xe xíu, với lại còn 2 lớp nhà phía trước nên....chắc cũng không ồn. :3dcuoi:
đây là comment mang tính xây dựng và thuyết phục. Các anh pro-palm nên học theo :D

Tập Lái
2/11/15
2
94
13
Nhảm shit quá, tôi cần phải khoe ah? Thích thì cứ đặt 50tr ra cá độ rồi hẹn nhau tôi cho xem có hay k. Tôi hứa lấy tiền này mời mấy anh em ở đây 1 bữa, thiều tôi bù thêm, chơi ko?
Trẻ trâu...

đọc có kỹ ko anh bạn, tôi nhấn mạnh là tiền nhàn rỗi rồi mà. Sao anh biết tôi ko có miếng đất hay căn nhà nào?
tôi chăng có ý gì cả, nhưng ko nói mấy anh cứ cho là mấy người comment ngược với định kiến là ko có tiền mua, rồi dìm hàng quận 2 hoa lệ của mấy anh, đụng vào cái là giảy nảy như nhảy đực vậy

Status
Không mở trả lời sau này.