Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
4/1/08
8.300
111.588
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
chivas06082013 nói:
thietbiloc nói:
Em chỉ biết theo bản năng của em là: có những món đồ thừa, vừa uổng tiền vừa làm không gian thêm lộn xộn. Ví dụ như cái máy nước uống nóng lạnh cách không xa cái tủ lạnh có chức năng làm mát nước uống!
Thanks bác. Mà đồ của chủ nhà :cool: e làm sao quản được hic hic "..ko phải tại em,cũng ko phải tại bác..." ;)
Đúng vậy đó bác. Em thấy nhiều nhà được KTS thiết kế rất đẹp nhưng chủ nhà thường tự quyết các món đồ theo kiểu "nhà hàng xóm có - mình cũng phải có".

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
Khách quan mà nói thì thiết kế nào cũng đẹp lung linh. Còn khi thi công và thực tế để đồ hay dọn đồ vô ở thì nhìn nó sẽ khác đi rất nhiều so với nguyên bản thiết kế :)

E show hình ảnh bên e làm chỉ để ACE tham khảo cho bản thân và nhất là những vị kh có nhu cầu tương lai thì có thể thấy được năng lực bên em mà cho e cơ hội đặt gạch :)

Chúc các bác đầu tuần nhiều niềm vui.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Có gì pác chủ bỏ qua nhe ! Em chỉ nói theo cảm nhận của cá nhân em thôi ! Nội thất thiết kế sáng sủa, gọn gàng nhưng không hấp dẫn và chưa tương xứng với penhouse

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
AeroKid nói:
Có gì pác chủ bỏ qua nhe ! Em chỉ nói theo cảm nhận của cá nhân em thôi ! Nội thất thiết kế sáng sủa, gọn gàng nhưng không hấp dẫn và chưa tương xứng với penhouse
Ko có gì bác ơi, vì e biết từ khi vô diễn đàn này cái nào up lên cũng sẽ nhận gạch đá mừ :) vì có cái nào hoàn chỉnh 100% theo nhu cầu của tất cả mọi người đâu :cool: hihi

Hạng C
4/9/06
579
0
16
34
bác làm ơn cho em hỏi ghế đen của bàn ăn mua ở đâu ạ,giá thành bao nhiêu nữa,cảm ơn bác.

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
hoanbmw nói:
bác làm ơn cho em hỏi ghế đen của bàn ăn mua ở đâu ạ,giá thành bao nhiêu nữa,cảm ơn bác.
Để e hỏi a làm CT này rồi trả lời bác nha. Vì CT này của ae trong cty làm chứ ko phải e phụ trách nên e ko nắm giá cả và hđ :) Thanks bác

Status
Không mở trả lời sau này.