Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
2/11/15
2
94
13
Ko biết ai đang nhảy đực hehe Thường thì khi sợ người khác nghĩ mình ko có tiền thì hay show off này nọ :) Còn gì ghê gớm hơn show luôn cho ae biết luôn bác, mà chơi ko che chứ mượn của bạn rồi bôi đen hết thế thì còn thấy cm gì nữa ;)
Chả biết bác ấy học ở cái xứ nào nhưng cách trả lời thấy trẻ trâu dễ sợ... ae trao đổi học hỏi mà nhảy vào show off này nọ. Who care??? Mình ko ưa các bạn thích thủ dâm về mặt tinh thần này...

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Chả biết bác ấy học ở cái xứ nào nhưng cách trả lời thấy trẻ trâu dễ sợ... ae trao đổi học hỏi mà nhảy vào show off này nọ. Who care??? Mình ko ưa các bạn thích thủ dâm về mặt tinh thần này...
Vấn đề là vậy đó bác, nhiều người hình như ko có khái niệm về văn hoá diễn đàn. Đó ko phải là nơi để khẳng định anh là ai, hay thách đố này nọ, mà mọi người chỉ quan tâm tới việc anh chia sẻ được nhận định hay quan điểm gì và chứng minh được nó bằng lý lẽ. Đặc biệt là diễn đàn ảo nữa, lại càng ko thể chứng minh được điều gì dù có show off cỡ nào, vì có thể sau bàn phím chỉ là đứa nhóc 15 tuổi ;)

Hạng D
13/1/11
1.100
26.459
113
Các anh phía sau bi bô chưa rõ sự tình lại múa phím. Người bỏ bóng đá người đầu tiên là anh @Tám :).
Palm City, Q2

Hạng D
21/9/10
1.937
11.046
113
Sợ quá, mấy chú muốn tự sướng với nhau thì đi chỗ nào "kín đáo" nhé, đừng lên diễn đàn bi bô chờ rồi mong người khác phải tâng bốc vì bản thân diễn đàn là nơi có những ý kiến/phản hồi.

Tập Lái
11/6/07
43
75
18
Sợ quá, mấy chú muốn tự sướng với nhau thì đi chỗ nào "kín đáo" nhé, đừng lên diễn đàn bi bô chờ rồi mong người khác phải tâng bốc vì bản thân diễn đàn là nơi có những ý kiến/phản hồi.

Em hoàn toàn đồng ý với bác "người dũng cảm" là những ai đã đang và sẽ sở hữu palm nên kiếm 1 chỗ để tâng bốc và tự sướng với nhau. Hiện tại Palm Res sẽ giao nhà sớm nên em tạo cái group kín cho em nó. Em hiện tại cũng khá bận rộn (vài tháng nữa sẽ rảnh hơn) nên ai muốn làm mod và nhiệt tinh em phong luôn. Welcome các bác...

Group là : Cư Dân Palm Rescidence - Group Chính Thức
Link : https://www.facebook.com/groups/277015019386412/

P/S: những ai mua nhà đếu ngám ngẩm bị spam nên tiêu chí đầu tiên của gruop là bảo mật thông tin cá nhân (và hiện tại mình hài lòng vì thông tin cá nhân không bị phơi bày sau khi mua ở đây).

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
Mấy ảnh tâng bốc, tự sướng trên này có lý do của nó. Bác kêu vào group kín tự sướng với nhau, đến lúc nhận nhà đóng 1 cục 50% mấy ảnh chạy sao kịp, lại còn giao sớm nữa
chưa nói đợt 2 sắp mở bán, lượng hàng gấp 2,5 lần đợt 1

Status
Không mở trả lời sau này.