Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/1/13
91
2
0
Tội nghiệp chủ nhà.
Thiết kế nội thất như ccc.
Cả tỉ đồng mà trình hoàn thiện còn thua cả thèng mỹ thuật đồng nai thớt bên kia.

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
Cụ Trần nói:
Tội nghiệp chủ nhà.
Cả tỉ đồng mà trình hoàn thiện còn thua cả thèng mỹ thuật đồng nai thớt bên kia.

E công nhận bác mất....ghê
nhìn thấy bác cũng lớn tuổi mà cái miệng sao còn hôi... thế nhỉ. Lần sau đừng vô CM thớt e nữa nhé. Làm mất phong cách dân KTS quá :cool:

Chỉ có thiết kế của bác là đẹp thôi. Bác chửi CĐT ko ra gì, ko biết bác làm ăn lừa tình thế nào mà tới tận h chưa phá sản (hay bỏ nghề rồi cũng nên :cool:) vô mấy thớt khác cũng CM tào lao, nhăn cuội. Lượn dùm con đi má

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
chivas06082013 nói:
Cụ Trần nói:
Tội nghiệp chủ nhà.

E công nhận bác mất....ghê
nhìn thấy bác cũng lớn tuổi mà cái miệng sao còn hôi... thế nhỉ. Lần sau đừng vô CM thớt e nữa nhé. Làm mất phong cách dân KTS quá :cool:

Chỉ có thiết kế của bác là đẹp thôi. Bác chửi CĐT ko ra gì, ko biết bác làm ăn lừa tình thế nào mà tới tận h chưa phá sản (hay bỏ nghề rồi cũng nên :cool:) vô mấy thớt khác cũng CM tào lao, nhăn cuội. Lượn dùm con đi má

Tập Lái
27/7/13
4
0
0
Cụ Trần nói:
Tội nghiệp chủ nhà.
Em tặng cụ 1 like.. Cụ chủ xem lại đi kiếm cái nào tiêu biểu hơn 1 tí mà up lên , ở trong này toàn cao thủ đâm thuê chém mướn và ném đá không cụ ah

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
Chủ nhà chịu chi nhỉ, 1 tỏi bao gồm toàn bộ trang thiết bị, ốp lát, bàn ghế, giường tủ, đèn điện...hả bác chủ? Cool

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
chivas06082013 nói:
Cái này làm chưa tới 1 tỏi bác ợ.
Ặc, nghe cái giá em té ghế. Giá với trình như vậy chắc khó kiếm khách trên OS lắm đó bác. Em thật lòng.

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
Khách hàng của ae trong cty làm e up lên xem chơi mừ, còn nhận xét thì tùy mỗi người em ko bàn, nhưng vẫn thanks nhiệt tình. E đâu phải up lên để nói là e làm đẹp giá rẽ hay e làm mắc đẳng cấp đâu ợ ..bla...bla...:cool:

Còn với mấy bác KTS cao thủ thì cái gì e hay một người nào đó up lên mà ko bị ném gạch :D Nhưng nói chuyện đàng hoàn và tử tế còn ko thì lượn đừng làm vẫn đục và mất màu, ảnh hưởng người khác.

Chúc cả nhà sức khỏe

Hạng B2
14/2/12
169
1
18
Like !! thuận mua vừa bán. Đã có tiền ở penhouse chắc chẳng ai ngu, dù đẹp xấu hay mắc rẻ cứ share là em ủng hộ

Status
Không mở trả lời sau này.